Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CZAR Kikwete

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Msanii, Dec 31, 2009.

  1. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #1
    Dec 31, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
    CZAR inamaanisha cheo cha KIFALME kwa lugha ya Russia. Kama mjuavyo mfalme hurithisha nasaba yake waendelee kutawala na mtoto wa mfalme ni possible future ruler wa nchi kwania atamrithi baba au mama yake atakapoondoka.
    Mwanae aitwaye Ridhwani yupo nafasi nyeti ktk utawala wa CCM, Mkewe ni mulemule na sasa mwanae wa miaka kumi na moja ameshaingia uwanjani kwenye kilinge cha baba na familia. Walikuwa wapi kabla baba hajaingia ktk usukani mkubwa? Kwa nini sasa? kwanini isiwe kabla ya zama hizi?
    Hiki ndicho JK anachokijenga sasa yaani himaya ya KITAWALA. Nilidhani yeye ni mwadilifu hivyo angewakemea nasaba yake wasitumie mgongo wa umaarufu au nafasi yake kuingia madarakani. Hii haina tofauti na rushwa ya kinasaba yaani kikabila.

    Unaionaje hii Move ya muungwana?
     
  2. Sanda Matuta

    Sanda Matuta JF-Expert Member

    #2
    Dec 31, 2009
    Joined: May 9, 2007
    Messages: 953
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0

    Mwanaye yupi huyo?
    Mbona umri ni mdogo sana kua kwenye siasa?
     
  3. Msanii

    Msanii JF-Expert Member

    #3
    Dec 31, 2009
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 6,223
    Likes Received: 62
    Trophy Points: 145
Loading...