Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

d-link wireless access point

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Davies_007, May 4, 2011.

  1. D

    Davies_007 Member

    #1
    May 4, 2011
    Joined: Apr 22, 2010
    Messages: 59
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu wa Kazi Mambo Vipi? Jamani Naomba Mnisaidie Akili na Mawazo Kidogo.
    Nimefungiwa wireless Internet Sasa nataka Mpaka Office zingine waweze kupata Internet Nikapata wazo la Kufunga d-link wireless access point Sasa Naomba Mnishauri kama d-link wireless access point ni chaguo sahihi na Kama Mtu anajua price yake Naomba anijulishe Tafadhari
     
  2. Bushbaby

    Bushbaby JF-Expert Member

    #2
    May 4, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 1,540
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    D-link ni nzuri ila linksys inakuja juu kwa sasa, bei sio gali sana hapa Arusha D Link DIR-600 Wireless 150 Router ni 78,000 sijui wewe upo wapi kama ni Dar itakuwa rahisi zaidi
     
  3. De Javu

    De Javu JF-Expert Member

    #3
    May 4, 2011
    Joined: May 5, 2010
    Messages: 266
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Umetaja wireless D-LINK, inaonesha tayari umeshaamua kuweka hiyo. Wireless AP/Router zipo aina kibao, wireless (a),(b) ambazo outdated,(g) up to 54mb/s and (N) upto 300mb/s. D-link hata mimi naitumia sina matatizo nayo.
    Ushauri: inategemea hizo office unazotaka ku-share nao internet zipo umbali gani same building? kama kuna kuta (walls) between your office na hizo office zingine basi tumia wireless N, speed kubwa na inakwenda mbali zaidi ya (g) na ni "future proof" pia ni compatible na (a)/(b)/(g) na N yenyewe. Kuhusu bei subiri walio maeneo yako watakupa ushauri. Maelezo mengine ingia kwenye website ya d-link, pia unaweza kuangalia Netgear, Belkin etc.
     
  4. Donnie Charlie

    Donnie Charlie JF-Expert Member

    #4
    May 4, 2011
    Joined: Sep 16, 2009
    Messages: 5,934
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 160
    dlink ni nzuri ila inategemea ofisi namna ilivyokaa. wakati mwingine unaweza kuta partition za ofisi au material yaliyotumika inakulazimu kufunga zaidi ya moja ili kupata signal nzuri, nafikiri pia umewahi kufanya configuration maana security ni muhimu la sivyo wajanja watatumia kiulaini na ukifunga zaidi ya moja nakukumbusha kuweka kwenye channel moja na AP name moja ili moja pc ikipata signal zaidi ya moja itaweza kuunga zote kwa pamoja ili kupata signal nzuri
     
  5. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #5
    May 4, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 276
    Trophy Points: 180
    binafsi napendelea NETGEAR nafikiri ni more reliable na easy to configure,unaweza configure as bridge or repeater,but is litle expencive than d-link
     
  6. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #6
    May 22, 2011
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    D link ni nzuri kwa kiasi chake. sie hapa ofisini kwetu kuna kuta kama nne tano hivi. na inarusha mateke ile mbaya. ofisi yetu ni nyumba ya ghorofa tano na inapiga kutoka chini hadi juu from dawn till dask
     
  7. Amoeba

    Amoeba JF-Expert Member

    #7
    May 22, 2011
    Joined: Aug 20, 2009
    Messages: 3,328
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 0
    Model gani kaka?
     
Loading...