Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

D`Banj Apewa Mkataba wa kufanya kazi na Kanye west!

Discussion in 'Entertainment' started by sekulu, Jun 22, 2011.

  1. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kanye west amempa deal B`Banj na Producer wake Don Jazzy, Wakali hao watarecord kwa pamoja na huku kanye akimtengenezea ngoma kali Dbanj,

    Cheki Video hii

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. Revolutionary

    Revolutionary JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 457
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    This Nigerian boy makes Africa proud!
     
  3. sekulu

    sekulu JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2011
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 911
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Yap thats very sharp Boy, Extreme Sharp, Kamkamata Snoop, na sasa yupo kwa kanye na ukiangalia vizuri Jay Z yupo kudadeki!
     
Loading...