Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada, jipime... Unathaminiwa na uliye naye?

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Bujibuji, Aug 19, 2011.

  1. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    1. Je anaona fahari kukutambulisha kwa ndugu rafiki na jamaa zake kuwa wewe ni mtu wake? Au huwa anakaa kimya tu?
    Kama hutambulishwi jua wee ni kama door mat.

    2. Je anaona fahari kuongozana na wewe? Kama anakwepa kuongozana na wewe jijue kabisaaaa kwake huna thamani.

    3. Je huwa anakusifia? Kama hakusifii jijue kuwa humfurahishi, ongeza bidii.
    4.
    5.
    Endelea kuongeza ili kulinda heshima na thamani ya dada zemu kwenye mahusiano.
     
  2. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kweli weekend imeanza.
     
  3. Chauro

    Chauro JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 20, 2010
    Messages: 2,968
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Bujibuji mamboo?
     
  4. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    na kwa wanaume je?
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Good one Bujibuji

    Kujipima ni muhimu sana
     
  6. p_prezdaa

    p_prezdaa JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 387
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 35
    Tueleze mana wengi we2 huwa 2naishia kupoteza mda kwa wapenzi ambao hawa2pend kwa dhati, kwa njia hii 2tajitambua kua hapa kuna mapenzi au hakuna maana huu ni ukweli kabisa usemao
     
  7. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Bujibuji ni maandalizi ya weekend au imekuwaje
     
  8. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Ukikuta vyote hivo hakuna nini cha kufanya?
     
  9. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    unalianzisha tu fasta
     
  10. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    I laivu u Bujibuji!
     
  11. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Haya makubwa sasa, lakini Nakubaliana na wewe kidogo sana
    Mimi nadhani hivyo ni vigezo vilivyoelemea upande mmoja sana
    (kukutambulisha ok, kuongozana, kujisifia)
    wanaume tupo tofauti na mazingira yetu tofauti pia,
    Nadhani kama anakupenda
    atakujali,
    atakuheshimu
    atakulinda
    atakutetea
    atakuamini n.k n.k
     
  12. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ze my me also ze love ze you
     
  13. Elia

    Elia JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 30, 2009
    Messages: 3,444
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    We angalia mengine, yanatimizwa? Is he there for you when you need him?
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    na hili unakuta jibu ni hapana, halafu unaendelea kung'ang'ania..... Kudadeki utauumiza moyo wako kwa mikono yako mwenyewe
     
  15. Sabry001

    Sabry001 JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Jun 28, 2011
    Messages: 1,064
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    <br />
    <br />
    hahaha! Ur so funny meeen!
     
  16. Sumbalawinyo

    Sumbalawinyo JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: Sep 22, 2009
    Messages: 1,286
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mmesha anza kupendana?
    Mkioana mje mtuambie
     
  17. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,012
    Likes Received: 5,145
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mjomba bahati yangu usiilalie mlango wazi, wezi wakuibie hadi kitanda kwa ajili ya buji kuambiwa ana laviwa.
     
  18. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Asante mpendwa,
    Ngoja tujipime.
     
Loading...