Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cyprian musiba a.k.a mzee wa mwibara yuko wapi?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by mmteule, Nov 4, 2011.

  1. m

    mmteule JF-Expert Member

    #1
    Nov 4, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 743
    Likes Received: 331
    Trophy Points: 80
    Wanajamvi ni siku nyingi sasa simuoni wala kumsikia mzee wa mwibara ktk anga za habari na michezo kwa ujumla. Ninapenda kujua huyu bwana yuko wapi.....?
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Nov 4, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Naona unajifungulia thread kujitafuta! Kaz kwelkwel.
     
  3. Mohamedi Mtoi

    Mohamedi Mtoi R I P

    #3
    Nov 4, 2011
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 3,326
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 0
    Alikuwa ana reseat mitihani ya kidato cha nne na karibu mara mbili alikuwa akipata D flat.
    Apumzike kwa amani huko aliko yule galasa wa magamba.
     
  4. Kibanga Ampiga Mkoloni

    Kibanga Ampiga Mkoloni JF-Expert Member

    #4
    Nov 4, 2011
    Joined: Aug 9, 2007
    Messages: 12,399
    Likes Received: 226
    Trophy Points: 160
    hHAHAH, MCHEKI SINZA ILE hoteli mpya kuelekea MTOGOLE, nilikuwa nae juzi pale tunacheki game la CH3L5ea na A8SENAL, BILA KUSAHU MANSIX.
     
  5. l

    lunogelo Member

    #5
    Nov 6, 2011
    Joined: Oct 9, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yupo fb ac yake inajina la MKULIMA WA KISASA
     
Loading...