Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daaah hii inafunga mwaka kabisa wadau maana imeniuma zaidi wanafunzi hawa waweza lia mdau

Discussion in 'Jamii Photos' started by Toneradio, Aug 1, 2011.

  1. T

    Toneradio Member

    #1
    Aug 1, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Daaah..... Kwa masikitiko makubwa sana naomba niwakilishe hii Habari kwenu wadau .. Kweli kabisa watoto wafanya mtihani katika viwanja vya mpira wa miguu Huko Morogoro Imeniuma sana..... .. pia karibuni kwa mchango maana mimi nimeishiwa pumzi
    TWENDENI PAMOJA HAPO VIWANJANI WADAU TUJIONEE BOFYA HAPA
     
  2. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #2
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    more worse to come! yaani na bado! ktk linchi lisilo na uongozi lazima tutegemee hili. Pesa zoe wamekumbatia mafisadz na network zao! God bless Tanzania, God Bless Tanzanians! tunalia machozi ya damu sasa! na kama hautachukua hatua tutalia machozi a usaa! i am done! Watoto wetu wanapata malipo haya kweli??
     
  3. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #3
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,040
    Likes Received: 1,338
    Trophy Points: 280
    halafu kumbe 1bn inaweza kupatikana kutoka wizara moja tuu!wanawaza kupitisha bajeti badala ya kuwaza maendeleo
     
  4. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #4
    Aug 1, 2011
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Uamuzi thabiti wa nchi hii tunayo wananchi kama hatujaridhika na hili tuchukue hatua 2015 ya kuwawajibisha kama wameshindwa kujiwajisha wenyewe
     
  5. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #5
    Aug 1, 2011
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Hii shule naipata sana Bungo ipo mjini sijui za vijijini zipo katika hali gani duh!!!
     
  6. LoyalTzCitizen

    LoyalTzCitizen JF-Expert Member

    #6
    Aug 1, 2011
    Joined: Sep 15, 2010
    Messages: 1,750
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    True legacy of Corruption!
     
  7. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #7
    Aug 3, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145

    but wapo nateacher wao kwenye jua hawajatengwa na huwezi juwa lilikuwa ni zoezi gani....
     
  8. jogi

    jogi JF-Expert Member

    #8
    Aug 3, 2011
    Joined: Sep 25, 2010
    Messages: 11,112
    Likes Received: 3,657
    Trophy Points: 280
    tufanye utafiti twaweza sikitikia jambo ambalo academicaly lina faida kwa wahusika e.g wametawanyishwa kuondoa nafasi ya kupeana majawabu (kusaidiana) tutafiti tujiridhishe ni upungufu wa vyumba vya madarasa, madawati au uwiano wa wanafunzi na madawati inapokuja swala zima la majaribio na mbinu sahihi kuwezesha kupata matokeo sahihi kwa watahiniwa n.b natetea matumizi ya zana tulizonazo kupata matokeo yaliyo bora.
     
  9. d

    damn JF-Expert Member

    #9
    Aug 3, 2011
    Joined: Feb 22, 2010
    Messages: 585
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mkoa wa morogoro ni mikoa mojawapo ambayo CCM INAJIVUNA KUWA NI NGOME YAKE
     
  10. m

    moshdar JF-Expert Member

    #10
    Aug 3, 2011
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 1,731
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    what do you expect when shame hits its highest notoriouus point????!!!!!!
     
Loading...