Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CWT yasisitiza mgomo upo palepale Jumatatu tar 30/07/2012

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chal, Jul 28, 2012.

  1. C

    Chal Senior Member

    #1
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 7, 2010
    Messages: 128
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Baraza la uongozi la cwt (chama cha walimu tanzania) lasisitiza kuwepo kwa mgomo licha ya serikali kusitisha mgomo huo kwa kuwa ni batili. Mkoba (mwenyekiti wa cwt taifa) amesisitiza kuwa mgomo upo kwa kuwa mahakama kuu divisheni ya kazi haijasitisha mgomo huo
    Source Channel ten habari
     
  2. Simba mnyama

    Simba mnyama JF-Expert Member

    #2
    Jul 28, 2012
    Joined: Jul 14, 2012
    Messages: 348
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kazi kweli kweli!
     
  3. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #3
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,190
    Likes Received: 476
    Trophy Points: 180
    Hapo patamu!!!
     
  4. don-oba

    don-oba JF-Expert Member

    #4
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 8, 2011
    Messages: 1,377
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Nipo sehemu moja kijijini huku maeneo ya Serengeti nimekaa na walimu s/m wanasema mgomo uko palepale. Ni mara yangu ya kwanza kuona kuna muamko mkubwa wa walimu sasahivi.
     
  5. D

    Determine JF-Expert Member

    #5
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 256
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Dr. Ulimboka: Damu yangu iliyomwagika ikawe chachu ya kudai haki. Haki ya afya bora kwa kila mtanzania.
     
  6. Daffi

    Daffi JF-Expert Member

    #6
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 25, 2011
    Messages: 3,729
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    Lazima kieleweke!we should stand as one to fight for the right!serikali isipende tishia watu wanaodai haki zao!itekeleze matwakwa ya walimu ndo itoe vitisho la sivyo ni Solidarity forever!tutaogopa vitisho mpaka lini?Funguken walimu!together we can make it!
     
  7. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #7
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,158
    Likes Received: 660
    Trophy Points: 280
    Safi sana CWT! Hawa mafisadi wanaishi maisha ya peponi hapa duniani kwa kubugia keki ya taifa peke yao!!
     
  8. S

    Seif al Islam JF-Expert Member

    #8
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 14, 2011
    Messages: 2,106
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 145
    napata tabu sana kumuamini huyo rais wa walimu na kama kweli anao uwezo wa kukomalia huo mgomo ukafanikiwa.nasubiri nione.
     
  9. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #9
    Jul 28, 2012
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Dah,nchi na serikali inapita kwenye kipindi KIGUMU SANA,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,,
    USISHANGAE USIKU WA LEO AU KESHO MAHAKAMA IKASITISHA MGOMO
     
  10. r

    raymg JF-Expert Member

    #10
    Jul 28, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 845
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kila la kheri waalimu....but madai yenu mbona hayako wazi sasa....najua shida zilzopo katika mashule yetu but mmeyaweka kama watu mnaojua mnachodai? au dai lenu kubwa ni mshahara tu! hopy mmejifunza chochote kutokana na mgomo wa madactari walikua wamepanga vzuri madai yao japokua walijisahau tu kidogo kwenye figure yao ya 3.5 Mil....kuweni wamoja cc tupo pamoja nanyi msiogo Pande haiwez tokea tena...ANGALIZO WINGI WENU UCWE NDO UDHAIFU WENU.
     
  11. m

    master gland Senior Member

    #11
    Jul 28, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 198
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    SSS
    The only suitable news teachers are waiting .This time we are fully determined whatever to happen we are re This country is not for politician only even we teachers we are providing a unique service for the society transformation.IT`S ENOUGTH TEACHERS NO BODY CAN STAND FOR OUR RIGHTS LETS STAND OURSELVES.IT IS UNFAIR FOR THE GVT THE WAY TREATS US EVEN THE SOCIETY JUDGE US AS SILLY INDIVIDUALS NOW LET TEACH THEM A LESSON NOTHING NEW CAN COME IN OUR SILENCE
     
  12. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #12
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    yaani ile niliyosikia kuwa nchi hii haitatawalika sasa ndo yanatokea...khaaaa
     
  13. KANYIMBI

    KANYIMBI JF-Expert Member

    #13
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 243
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Huu ni mgomo usio na makali. Mbona shule zote zinafungwa jumanne tar.31 hadi mwezi wa tisa kwa ajili ya kupisha Sensa?. Sasa ni mgomo gani huu wa kichovu?.
     
  14. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #14
    Jul 28, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Watanzania tuna roho ngumu kweli, yani bado mna imani kuwa walimu watagoma ktk hii nchi? Ni afadhali ngamia apenye kwenye tundu la sindano kuliko walimu kugoma
     
  15. Jackbauer

    Jackbauer JF-Expert Member

    #15
    Jul 28, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 135
    kwa hiyo mahakama ya kazi ikisitisha mgomo ndio basi.huu ni usanii wa cwt kudhoofisha madai ya madaktari.
     
  16. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Mbona MADAI yako wazi kabisa ni haya:-
    1. Kulipwa kwa kwa MADAI ya walimu ambayo ni pesa ya kujikimu,likizo, malimbikizo ya mishahara, na pesa ya KUPANDISHWA Madaraja pamoja na vyeo
    2. Kulipwa pesa ya nyumba au kupatiwa nyumba Kulipwa gharama za usafiri au kupatiwa usafiri
    3. Kulipwa posho ya kufanya kazi ktk mazingira magumu hii ni kwa walimu walioko ktk mazingira magumu.
    4. Kulipwa posho ya kufundisha "teaching allowance"
    5. KUPANDISHWA kwa KIWANGO CHA mshahara at least kilingane na watumishi ktk Kada zingine.
    6. Kuboreshewa mazingira ya kazi ikiwemo kupata vifaa vya kujifunza na kufundishia ka vitabu, madarasa, maabara
    7. Kurekebishwa kwa Sheria za kazi kandamizi zinazomuumiza mwalimu Kama sera ya KUJIENDELEZA KIELIMU na MASLAHI
    8. Kupunguzwa kwa KIWANGO CHA kodi PAYE

     
  17. N

    Naytsory JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Nov 3, 2011
    Messages: 1,167
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Nina wasi wasi hii ni changa la macho kwa walimu kuwa CWT inafanya kazi.
     
  18. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    acha umbea uliza kwanza sio unakurupuka Shule zinafungwa tarehe 3-8-2012, afu KUMBUKA Shule hazifungwi Kama Duka hata wakati wa likizo kazi huwa zinaendelea coz kuna madarasa ya mitihani, na zamu zipo Kama kawa
     
  19. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #19
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Jaribuni kugoma muone moto wa serikali. Na vyeti vyenu vya serikali mtaenda wapi?
     
  20. Mzee

    Mzee JF-Expert Member

    #20
    Jul 28, 2012
    Joined: Feb 2, 2011
    Messages: 11,600
    Likes Received: 1,324
    Trophy Points: 280
    Jaribuni kugoma muone moto wa serikali. Na vyeti vyenu vya kubumba bumba mtaenda wapi?
     
Loading...