Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CWT tunasikiliza mtusemee

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Mr Mayunga, Apr 30, 2012.

  1. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #1
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nyie ni chombo chetu,tukumbushieni kwenye serikali haya ya fuatayo
    .Gharama za maisha zimepanda kwa ujumla wake.
    .Walimu tulioka vijijini tunaishi katika mazingira ambayo hayana umeme,huduma za maji ni za hali ya chini,afya duni n.k
    .Pia,mazingira yakufanyia kazi mashuleni kwetu ni duni mno.
    Kwahiyo,kutokana na hayo na mengineyo,
    -serikali haina budi kuongeza au kuboresha maslahi ya walimu/watumishi,ili waweze kukabiliana na mazingira ambayo ni magumu.
     
  2. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #2
    Apr 30, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kuwa mpole serikali imeanza kwa kuboresha maisha ya mawaziri wezi kwakutokuwawajibisha kwanza alafu zamu yenu itakuja baada ya miaka siyo mingi sana ni kama 50 tu kama mtaendelea kutuacha serikali sikivu ya ccm, kidumu chama cha mapinduzi.......
     
  3. M

    Mr Mayunga JF-Expert Member

    #3
    Apr 30, 2012
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 305
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ni CCM kwel...
     
  4. G

    Godwishes JF-Expert Member

    #4
    Apr 30, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Tusubir uchaguz utawaona wakijipitisha,wakidai wanatutetea!Ovyoooo...
     
Loading...