Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Dada anataka kuwania ubunge jimbo la temeke, mna ushauri gani?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by pendosaidi, Nov 25, 2010.

  1. p

    pendosaidi Member

    #1
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jjjjjjjjjjjjjjjjjjjjj
     
  2. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #2
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Dada mwenyewe nani kwanza? Watu wasije kuruka majivu na kukanyaga moto bure.
     
  3. p

    pendosaidi Member

    #3
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    aaaaaaaaaa vvvvvvvvv azzzzzzzzzz
     
  4. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #4
    Nov 25, 2010
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,723
    Likes Received: 4,463
    Trophy Points: 280
    Tusimtoe kwa kashfa tumtoe kwa hoja!!! haya alete CV yake kwanza
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Sasa ushauri unaweza kutegemea na dada ni nani, kuna mashauri tofauti kwa watu tofauti.
     
  6. p

    pendosaidi Member

    #6
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hhhhhhhh ffffffffff
     
  7. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #7
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Haya ndiyo mamabo ya kanyaboya za kuuziana mbuzi ndani ya gunia sasa.
     
  8. p

    pendosaidi Member

    #8
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 6, 2010
    Messages: 12
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nimeshakupa profile yake kidogo, dada ni moja wa ma sista du wa town, anajulikana mijini. ila ni mke wa mtu na ni msomi vile vile ana miaka 33
     
  9. kipipili

    kipipili JF-Expert Member

    #9
    Nov 25, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 1,486
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    aendelee na usista duu wake
     
  10. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #10
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,625
    Trophy Points: 280
    Kama anataka kuanza kampeni sasa hivi ajitaje, otherwise asubiri mpaka muda atakaoweza kujitaja.

    Ukiendeleza kutaka ku gauge vitu bila kutaja jina ndiyo biashara kanyaboya, na utakuwa humtendei haki hata huyo dada.

    Kama kweli ni mtu mwenye uwezo watu watampa ushauri mzuri tu, kama ni mtu wa kuganga tutaona.

    Mwambie aje hapa aandike kitu kuhusu the vicious cycle of aid dependency and how to break it for starters. Akishindwa challenge hii hana jipya.
     
  11. The Son of Man

    The Son of Man JF-Expert Member

    #11
    Nov 25, 2010
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 10,947
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Lengo nini,? CCM tulonao wanatutosha na kutuchosha nilifikiri atapitia upinzani vinginevyo kama ana kazi mwambie aendelee na kazi yake aachane na siasa. Na we mtazamo wako ni aje au ndo mwenyewe nini?
     
  12. Butola

    Butola JF-Expert Member

    #12
    Nov 25, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 2,140
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndio shughuli yake kubwa inayomfanya ajulikane mjini?
     
Loading...