Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

D620 sh. Ngap nahitaj io kitu

Discussion in 'Matangazo madogo' started by RockyII, Dec 3, 2011.

  1. R

    RockyII Member

    #1
    Dec 3, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nahitaj D620 kwa yyte aliyo nayo ni pm...
     
  2. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    jinga wewe! D620 ndio nini sasa?
    Ila kwa vile nimejua unataka kompyuta DELL Latitude D620 sio mbaya nikakusaidia.
    Kama upo Dar fika duka moja pale round about shule ya Uhuru, linaitwa Universal Electronics, wanaouza ni Watanganyika wenye asili ya Al-Shaabab, ÐELL zao ni used ila ziko 'refubished' yaani zilirudishwa kiwandani kufanyiwa marekebisho.
    Kuhusu bei, inarange toka 400 mpaka 500 Tsh.
    Kwa ushauri zaidi, unaeza kuchukua D630 ambayo ni bora zaidi kwa wastani wa bei iyo hiyo. Waranti ni miezi sita!
    Sawasawa?
     
  3. R

    RockyII Member

    #3
    Dec 4, 2011
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 51
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haya mwerevu mjinga nishakuelewa.....
     
Loading...