Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Daa waandishi na mapenzi

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by RWEGASILA, May 6, 2012.

  1. R

    RWEGASILA Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 5
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Leo kuna baadhi ya magazeti ya memripoti daimond kuwa ana mganga wa mapenzi hapana naweza kulikataa swala zima la kusema kuwa diamondi anadawa ya mapenzi bali baadhi ya watu wamenukuu vibaya baadhi ya hawa madada wamekuwa wakimfuata diamondi kwa sababu ya umaarufu na yeye mwenyewe kupenda kutembea na masuper star wenzake naomba mnisadie diamondi ana mapenzi ya kweli kwa hawa wakina dada
    :A S-baby::A S-baby::wacko::wacko::wacko::wacko::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::yawn::wacko:
     
  2. Billie

    Billie JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Aug 13, 2011
    Messages: 3,249
    Likes Received: 144
    Trophy Points: 160
    Duu we noma swali la diamond tulijibu sisi?
     
  3. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Najisikia mavune kuchangia mada ya huyu Diamond! Hakika nimetokea kutompenda, kutokana na tabia yake ya "chovyachovya" na si vinginevyo!
     
  4. A

    Ave Ave Maria JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Apr 22, 2011
    Messages: 10,761
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 0
    Naunga mkono hoja! Na wanawake wanaompapatikia yaani sijui nawaonaje tu......mwanamme kutwa kucha kuruka tu na kudhalilisha wenzie khaaa!! Au ndo mauzo hadi kwenye mapenzi??
     
  5. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    umehoji, ukajijibu, ukamaliza kutuomba tukusaidie......

    Sasa sisi tutajuaje kama diamond ana mapenzi ya kweli? Sisi ni diamond? Au sisi ndo moyo na akili ya diamond?
     
  6. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Labda !
     
  7. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  8. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    hii topic ipelekwe kule kwenye celebrities forum...wanaopenda masupa stars watachangia...hapa tunaongelea mapenzi na mahusiano ya jamii sio kwa hao waliojua hela na umaarufu ukubwani:A S 13:
     
  9. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Kama kadawia ! Nite mover ! Nakuonea gere wewe umelala ! Comments zako zinajiandika zenyewe !
    Uje unifundishe huo utaalamu!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280
    Hahahhaaaa mie usingizi umekata toka saa saba, madhara ya kulala maprma haya. Nimetoka job, nikala na kuoga saa moja nimepanda kitandani. Nimeshtuka saa sita-saba hivi mpaka sasa usingizi umegoma aaaarrrrgghhhhh Judgement


     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  11. Judgement

    Judgement JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Nov 13, 2011
    Messages: 10,359
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Ok mazee BT mda huu, ndo naacha kubofya !
    Nipange mbavu! Sa10 now!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,304
    Likes Received: 3,098
    Trophy Points: 280

    lala unono, mie bado nipo
     
  13. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    afu itakusaidiaje wewe?
     
  14. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,171
    Likes Received: 4,712
    Trophy Points: 280
    Hivi Kongosho huwa unalala saa ngapi?
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  15. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    Ndo natoka Fyatanga ya huku kwetu.

    Hujambo?

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...