Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cynthia Masasi kwenye video ya Ace Hood

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Nyani Ngabu, Nov 20, 2008.

  1. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #1
    Nov 20, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
  2. Kibunango

    Kibunango JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2008
    Joined: Aug 29, 2006
    Messages: 7,558
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Looh.. kumbe huyo ndie model wa Tz?
     
  3. Yo Yo

    Yo Yo JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2008
    Joined: May 31, 2008
    Messages: 11,245
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 0
    Mzuri, Kaolewa?
     
  4. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    hope she ain't just a groupie guest to that video...
     
  5. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #5
    Nov 20, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    For more info go to cynthiamasasi.com
     
  6. S

    S. S. Phares JF-Expert Member

    #6
    Nov 20, 2008
    Joined: Nov 27, 2006
    Messages: 2,140
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0

    Cynthia Masasi niliyemjua mimi ametulia, labda America iwe imembadilisha (hata hivyo sidhani)...ila alipokuwa Bongo alikuwa na tabia nzuri kabisa...yaani wife material.

    Anajitahidi sana kujiinua, alipotoka ni mbali na amepiga hatua kubwa...nina uhakika tutamsikia sana kwa mema na mafanikio miaka ijayo. Mungu amtangulie.
     
  7. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #7
    Nov 20, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    YeboYebo, kwa kweli ningependa sana iwe hivyo and i do believe she maintains hiyo sifa nzuri. But again if she doesn't, who am i to question...

    Kitu lilichonifanya niseme hivyo hapo juu ni hiyo few seconds appearance kwenye video akiwa anacheza na jibaba hilo lenye midevu. In a way inaonekana kama kalazimishwa tu vile (that is how i took it - to which i have to admit it could be a very wrong perception), believing that kwa dada kama yeye ambaye ameanza kuonekana kwenye video kwa miaka kadhaa sasa, kuonekana kwenye video ya "chipukia" kama hawa is somewhat mithili ya 'kung'oa windows vista au xp na kupachika windows me.' Ambapo nikesema hivyo itanirudisha kwenye second assumption kwamba, yawezekana hao kwenye video ni rafiki zake wa karibu sana, hivyo labda kwake yeye wamemwomba tu ajitokeze ili ai spice up vid na akaamua kuwapatia dakika chache tu za appearance yake.

    Mkuu, in either case, rest assured kuwa huyu ni dada wa nyumbani kabisa na nathamini kazi zake na kupenda azidi kuendelea maishani mwake.

    BTW, sorry kwa mfano wa kicomputer computer... :)
     
  8. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #8
    Nov 20, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Aaaah we nawe sijui umeamka leo.....you are over analyzing this....it is just a music video....not some shady government deal
     
  9. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #9
    Nov 20, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Nyani Ngabu i second you!...i think jamaa kaamka leo..yaani kwa kweli dude anasema Rick Ross ni jamaa chipukizi kwenye muziki plus Trey songz?..what is he talking about na yupo karne ya aina gani?..eti kachukua rafiki zake kuwa nao kwenye Video...dah dude aint talk about none....kazi kweli kweli....kweli siasa imemkaa than entertainment...dude need to balance his life for really yooh.
     
  10. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #10
    Nov 20, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nimeamka NN.

    Nimeonelea vyema nichangie walau hizi thread unazoanzisha ili isiwe kasheshe kwenye mjumbe mwingine wa 2000.

    Seriously, what's wrong with responding to a post, if i was to dip into this i would've done it on my first post to begin with. I did not. The forum is read by many, nami kama rafiki wa rafiki yake wa karibu kutaja neno 'groupie' kwa wengine laweza kuchukuliwa kama naanza kuwa hater fulani.. kumbe nilifanya hivyo kama mfano. Ndiyo maana Yebo yebo akaandika hayo juu. Nami promptly nikamjibu yale niliyomaanisha. Am i over analyzing your comment too?

    Laters mkulu.
     
  11. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #11
    Nov 20, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    aaargggh, Chipukizi tu huyo wa ulinzi wa magereza bana!!
     
  12. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #12
    Nov 20, 2008
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Kwa nini una insinuate kwamba ni groupie guest ?

    You are not fooling anyone, you know that?
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Nov 20, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    Yeah..chipukizi makes Akon, Ricky Ross, Busta, Dj Khaled etc.....make cameos in his remix video.....must be one hell of a chipukizi....
     
  14. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #14
    Nov 20, 2008
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,112
    Likes Received: 16,059
    Trophy Points: 280
    You do you hommie....
     
  15. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #15
    Nov 20, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    I certainly don't know that. A fool that can be fooled wouldn't either!
     
  16. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #16
    Nov 20, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    You all need to stop name calling...weather she is a groupie/not a wifey material whatever it is...you need to leave Cynthia alone.Wanaume wazima mnakaa chini na kuanza judge maisha ya watu...jeeez dont you all don;t have better things to do?for really for reallly....you all make me sick to my stomack gaddamit!...

    You do you!...and let Cynthia do cynthia for god sake..
     
  17. M

    Mama JF-Expert Member

    #17
    Nov 20, 2008
    Joined: Mar 24, 2008
    Messages: 2,858
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 0
    Ndio ucelebrity huo, lazima ukubali haya yote mwaya. Cha umuhimu chagua mazuri ondoka nayo, mabaya yaache, fanya kazi kwa bidii, heshimu watu wote, mtangulize Mungu kwenye kila jambo utafanikiwa.

    Kumbuka ukifanikiwa utasemwa na ukilost utasemwa pia, iwe kwa uzuri au ubaya. Get ready.
     
  18. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #18
    Nov 20, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Nani kasema kuwa Cynthia ni groupie katika thread hii?
     
  19. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #19
    Nov 20, 2008
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Mama, yaonekana mwenzetu ana threshold fupi ya ku-stomach criticism na commentary ziendanazo na entertainment. Tuko kwenye 'entertainment forum' ya JF lakini tusitoe comment kuhusiana na dada yetu ambaye yuko kwenye entertainment business. Bora basi hii forum ifyekwe panga iwapo mentioning someones name is a penal offense.
     
  20. Binti Maringo

    Binti Maringo JF-Expert Member

    #20
    Nov 20, 2008
    Joined: Jul 4, 2007
    Messages: 2,805
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0


    This?!...why did you have to reffer her as a groupie?..there was a better way to say it than Reffering her to as a groupie...
     
Loading...