Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cynthia Masasi yu wapi??

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Savimbi Jr, Oct 1, 2011.

  1. Savimbi Jr

    Savimbi Jr JF-Expert Member

    #1
    Oct 1, 2011
    Joined: Sep 23, 2011
    Messages: 2,027
    Likes Received: 441
    Trophy Points: 180
    Wadau niaje,e bwana kuna mrembo alikuwa ana-hit sana miaka ya 2006 kwa kushiriki kwenye video za wasanii wa mamtoni,nasikia amekuwa-deported,sasa sijui yupo wapi kwa sasa?

    ::::deportee - a person who is expelled from home or country by authority:::::
     
  2. Jestina

    Jestina JF-Expert Member

    #2
    Oct 1, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,768
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    yupo na mumewe wanakula bata,she is expecting.....kuwa deported sio mwisho wa maisha,wengi miaka ile ya kuchanja credits cards za wazungu walikuwa deported na wameweza kumove on vizuri tu....
     
  3. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #3
    Oct 1, 2011
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Yupo Tz na last week alikuwa kwa wakweze,tayari mjamzito.cheki wall yake ya face book
     
  4. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #4
    Oct 1, 2011
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,590
    Likes Received: 2,526
    Trophy Points: 280
    Yupo dar,nyumbani ni nyumbani.alikuwa mmoja wa majudge miss Tanganyika 2011
     
Loading...