Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

dada huyooo....anaolewa...mahari ishatolewaaaa

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Mtende, Apr 3, 2012.

  1. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #1
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kaka zangu na dada zangu wana jf nawakaribisha mje mniimbie kwenye harusi yangu huuu wimbo

    dada huyooo anaolewa
    dada huyoooo anaolewa
    mahariiii ishatolewaaaa
    mahariiii ishatolewaaaa

    kwa watakao kuja please confirm ili niwaandalie kadi pamoja na notten za wimbo lol

    nyani ngabu atakua anaimba solo, rosweeter atakua anaongoza msafara wa waimbaji, babu ngosha atakua anapiga kinanda na preta atatoa wosia kwa niaba ya mmu

    tafadhali pendekeza jina la mtu wa kupiga gitaa, kucheza ngoma,kamati ya chakula, vinywaji nk
    haya uwanja ni wenu
     
  2. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #2
    Apr 3, 2012
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,187
    Likes Received: 16,181
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #3
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    ngabu kitchen party tayari ishapita
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #4
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    nije kukusaidia nini
     
  5. Shabhan

    Shabhan JF-Expert Member

    #5
    Apr 3, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 236
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mimi nitakua nampepea bi harusi. Hio nafas usimpe mwengine.
     
  6. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #6
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    smile wewe pamoja na malaria sugu mtakua unatupa maua wakati bibi harusi na bwana harusi wanapita kuingia ukumbini
     
  7. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #7
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    shabban usijali nafasi umeipata ila sasa bwana harusi ni bondia na ana wivu kweli, hakikisha unapata mazoezi ya kutosha
     
  8. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #8
    Apr 3, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Mi niweke kama mweka hazina. U can trust me.
     
  9. KIKUNGU

    KIKUNGU JF-Expert Member

    #9
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 853
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh sijui wewe Mtende kabila gani lakini mimi nitakuwa MTANI,yaani nitaangua kilio mpaka nipewe japo dollar mia ili ninyamaze na harusi iendelee.Hongera mwe kwa kuwa jiko,mtunze sana mwenzio ili asije kamatwa na wenzio na mpe anachokitaka bila hiyana hata hivyo usije msahau Ashadii kukupa mawaidha kabla ya ndoa
     
  10. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #10
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    Ngoja niwahi position kabla wanyapala kuniwahi ..... majina yao kapuni ...

    VINYWAJI ....
    Baada ya vinywaji ntashughulika na urembaji ..

    Naomba umwalike Klorokwin ajili ya vichekesho na "emergency " baadaye kama utamuhitaji looyaa ..
     
  11. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #11
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    sawa ila utaniachia details zako zote za bank includes atm cards pamoja na passwords zake
     
  12. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #12
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    afrondenzi sasa hiyo kamati ya vinywaji wewe utakua mwenyekiti,hakikisha watu hawatoki na chupa za bia nje ya ukumbi, kuhusu urembaji naomba uje na seti nzima ya vipodozi maana siku hiyo itakuwa hekaheka

    kuhusu first aid kit ipo tayari kwa ajili ya emergency za hapa na pale
     
  13. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #13
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kikungu mimi nimetokea kwenye lile kabila maarufu linaloongoza kwa maduka na biashara hapa nchini,na pia tunaongoza kwa kupenda vilevi vya aina mbalimbali ikiwemo mbege

    sasa we kama unaweza liaaaa kwa sauti ukumbini najua upande wa mume watakupa hela ili unyamaze ila hizo hela baadae tutakuja kugawana bila hata bwanaharusi kujua,hapa unasemaje?
     
  14. afrodenzi

    afrodenzi Platinum Member

    #14
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 17,781
    Likes Received: 1,674
    Trophy Points: 280
    The Finest, Teamo, Dena,lizzy luu mi niko kwenye vinywaji ..Narudia tena niko kwenye vinywaji .. hii position imesha jazwa ...:)
     
  15. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #15
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    aaaaaaaahhh pasi na nashaka muniwekege kwenye kupiga TUMBA lakini na kutomboka pia ntakuwemo.......aaah juu ya nini mapenzi yenu ufungwege ha kufuli sije kufunguka mamaaa na mutendeee wakuacheeeee.....
     
  16. T

    Tata JF-Expert Member

    #16
    Apr 3, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,240
    Likes Received: 167
    Trophy Points: 160
    So u 're a she. Ooooooh I love JF.
     
  17. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #17
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    daaah afro unajua nilikua nimemsahau the finest, na lizzy sasa hawa wawili najua kamati wataidhibiti sawasawa, hii nafasi ya vinywaji imejaa no more applications kwa sasa nahangaikia kamati ya ulinzi na usalama, mapishi,muziki na burudani, hebu nipeni watu hapa
     
  18. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #18
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    no i am he
     
  19. Losambo

    Losambo JF-Expert Member

    #19
    Apr 3, 2012
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 2,625
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nafasi ya mpiga drums ni yangu sitaki ugomvi na mtu kabsa.
     
  20. Mtende

    Mtende JF-Expert Member

    #20
    Apr 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2010
    Messages: 3,983
    Likes Received: 234
    Trophy Points: 160
    kigogo my kaka upo?dah nimekutafuta sana for so long tangu last time uliponiambia upo mbea, anyway sasa avatar yako inaniashiria kuwa utakua mwenyekiti wa kamati ya ulinzi na usalama
     
Loading...