Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada FaizaFoxy: Kikao cha Bunge Kinaisha lini?

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Omutwale, Dec 8, 2011.

  1. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #1
    Dec 8, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Au ulikuwa unamaanisha .....CHADEMA WATAPOKEA MAWAZIRI WAWILI?

    zomba a.k.a................a.k.a...........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a......
    ....a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a...
    .......a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a
    ..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a
    ..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........a.k.a..........Naomba jibu la swali hapo juu!

    Wazo la leo:

    Ukiwa mkweli huitaji kukumbuka chochote!
     
  2. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #2
    Dec 8, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Alikuwa anafanya majaribio ya kumrithi shehe Yahaya lakini naona majini yamempiga chini na kumwacha awe nabii wa uongo.
     
  3. Chakaza

    Chakaza JF-Expert Member

    #3
    Dec 8, 2011
    Joined: Mar 10, 2007
    Messages: 18,584
    Likes Received: 9,135
    Trophy Points: 280
    Toka lini FF akasema kweli zaidi ya uzushi?
     
  4. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #4
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,197
    Likes Received: 8,733
    Trophy Points: 280
    Hujaona? amma kweli huna macho, wala masikio. Hapo ndio ujuwe FF yupo juu. Unataka nikuletee ushahidi ambao umo humuhumu JF, kwa hayo niliyoyasema?
     
  5. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #5
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,197
    Likes Received: 8,733
    Trophy Points: 280
    Hayo unasema wewe, lakini ukweli unajulikana na upo, utaaibika kwani mambo yapo humuhumu JF.
     
  6. C

    Caroline Danzi JF-Expert Member

    #6
    Dec 12, 2011
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 3,587
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    FF wape wape! hawakujui eeh! lol
     
  7. Apollo

    Apollo JF-Expert Member

    #7
    Dec 12, 2011
    Joined: May 26, 2011
    Messages: 4,854
    Likes Received: 1,208
    Trophy Points: 280
    acha umbea wewe! Mwenzio FF analipwa. Wewe je?
     
  8. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #8
    Dec 12, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,197
    Likes Received: 8,733
    Trophy Points: 280
    Mbona mmeikimbia hii mada mlioanzisha wenyewe? au mshaona ukweli? mimi nawangoja mjazane nishindilie nondo.
     
  9. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #9
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Sijaona. Ila nikiuona ushahidi nitaujua, na nikiambiwa la kweli nitasikia na kuliamini.

    Dada, usiende kishari, hapa hamna shari.
    Ukweli hauhitaji kuonyeshwa, ukiwepo kila mmoja anaona. Maana nuru yake yajitoshereza. Na mwenye ufahamu akiona haitaji kuuliza. La muhimu tu, angalia usijekunishindilia njiti/chelewa ukidhani ndo nondo! Karibu.......
     
  10. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #10
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,639
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    Watu hamna vitu vya kujadili mda wowote mnamwaza FF huyo ni nani wenu hapa JF?
     
  11. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #11
    Dec 13, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Wa Kusoma,
    Habari ya ziara Kigoma?
    daima, usifanye kosa la kumwaza mwanadamu maishani. Waza na jadili mawazo yake, matamshi na matendo yake. Lakini haya yote yawe yale tu yanayoathiri umma. Ndicho tunachokifanya hapa. Karibu........
     
  12. Wa kusoma

    Wa kusoma JF-Expert Member

    #12
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,639
    Likes Received: 1,283
    Trophy Points: 280
    ee bwana huku mambo yako fresh, japokuwa sijafanikiwa kukutana na jf member hata m1 hapa kgm wakati kule nilikokuwa tulikuwa 2naonana kila weekend

     
  13. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #13
    Dec 13, 2011
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 317
    Trophy Points: 180
    wapo kibao,mmojawapo asp...... Kuwa na adabu tu kwenye thread za watu watakutafuta.
     
  14. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #14
    Dec 13, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Huyu ni bibi wa JF!
     
  15. k

    kifuniboy Senior Member

    #15
    Dec 15, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 191
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    wewe dada FF wenzako wanawashwa kwingine wewe unawashwa vidole

    ama hata cameroun yako inawasha.!!!!!!!.
     
  16. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #16
    Dec 15, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    mmmhh!!.. hivi kumbe na wewe una ''Nondo'' ya kushindilia!!
     
  17. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #17
    Dec 15, 2011
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Bado anakusanya vyuma, akayeyushe kutengeneza hizo "NONDO" kisha aje "kushindilia"
     
  18. FaizaFoxy

    FaizaFoxy JF-Expert Member

    #18
    Dec 15, 2011
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 50,197
    Likes Received: 8,733
    Trophy Points: 280
    Bado hamjakamilika, siwezi kupoteza silaha yangu bure, nawangoja mkusanyike.
     
  19. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #19
    Dec 16, 2011
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    mbona tupo wengi tunasubiria si lazima tu-comment ati! funguka basi?
     
  20. Omutwale

    Omutwale JF-Expert Member

    #20
    Mar 14, 2013
    Joined: Feb 4, 2008
    Messages: 1,423
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    zomba Naomba jibu la swali hapo juu!
     
Loading...