Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada huyu anaomba Msaada wenu kimawazo .....

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by FirstLady1, Feb 17, 2011.

  1. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #1
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    Wana JF
    Huyu ni mama wa 2 kids
    Mtoto wa kwanza alimzaa na mwanaume mwingine miaka 6 iliyopita ,yalitokea matatizo hawakuweza kuwa an uhusiano na huyu baba wa mtoto na akawa ameoa,Ila katika kipindi chote hicho Baba wa mtoto hakuwahi kuwasiliana na huyu dada wala kutoa matumizi ya mtoto wala kukumbuka kama aliwahi kuzaa dada alisononeka mpaka akazoea
    Mungu si Athuman huyu dada nae akapata mwenza na akafunga ndoa mwaka jana.wanaishi na mmewe kwa amani na upendo na mungu kamjalia mtoto mwingine ana 6 month sasa.
    Tatizo limeanza baada ya huyu mzazi mwenzie kufukuzwa kazi ,pia biashara zake zimefirisika sasa hana kitu kabisa amerudi kwa mama mtoto wake huyu na anabembeleza asaidiwe angalau aanze tena maisha na ameanza kumlaumu eti ajaribu kukumbuka fadhira alizomfanyia kipindi walipokuwa B/F na G/F na anaomba asahau tofauti zao
    Mbaya zaidi huyu Baba mtoto wake kaanza kupiga simu na kutuma msg za malalamiko mpaka usiku wa Manane
    Huyu dada ana hofu kama mmewe akijua kinachoendelea ndoa yake iko matatani ,kamuelewesha huyo baba wa mtoto wake lakini inaelekea haelewi na amekuwa king’anga’nizi
    Anajiuliza amwambie mmewe au afanyeje maana jamaa haachi usumbufu
    Kila anapojisikia anapiga simu na kutuma msg .

    Pls msaada wenu kimawazo kwa dada huyu
     
  2. roselyne1

    roselyne1 JF-Expert Member

    #2
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 18, 2010
    Messages: 1,371
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    alimpa namba yake ya simu ya nini naye???...kama alimuacha siku nyingi na hakutaka kujua lolote kuhusu yeye means hakuwa hata na contact naye...au ametafuta mawasiliano kutoka kwa rafiki zake? kama ni hivyo hawakumueleza sasa kama ameolewa?...mnh
     
  3. next

    next JF-Expert Member

    #3
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 2, 2007
    Messages: 588
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    Hili nalo ni la kuomba msaada? How far can she handle the disturbances?
     
  4. RR

    RR JF-Expert Member

    #4
    Feb 17, 2011
    Joined: Mar 17, 2007
    Messages: 6,633
    Likes Received: 111
    Trophy Points: 160
    If a crap is crapping.....kindly amshauri aje kumwomba 'mzee' mwenyewe...then amtaarifu 'mzee'!
     
  5. K

    Kindimbajuu JF-Expert Member

    #5
    Feb 17, 2011
    Joined: Jul 8, 2009
    Messages: 711
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Kwakuwa tayari yupo kwenye ndoa, so mumewe anajua kuwa alizaaa na mtu mwingine. ni suala la kusema kwa mumewe juu ya mawasiliano yaliyopo na huyo Baba wa mtoto. na ikiwezekana awakutanishe ( kwa simu au ana kwa ana), ni jambo la kawaida kama umeamua kufunga ndoa na mtu aliezaa. Hilo litamtia adabu huyo mwanaume, na hapo huyu dada atajua kama shidaza huyo mwanaume zina zinaukweli au la . kwa maoni yangu huyu dada amesha msaidia sana huyo bwana kwa kumlelea mtoto, sasa anaporudi tena kuomba msaada ilihali bado anasaidiwa kulelewa mwanae , ni kukosa shukurani.
     
  6. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #6
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Amwambie huyo mume wake mapema na asimfiche chochote.
    Mambo yakiharibika zaidi patakuwa hapatoshi.
    Wanaume wengine bwana...aaaahgggrr.
     
  7. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #7
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Ni vizuri amuambie mumewe,hivi maana ya mume ni nini kama hamshirikishani magumu kama haya?mumewe aweza kuwa wa msaada sana kwa mkewe kwenye hili.....nafikiri huyu dada awe na boundaries,she is married for God's sake,yanini kuwasiliana na X kiasi cha kujadili hadi fadhila za zamani na kuwa sasa kafilisika anahitaji msaada......kajiachia sana na hili litamgharimu akicheza........

    Mumewe atagundua tu siku si nyingi,kwa kuwa huyu dada pia anajua analofanya si sahihi na hilo litajionyesha tu....amshirikishe mumewe na akate mawasiliano na huyo mwanaume wa zamani.....let the past remain the past!!!!
     
  8. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #8
    Feb 17, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyo mtoto ni wa baba aliyetosa au wa mama ambaye amemzaa na kumlea mwenyewe?

    Duh hiv mtoto ni wa baba au/na mama?
     
  9. Egyps-women

    Egyps-women JF-Expert Member

    #9
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 5, 2010
    Messages: 499
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyu mwanaume nae ana matatizo kama hakumjua dada wa watu katika shida iweje yeye apate shida aanze kutoa lawama ,majitu mengine myuzzzzzzzzzzzzzzz
     
  10. Chris_Mambo

    Chris_Mambo JF-Expert Member

    #10
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 11, 2010
    Messages: 597
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Katika hali ya kibinaadamu, kama unahisi una uwezo wa kumsaidia, wewe msaidie tu bila kujali alikufanyia nini hapo awali. Maisha yanaenda yakibadilika. Kutokana na ugumu wa maisha, kuna uwezekano mkubwa sana huyo bwana akawa amebadilika. Msaidie tu, inawezekana baadaye akaja kutoa contribution kwa mtoto wenu. La msingi ni kwamba, usije ukafanya siri kwa kila hatua ya msaada utakayoichukua. Mweleze mumeo kila kitu!
     
  11. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #11
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    umesahau hawa viumbe wanasahau kirahisi sana?sishangai,ila wanakera.......!!!!
     
  12. A

    Anthony peter Member

    #12
    Feb 17, 2011
    Joined: Feb 16, 2011
    Messages: 18
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii inaonyesha dhahiri bado unampenda. Km humwitaji badisha namba yako cm kwa kufanya hivyo utainusuru ndoa yako
     
  13. Mkeshahoi

    Mkeshahoi JF-Expert Member

    #13
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 4, 2009
    Messages: 2,429
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Bold: ndo jibu:coffee:
     
  14. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #14
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Pamoja na kukera kwao hawa viumbe ndio BABA zetu!, Tusinyooshe vidole.........tuchukue hatua!
     
  15. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #15
    Feb 17, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Sijakataaa M_J,na ndo waume zetu na baba wa watoto wetu wapenzi.....
     
  16. Dinnah

    Dinnah JF-Expert Member

    #16
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 507
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Huyo mwanaume wala asimpe kipaumbele kabisa, nashangaa hata anataka kushauriwa nini, yeye asimpe chance akaharibu ndoa yake sababu alisha amua kuachana nae na kuolewa na mwingine. Unajua wanawake tunajisahau na huruma zetu hizi zitacost maisha yetu, embu fikiria mpaka maisha yamempiga ndio anakukumbuka ina maana yangekuwa safi hata tusingesikia hii story. please dada wala usimpe nafasi huyo mkaka.
     
  17. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #17
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    Ukilijua hili....hutakereka ng'o nakumbia; you'll find wayz za kuadapt........:clap2:
     
  18. LD

    LD JF-Expert Member

    #18
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ndo najiuliza kwa mtaji huu, nikisema siwapendi wanaume wa jinsi hii nitakuwa nimekosea??
    Hivi kweli huyu dada anahangaisha kichwa chake na crap kama huyu!!

    Mungu amekupa mume, unataka ubomoe ndoa yako kwa mikono yako mwenyewe?
    Dada simama kwa miguu yako kumkataa huyo X-something wako, uilinde ndoa yako.

    Yani unataka uwe na waume wawili au?? Manake mwanaume huyo unamwamini je kama nia yake ni nzuri,
    kwenye hiyo ndoa yako. Mijitu mingine wakati mwingine inadhamiria kukuharibia maisha milele wewe dada!!
    Acha huruma ya kijinga wewe. Usije mlaumu Mungu bure. Amekupigania kote huko unataka uharibu tena.

    Think!!!!! Mwambie ukukome, wakati utaamua mambo, kwanza akafight huko alete matunzo ya mtoto kama anataka mtoto!!

    Yaani hata kama huyo mwanaume ni baba yangu, nita mdefine hivi hivi!!
     
  19. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #19
    Feb 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Achan nae kabisa badili na namba ya simu huyo ni anatumiwa na shetani tu aje kukuangamiza, mume wako akigundua inavyowasiliana nae doa lake utalitibu miaka nenda rudi hatakuamini tena kwa chochote kile. kaa nae mbali mwambie muda wake aliuchezea sasa umeolewa hutaki usumbufu. ukiona anazidi muite mahala akija unakuwa ushamwambia na mumeo nae anakuja then mnamuuliza tatizo lake ni nini? nikwambie kitu! wanaume wengine wanapenda mkiachana akuone unadondoka kwa kila kitu, watch out mydia.
     
  20. SHERRIF ARPAIO

    SHERRIF ARPAIO JF-Expert Member

    #20
    Feb 17, 2011
    Joined: Aug 25, 2010
    Messages: 6,382
    Likes Received: 1,157
    Trophy Points: 280
    Huyo dada naona anachezea shillingi kwenye tundu la choo.
    Amweleze mume wake kila kinachoendelea na awe wazi, abadili #, na akome kabisa kuwasiliana na ex wake sababu sio fair kwa mumewe.
    Kama ingekuwa ni ughaibuni huyo ex- angepigwa restraining order na asingethubutu kumpigia simu huyo dada, na akijaribu tu basi jela kunamsubiri kwani atakuwa amecommit communication threats/violation of restraining order.
     
Loading...