Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cyprian musiba a.k.a mzee wa mwibara yuko wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mmteule, Nov 4, 2011.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 330
    Trophy Points: 80
    Wanajamvi ni siku nyingi sasa simuoni wala kumsikia mzee wa mwibara ktk anga za habari na michezo kwa ujumla. Ninapenda kujua huyu bwana yuko wapi.....?
     
  2. ndyoko

    ndyoko JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 4,706
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 145
    mpigie simu mkuu au nenda Tarime utamkuta kula
     
  3. M

    Mlawa Zahir Member

    #3
    Dec 2, 2011
    Joined: Oct 10, 2011
    Messages: 38
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Cyprian musiba yupo dar-es-salaam anajihusisha na siasa baada tu kura za maoni kutotosha kule mwibara alibaki katika siasa za kawaida tu kwa kuwa amezaliwa ndani ya ccm na kulelewa na ccm na atabaki kuwa mwanaccm..namba yake ni 0716323201 tuma sms itamfikia
     
Loading...