Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daah....nimetafuta kazi jamani hadi sasa napoteza imani

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by marhaba, Dec 2, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wadau, mi ni mass communicator na public relation officer ambaye nimegraduate 2010 na nimeshatuma maombi ya kazi sehem kibao but sijawahi iitwa kwenye interview wala kupata feedback yoyote, ingawa kwa sasa am working as sales executive wa kampuni flani na kulipwa kwa commission.....kazi ambayo nimeipata kupitia kumjua mtu anaye mjua mtu. Naombeni msaaaada wadau....tena wa dhati.
     
  2. Opaque

    Opaque JF-Expert Member

    #2
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 24, 2008
    Messages: 1,138
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 135
    Sasa kama wewe ni officer, unatafuta kazi gani tena?
     
  3. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,271
    Likes Received: 45
    Trophy Points: 145
    mwaka mmoja bado sana watu tulikaa miaka 3 ila kazi ni bahati na kujuana kama humjui mtu na huna connection inabd utafte hata marafiki ambao baba zao ni vibopa hapo unaweza kupata kirahisi apllication tu utakaa sana uckate tamaa endelea kuomba
     
  4. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #4
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    i meant by proffessional ndugu...
     
  5. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #5
    Dec 2, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Daah, yataka moyo kaka...! Ingawa sitoacha kupambana.
     
  6. SUPERUSER

    SUPERUSER JF-Expert Member

    #6
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 962
    Likes Received: 84
    Trophy Points: 45
    endelea kufanya io io ya sales uku ukiendelea kupambana
     
  7. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #7
    Dec 2, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Kama uko sales kwenye kampuni nzuri ningekushauri kubaki hapo kuna opportunity kubwa zaidi kwenye sales. Kama kweli unaweza kusell lakini.
     
  8. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #8
    Dec 2, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,192
    Likes Received: 11,500
    Trophy Points: 280
    mwantumu mahiza amesema vijana hata kama mmesoma msisubiri kazi za maofisini na akashauri muanzishe miradi ya kufuga kuku itawalipa sana.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Dec 2, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah,
    ndo changam0to hyo
     
  10. che-guavara

    che-guavara Member

    #10
    Dec 2, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Usikate tamaa ingia jf, brightermonday.com,kituo cha ajira akiba au mikoani. Soma daily news na guardian, na gogo mitandao mingine.have interview guides na have perseverence.mwonekano. Demonstrate your ability and skill.tengeneza cv vizuri.cover letters.tafuta wataalam.accept wide variety of job hata marketing.all da best
     
  11. Lukansola

    Lukansola JF-Expert Member

    #11
    Dec 2, 2011
    Joined: Sep 5, 2010
    Messages: 5,426
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Be creative ndugu, think outside the box, ukisubiri kuajiriwa utakufa njaa, hilo ndo tatizo la mfumo wetu wa elimu, tunafundishwa kuajiriwa!!!!!!!!!!
     
  12. s

    sabrisadick Member

    #12
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 29, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kaka pole sana hoja si interviews..mimi binafsi nimeshafanya interviews zaidi ya 7 hivi...lakini sijafanikiwa na nina experience ya kutosha ...na kingereza nakijua sana tu na confidence ya maana....imefikia wakati nikiitwa interview nafikiria mpaka kutokwenda koz nahisi ni changa la macho tu...sijui tunafanyaje hapa...
     
  13. kopundo

    kopundo Member

    #13
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usiofu kaka,najua inavunja moyo sana ila piga moyo konde.Mimi mwenyewe natafuta kazi kuanzia 2008 bila mafanikio.Mimi nina bachelor ya Elecrical engineering and Associate ya Nursing lakini mambo bado magumu na sijakata tamaa.
     
  14. kopundo

    kopundo Member

    #14
    Dec 3, 2011
    Joined: Nov 8, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Usiofu kaka,najua inavunja moyo sana ila piga moyo konde.Mimi mwenyewe natafuta kazi kuanzia 2008 bila mafanikio.Mimi nina bachelor ya Elecrical engineering and Associate ya Nursing lakini mambo bado magumu na sijakata tamaa.
     
  15. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #15
    Dec 3, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    duh!kaka,uko seriouz kweli?me nlitegemea sie mangwini ndo tunasota,kumbe hadi nyie?
     
  16. LordJustice1

    LordJustice1 JF-Expert Member

    #16
    Dec 3, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 2,264
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 0
    Anzisha Electrical (Installation)Company ili ujiajiri mwenyewe! Hapa utawapa pia ajira wengine!
     
  17. Ndebile

    Ndebile JF-Expert Member

    #17
    Dec 3, 2011
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 2,672
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    samahani mkuu associate ya Nursing ni nini hiyo?
     
  18. Doltyne

    Doltyne JF-Expert Member

    #18
    Dec 4, 2011
    Joined: Aug 29, 2011
    Messages: 443
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Elimu ya marekani hiyo...
     
  19. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #19
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    unaweza kujikuta unauzooefu mkubwakwenye interviwer kuliko kazi/taaluma uliyonayo.chamsingi ni kukomaa ukiwa hapo job anza kuangalia namna ya kuanza kujiajir ili na wewe uajiri
     
  20. m

    mashplayer New Member

    #20
    Dec 5, 2011
    Joined: Oct 25, 2011
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    usikate tamaa always believe ipo siku utapata kazi tna kwa profession yako na utashangaa!
     
Loading...