Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada ang'u anataka kumuua mwanae!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by GAZETI, Jun 17, 2011.

  1. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #1
    Jun 17, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Habarini wana JF, Majuma kama matatu yaliyopita dadaangu ambaye ni mtoto wa rafiki mkubwa wa mama yangu mzazi alifanya jaribio la kumuua mtoto wake wa kumzaa. Tatizo ni kwamba alipata ujauzito baada ya Kubakwa na kijana fulani (Ametoroka yasemekana anaonekana mkoani Arusha ni dereva tax kwa sasa), huyo dadaangu ni mwalimu na huyo mtoto ana miaka mitatu. Ilibidi itumike mbinu isiyo rasmi kuwapoza Polisi. Hata hivyo baada ya kuhojiwa na watu wa karibu anasema kuwa huwa anasikia hasira sana kila anapomuona yule mtoto na anamchukia kutoka moyoni Kwani amefanana sana na baba mbakaji. Kikubwa kingine kinachomfanya amchukie ni kuwa uchumba wake ulivunjika baada ya kupata mimba hiyo iliyotokana na kubakwa. Mchumaake alikuwa masomoni South Africa aliporudi na kulikuta hilo akaghairi
    YUKO SAHIHI KUMCHUKIA MWANAE KWA KUWA ALIPATIKANA BAADA YA KUBAKWA?
     
  2. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #2
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    haina maana kutafuta usahihi wa yeye kuua mtoto ama kutokumuua. ameathiika kisaikolojia kutokana na madhali yaliyompata. wakati mnafanya mipango ya kumsaidia apae matibabu ya kiakili, mnaweza kumsaidia kwa kumchukua mwanae na kukaa nae ili mumpatie mapenzi ya kindugu na kumuepusha nae kuathirika kisaikolojia. poleni sana,kwa kweli wabakaji wote wanastahili adhabu duniani, na kisha ahera!
     
  3. Msarendo

    Msarendo JF-Expert Member

    #3
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 6,138
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Mtoto hana hatia..sema kwa kweli jamaa alimfanyia kitendo cha unyama.
     
  4. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #4
    Jun 17, 2011
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Anahitaji msaada wa haraka,anaweza akatimiza lengo la kumuua huyo mtoto msipokuwa makini..fuateni huo ushauri hapo juu wa kumchukua mtoto akae na nyie kwa muda wakati mama anapata tiba
     
  5. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #5
    Jun 17, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hayuko sahihi, ila tatizo lake linataka sana councelling ya hali ya juu. Anamwona kama mtoto kamuharibia maisha, halafu watoto wa hivo huwa wanakuja kuwa na akili sana
     
  6. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #6
    Jun 17, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,149
    Likes Received: 333
    Trophy Points: 180
    anahitaji ushauri mapema iwezekanavyo...pole kwa mtihani huu kaka
     
  7. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #7
    Jun 17, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Huyo DADA NI MWALIMU, HUYO MUME NI DEREVA TAXI... Hajabakwa hata kdogo, 100% mdada tamaa zmemzd, atajiju! Tena huyu inabd afungwe kwa jarbio la kuua.... Dhambi znapatkana hapa dunian, msaliti mkubwa wa mapenzi huyo!
     
  8. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #8
    Jun 18, 2011
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Mkuu fateni ushauri huo wa king'asti haraka sana.Kila la kheri.
     
  9. m

    mbongopopo JF-Expert Member

    #9
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 24, 2008
    Messages: 1,113
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Anaitaji counselling haraka sana

    Kuna mdau anamtukana hapo juu wewe halijakukuta ndio maana unaongea eti kajitakia
     
  10. Graca

    Graca JF-Expert Member

    #10
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 24, 2011
    Messages: 490
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mkuu,taratibu kidooogo!! Mh! Usikimbilie kumuhukumu wakati hujui undani wa kitu.
     
  11. LD

    LD JF-Expert Member

    #11
    Jun 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2010
    Messages: 3,013
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Pole sana dada, fuateni ushauri mzuri mliopewa hapo juu.
     
  12. Tulizo

    Tulizo JF-Expert Member

    #12
    Jun 18, 2011
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 842
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 35
    Nikiangalia muda sioni kama ni tatizo la kubakwa..kama angekuwa na hasira basi angetoa mimba (abortion)..lakini amebeba ujauzito miezi 9 akijua ana mpenzi, amelea miaka mitatu...Kuna tatizo kubwa sana nyuma ya huyo dada..kwa haraka haraka ni tatizo la kiuchumi..nadhani ameona amefulia na mtoto anamletea "kauzibe"..

    Sisi binadamu tumejaliwa uwezo wa kusahau kadri ya siku zinavyoenda... Pia mioyo yetu imeumbwa na uchungu tukuangalia macho ya watoto..Fanya utafiti huu.. tafuta rafiki au ndugu unayemchukia sana...halafu nenda nyumbani kwake wakati yeye hayupo ila wapo watoto wake tu..halafu ongea nao uone dhamira yako itavyokusuta...

    Dawa ya huyo dada ni kumweka chini ya ulinzi na kumpa kibano cha nguvu mpaka aseme ni nani anamsumbua..naweza kuhisi kuna jamaa ana hela kidogo anamdanganya atamuoa lakini hataki kulea mtoto asiye wake..kama sababu siyo hiyo basi asaidiwe kuwekwa sawa kiuchumi ili asitegee wanaume..hakijiamini atampenda huyo mtoto.. Watoto ni malaika jamani..
     
  13. s

    sawabho JF-Expert Member

    #13
    Jun 18, 2011
    Joined: Feb 25, 2011
    Messages: 4,121
    Likes Received: 484
    Trophy Points: 180
    Nyie kama ndugu wa dada huyo, chukua mtoto mkae naye, na huyo Mdada mmtafutie mshauri nasaha ili ashuriwe na kujengwa kisaikolojia, ni kweli anajisikia vibaya maana kila akimwona huyo mtoto inamkumbusha jinsi tukio lote la kubakwa lilivyotokea na kusababisha kuachwa na mchumba wake. Kuweni makini naye, maana maana kama hamtachukua hatua haraka, akishindwa kumuua mtoto anaweza kujiua mwenyewe.
     
  14. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #14
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    my friend, nyie ni watu wabaya sana... yani mtu anataka kuua halafu mnawapoza polisi???

    mpelekeni msimbazi au vtuo vya yatima kuliko kutetea muuaji, th baby is innocent na kuna watu wanaomba usiku na mchana kupata mtoto

    umeniudhi sana kusema ati mlipoza polisi... ulitakiwa uripoti polisi na sio JF
     
  15. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #15
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,212
    Likes Received: 709
    Trophy Points: 280
    Nimeipenda hii lakini hapo kwenye ahera mh!
     
  16. Aisha Adam

    Aisha Adam JF-Expert Member

    #16
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 463
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Pole sana,
    Muweke mtoto mbali na mama yake then mshugulikie mama yake sio mzima, hayupo sahihi kumuua mwanae make mtoto ni malaika siku zote hana kosa mwenye kosa ni baba yake
     
  17. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #17
    Jun 18, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hakuna atakae ishi milele wote tutakufa!!
     
  18. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #18
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Kwa hiyo MR kama tutakufa wote ni sahihi kuuana?
     
  19. Patty B

    Patty B Member

    #19
    Jun 18, 2011
    Joined: Jan 5, 2011
    Messages: 32
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa sis tunaoamini imani za dini mathalani dini ya kristo tunaamini kila ki...kuwepo duniani, mshaurini sana dada aikubali hali hiyo mana hajui mpango wa Mungu juu ya huyo kijana, yawezekana huyo mchumba wake aliyekuwa anamtegemea asingemfaa kama ambavyo huyo kijana atakavyomfaa, haya maisha ni makaratasi bwana kila kalamu inaandika, swala la mwandiko mzuri inategemea na ushukaji wa kalamu na mkono wa mwandishi...haina haja ya kulaumu kalamu! Ni hayo tu Brah!
     
Loading...