Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Da' Chemi Chemponda afiwa

Discussion in 'Matangazo madogo' started by Mzee Mwanakijiji, Jan 19, 2010.

  1. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #1
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,383
    Likes Received: 2,442
    Trophy Points: 280
    msiba massachusetts wa mumewe Da'Chemi chemponda
    [​IMG](Reverend Douglas G. Whitlow 1951-2010)

    Wadau, nasikitika kutangaza kifo cha mume wangu, Reverend Douglas G. Whitlow, kilichotokea nyumbani hapa Cambridge, Massachusetts leo asubuhi (January 18, 2010). Alikuwa na matatizo ya figo kwa muda mrefu.

    Mipango ya mazishi ninafanya na nitawajulisha mara ikikamilika. Kwa habari zaidi mnaweza kuwasiliana na mimi:

    Chemi Che-Mponda Whitlow

    617-497-4353 /617-497-4353

    au

    Ezekiel Concord Luhigo

    781-632-3605
    NB: Kwa atakaye piga toka nje ya Marekani tafadhali weka namba namba ya mwito ya nchi +1 mwanzoni mwa tarakimu hizo kumi zilizotolewa.



    Marehemu mume wangu, Reverend Douglas G. Whitlow, atazikwa siku ya Ijumaa , January 22, 2009 katika makaburi ya Cambridge, (Cambridge Cemetery) eneo la wanajeshi.

    Viewing/Wake/Funeral itakuwa

    Spears Funeral Home,
    124 Western Avenue
    Cambridge, MA 02139

    Viewing/Wake 10:00 -11:00am

    Funeral Service 11:00 - 12:30pm

    (Tafadhali zingatia muda)


    Procession to Cemetery Immediately afterwards. Internment at Cambridge Cemtery, Coolidge Avenue in Cambridge, MA

    Luncheon itakuwa

    International Gospel Church
    85 Crescent Ave.
    Chelsea, MA 02150

    ********

    Unaweza kutuma kadi:

    Mrs. Chemi Whitlow
    10 Laurel St. #4
    Cambridge, MA 02139 USA
    ************************************

    "Your monetary condolences will be highly appreciated in this time of great need, and should be directed to:
    Chemi C Kadete
    Bank of America
    Account number : 004630682878

    Routing: 011000138
    For more Information Call Chemi at 617-497-4353
    MY TAKE:
    Kwa niaba yangu na bila ya shaka mashabiki wa kazi zake nyingi za sanaa napenda kutoa pole ya dhati kwa Da Chemi kwa msiba huu mkubwa ulioikumba familia. Mungu ailaze roho ya marehemu pema peponi. Amina.

     
  2. NGULI

    NGULI JF-Expert Member

    #2
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2008
    Messages: 4,819
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    May his soul RIP
     
  3. ngoshwe

    ngoshwe JF-Expert Member

    #3
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 4,067
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    duh,

    oleni sana! Mungu Mkubwa na mweza wa yote.
     
  4. BAK

    BAK JF-Expert Member

    #4
    Jan 19, 2010
    Joined: Feb 11, 2007
    Messages: 49,859
    Likes Received: 9,414
    Trophy Points: 280
    Pole sana Dada Chemi kwa msiba mkubwa uliokufika. Namuomba Mwenyezi Mungu akupe nguvu na faraja kipindi hiki kigumu kwako na kwa wahusika wote wa msiba huu. Mwenyezi Mungu ailaze roho ya marehemu mahali pema peponi~AMEN
     
  5. Kiranga

    Kiranga JF-Expert Member

    #5
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 29, 2009
    Messages: 34,583
    Likes Received: 5,622
    Trophy Points: 280
    Mayall beings attain enlightenment.
     
  6. Oxlade-Chamberlain

    Oxlade-Chamberlain JF-Expert Member

    #6
    Jan 19, 2010
    Joined: May 26, 2009
    Messages: 7,868
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    pole sana da chemi kwa msiba huu mzito.mungu amlaze mahali pema peponi.
     
  7. Pretty

    Pretty JF-Expert Member

    #7
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 19, 2009
    Messages: 2,582
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    .......Pole Da Chemi Kwa msiba mzito, Mungu akupe faraja kwa kufiwa na mumeo.
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa, jina la Bwana lihimidiwe.
    RIP Rev. Douglas G. Whitlow.
     
  8. Cynic

    Cynic JF-Expert Member

    #8
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 5, 2009
    Messages: 5,156
    Likes Received: 609
    Trophy Points: 280
    Pole Da Chemi. Mungu akupe nguvu & ujasiri
     
  9. Balantanda

    Balantanda JF-Expert Member

    #9
    Jan 19, 2010
    Joined: Jul 13, 2008
    Messages: 12,094
    Likes Received: 630
    Trophy Points: 280
    Pole sana dada yangu Chemi,tuko pamoja katika kipindi hiki kigumu sana kwako...R.I.P shemeji Mchungaji Douglas G. Whitlow..Daima tutakukumbuka
     
  10. N

    Nandoa Member

    #10
    Jan 19, 2010
    Joined: Mar 22, 2009
    Messages: 60
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 13
    Pole Da chemi. Roho ya marehemu ipumzike kwa amani, Amina.
     
  11. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #11
    Jan 19, 2010
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145
    Pole sana
     
  12. A

    AmaniGK JF-Expert Member

    #12
    Jan 19, 2010
    Joined: Jan 10, 2008
    Messages: 1,100
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Poleni kwa waliopata msiba Mjazwe nguvu katika kipindi hiki kigumu.
     
  13. annamaria

    annamaria Senior Member

    #13
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 135
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Raha ya milele umpe e bwana na mwanga wa milele umuangazie.Apumzike kwa amani.Amina
    Pole sana dada Chemi
     
  14. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #14
    Jan 20, 2010
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Da Chemi na familia, jamani poleni sana na msiba mzito sana huu kwa familia yenu... Mwenyenzi Mungu awape ujasiri katika kipindi hiki kigumu jamani....Mwenyenzi Mungu ampe kaka yetu pumziko la amani...... Poleni sana na Mbarikiwe sana....
     
  15. Chamoto

    Chamoto JF-Expert Member

    #15
    Jan 20, 2010
    Joined: Dec 7, 2007
    Messages: 1,432
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Pole sana Da Chemi na familia yako katika kipindi hiki kigumu Mungu amweke marehemu mahali pema peponi
     
  16. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #16
    Jan 20, 2010
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,030
    Likes Received: 15,943
    Trophy Points: 280
    Kumbe Chemi alikuwa ameolewa.
     
  17. MwalimuZawadi

    MwalimuZawadi JF-Expert Member

    #17
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 1, 2007
    Messages: 643
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Pole sana Chemi, Mungu akupe nguvu
     
  18. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #18
    Jan 20, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Pole sana mama Mungu awe nawe katika kipindi hiki kigumu!
     
  19. P

    Pascal Mayalla JF-Expert Member

    #19
    Jan 20, 2010
    Joined: Sep 22, 2008
    Messages: 20,532
    Likes Received: 6,132
    Trophy Points: 280
    Pole Da Chemi, tuko nawe tangu 'Daily News' mpaka sasa 'Swahili Times'.

    Mungu akutie nguvu " Uyaweze yote katika Yeye"

    R.I.P Douglas G. Whitlow.
     
  20. Tshala

    Tshala JF-Expert Member

    #20
    Jan 20, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 242
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Bwana alitoa na Bwana ametwaa, jina lake lihimidiwe. Pole sana dada Chemi pamoja na familia.
     
Loading...