Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daah! Kitilya Ateuliwa Kuendelea Kuongoza TRA for 2 More Yrs.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Ngwanakilala, Aug 12, 2011.

  1. Ngwanakilala

    Ngwanakilala JF-Expert Member

    #1
    Aug 12, 2011
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 357
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 45
    Rais Jakaya Kikwete amemteua tena Harry Kitillya, kuendelea kuwa Kamishina Mkuu wa Mamlaka ya Mapato Tanzania (TRA) kwa kipindi kingine cha miaka miwili kuanzia Agosti 2, Mwaka huu.


    Aidha, Rais Kikwete amemteua Benard Mchomvu kuwa Mwenyekiti wa Bodi ya Wakurugenzi wa Mamlaka hiyo kwa kupindi cha miaka mitatu kuanzia Agosti 2, Mwaka huu. Taarifa hizo zilitolewa jana jijini Dar es Salaam na Waziri wa Fedha nchini Mustafa Mkulo alipokuwa akizungumza na waandishi wa habari wa vyombo mbalimbali kwenye sherehe ya kutia saini mkopo uliotolewa na benki ya Stanbic kwa serikali ya Tanzania.

    Mkulo alisema kwamba kazi iliyosalia baada ya Rais kufanya uteuzi wa mwenyekiti wa bodi ya TRA ni kwa yeye kuteua wajumbe watakaoingia kwenye bodi hiyo, kazi ambayo ataifanya hivi karibuni.


    “Kuna wajumbe ambao wanaingia moja kwa moja kwenye bodi hiyo kutokana na nyadhifa zao, kama kwa mfano Gavana wa Benki Kuu (BOT) na Mwanasheria Mkuu wa Serikali.Waliosalia nitawateua muda si mrefu.Kwa hiyo naomba kupitia kwenu wanahabari muwataarifu wananchi juu ya uteuzi huo” alisema.

    Chanzo: Nipashe
     
  2. F

    FJM JF-Expert Member

    #2
    Aug 12, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Hivi kati ya watanzania milioni 40 na ushee hakuna mtu mwingine anaweza kushika hii nafasi ya ukamishna wa TRA? Kitilya alitakiwa awe amestaafu tangu 2006, lakini wanaongeza muda kila kukicha! Kuna nini hapa?
     
  3. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #3
    Aug 12, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    ..issue ni Utendaji kazi mzuri, Uwajibikaji, Ufanisi, Kutanguliza utaifa mbele, na kuzingatia maadili ya kazi. Katika hayo yote niliyotaja, Kitilya is Fit.
    kama bado ana uwezo wa kuyafanya hayo kwa miaka miwili zaidi kwanini asiendelee.
     
  4. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #4
    Aug 12, 2011
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 19,121
    Likes Received: 6,763
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    ALISHAMEZA DOZI YA LOLIONDO HUYU?
     
  5. lukindo

    lukindo JF-Expert Member

    #5
    Aug 12, 2011
    Joined: Mar 20, 2010
    Messages: 5,987
    Likes Received: 2,461
    Trophy Points: 280
    nimeipenda avatar yako, vipi unaweza ukafanya msaada kuchapisha posters zake tuzisambaze nchi nzima ili kuwataarifu waTZ juu ya ststus ya nchi yao!?
     
Loading...