Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

da!! Wabongo ni Noma aisee!!!

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by DavidHard, Jan 13, 2012.

  1. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    Wazungu walitengeneza mtambo wa kuesabu idadi ya vibaka na wezi katika nchi.mtambo ukaletwa Afrika kufanyiwa majaribio}Nchi ya kwanza ilikuwa Nigeria mtambo ukasoma vibaka&wezi 900000/minute,Uganda 987520/minute,Kenya 874529/minute.wakaamua waje Tanzania ILE UMEFUNGWA BONGO TU NDANI YA SEKUNDE 30 KWENDA KUANGALIA UMEFIKIA WAPI WALIBAKI VINYWA WAZI MAANA MTAMBO WENYEWE ULISHAIBIWA KITAMBO!!! Zoezi likasimamishwa.
     
  2. E

    Emaglo Senior Member

    #2
    Jan 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2012
    Messages: 101
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ndugu yangu tz wanatisha noma achana 2
     
  3. T

    TUMY JF-Expert Member

    #3
    Jan 14, 2012
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 706
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    ha ha ha ha ah ah aha ha haahh, research yao itakuwa imeonyesha mafanikio makubwa hapa Tanzania
     
  4. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #4
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    mwisho wa research uliwa ndo huo maana maevidence yote waliyapata Tz
     
  5. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #5
    Jan 14, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kulikuwa na thread kama hii yenye title: 'MASHINE YA KUKAMATA WEZI TOKA JAPAN' ya Angel Nylon.Kwa hiyo thread hii ya DavidHard haina kipya cha kuburudisha
     
  6. DavidHard

    DavidHard JF-Expert Member

    #6
    Jan 14, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 360
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 45
    we mwenyewe ndo boya badala ya kuweka thread unakariri zinazowekwa na wenzio boya wwe
     
  7. SHIEKA

    SHIEKA JF-Expert Member

    #7
    Jan 18, 2012
    Joined: Dec 20, 2011
    Messages: 7,819
    Likes Received: 542
    Trophy Points: 280
    Kukariri au kukumbuka? Thread ya Angel Nylon sikuikariri ila naikumbuka jinsi ilivyofanana na yako.Na boya zakaa baharini mie nchi kavu. ntafutie jina lingine, boya halifai.
     
  8. M

    MUMY A JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2012
    Joined: Jan 10, 2012
    Messages: 234
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hahahaaaaaa.....
     
  9. KANCHI

    KANCHI JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2012
    Joined: Sep 3, 2011
    Messages: 1,547
    Likes Received: 50
    Trophy Points: 145
    UMEONA EEH! yaani kwa nini wana jf 2siwe update jamani? aaaagh!
     
Loading...