Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CWT Mbeya yawatimua viongozi wake na kuwatuhumu ni vibaraka wa CCM

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Godwine, Dec 25, 2011.

  1. G

    Godwine JF-Expert Member

    #1
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Katika hari ya sitofahamu kwenye maslahi ya walimu nchini wamachama wa chama hicho mjini mbeye wamevamia ofisi za jumuia hiyo na kuwafukuza viongozi wa CWT na kisha kuzifunga ofisi zao. sakata hili linaelekea kuwa ndio mwanzo wa kuwafukuza viongozi wote wa chama cha walimu kwa usaliti na ukibaraka kwani inasemekana kuwa viongozi wa chama hiki wanatekeleza na kuelekezwa na makada wa CCM na wanashiriki kuchongea walimu walio mstari wa mbele wanaodai haki zao
     
  2. emmathy

    emmathy Senior Member

    #2
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2010
    Messages: 139
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Moja kati ya ndoto zangu nikuona CWT inafutika au kubadilisha mfumo wao wakiutendaji, Mbeya wameanza mtasikia mengi
     
  3. k

    king11 JF-Expert Member

    #3
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nasisi wa dar es salaam mara baada ya mwaka mpya tunawatimua viongozi wetu tumechoka kuona wabunge wanapewa maslahi manono huku viongozi wetu wakihongwa na CCM kutunyamazisha.


    Tumechochoka na umasikini wa walimu na si mpango wa mungu walimu wawe masikini
     
  4. Idimulwa

    Idimulwa JF-Expert Member

    #4
    Dec 25, 2011
    Joined: May 27, 2011
    Messages: 3,385
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Dar hamuwezi acha mkameruniwe tu,99%ccm ina lead
     
  5. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #5
    Dec 25, 2011
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hari=HALI
    Wamachama=wanachama
    mbeye=mbeya
    sitofahamu=sintofahamu
     
  6. KASHOROBANA

    KASHOROBANA JF-Expert Member

    #6
    Dec 25, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 3,104
    Likes Received: 272
    Trophy Points: 180
    Ndo dawa yao lakini sijui kama wote mtaweza maana nawaona kama hawajui hata kinachoendelea
     
  7. SILENT ACtOR

    SILENT ACtOR JF-Expert Member

    #7
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 549
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Heko walimu wa mbeya, huu ni mwanzo mzuri.
     
  8. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #8
    Dec 25, 2011
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,248
    Likes Received: 238
    Trophy Points: 160
    Maadam Mbeya wameanza basi Kilimanjaro, Kagera, Mwanza nao wafuate!
     
  9. k

    king11 JF-Expert Member

    #9
    Dec 25, 2011
    Joined: Jun 7, 2010
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tumia muda mwingi kwenye mambo mazito, ndio maana watanzania tunaua mwizi wa shs 1000 tunaacha wezi wa madini yetu
     
  10. k

    kipinduka Senior Member

    #10
    Dec 25, 2011
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hao mbeya wamekulupuka,kama hafuati kanun na taratibu hz ni fujo kama wanataka wakae ktk mikoa yote na na azimio moja la kukata cwt kwan inashangaza ccm ina wanachama mil 5 wanatoa ada elf na mia 2,lkn cwt ada ni kubwa alaeu hamna wanachofanya,ukabila unachukua nafas robo 3 ya makatibu ni musoma kwa vl katibu mku musoma alafu wanawadanganya eti wanaanzisha benk kwan hyo benk watatoa ruzuku hawa ni wez hawana jipya,na was walimu wamerogwa c bure
     
  11. Pukudu

    Pukudu JF-Expert Member

    #11
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 7, 2011
    Messages: 2,802
    Likes Received: 464
    Trophy Points: 180
    Walimu Kigoma washafungua kesi dhidi CWT siku ambayo walimu watakuwa na sauti na chama chao ni siku CWT imekuwa au imebadilishwa nje ndani, ndani nje Hao makatibu wanajiona miungu
     
  12. G

    Godwine JF-Expert Member

    #12
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ​umenena vema
     
  13. G

    Godwine JF-Expert Member

    #13
    Dec 25, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    ​umenena vema
     
  14. Queen Kyusa

    Queen Kyusa JF-Expert Member

    #14
    Dec 25, 2011
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 637
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Natamani hiyo ndoto iwe kweli cwt ni wanyonyaji na wakandamizaji wa walimu, tatizo ndo ni ile dhambi ya ukondoo inatutafuna walimu kuamka ni ndoto ila kiukweli walimu wakiungana wanaweza kuwatoa hawa CWT
     
  15. m

    mashambani kwao JF-Expert Member

    #15
    Dec 25, 2011
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 371
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Afisa taaluma wa wilaya ya mkuranga alikwenda kuweka mabango ya kampeni kwenye ofisi ya CWT wilaya*katibu wa cwt baada ya kuona mabango hayo aliamua kutoa na kumwambia yule afisa kuwa hapa sio mahali pa vyama ndipo akahamishwa na kwenda kushika chaki jamani walimu ondoeni hiki chama.
     
  16. Possibles

    Possibles JF-Expert Member

    #16
    Dec 25, 2011
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    Na bado.Tutaifundisha Serikali kuheshimu ugumu wa kazi za walimu.
     
  17. T

    Tikerra JF-Expert Member

    #17
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 3, 2008
    Messages: 1,702
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Hatua hii imechelewa sana.Too much damage has already been done.it's too little too late.
     
  18. Laurence

    Laurence JF-Expert Member

    #18
    Dec 26, 2011
    Joined: Jun 11, 2011
    Messages: 3,094
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    Na uzuri vijana wengi sasa tunaingia kwenye hii kazi na uelewa upo juu,watuajiri kwanza hayo tutaonesha huko huko,haiwezi mfano mwalimu wa Cheti alieanza kazi mwaka 2005 mshahara wa mwezi wa Nov CWT contribution ni sh 9878! Hizi hela zinafanya kazi gani kama sio kumfanya Mkoba na wenzie wazidi kung'aa tu? Imeniuma sana baada ya kuona ka salary ka shemeji yenu wamemkata hvyo
     
  19. G

    Godwine JF-Expert Member

    #19
    Dec 26, 2011
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    kwanza naomba niweke wazi kwa walimu kukatwa fedha zao na chama hiki bila ya ridhaa yao ni kosa na lazima wakae chini na kujadili kwanini wakatwe fedha nyingi na chama hiki mufilisi(CWT).

    pia walimu vijana lazima waanze kuleta mageuzi katika sekta ya elimu na wawaondoe awa akina mkoba kwani wamehongwa magari na kusaliti walimu wanyonge , kama walimu wakiokoka katika dimbwi la matatizo nadhani na polisi wataokolewa la sivyo watabaki kupanga kwenye nyumba za mabondeni na kuambiwa elimu yao ni wito huku wakuu wao wakineemeka na mafao yao na makato makubwa


    Ni muda wa mabadiliko tusingoje yazimike 2012 utakuwa ni shangwe toka vifungoni
     
  20. Kwamex

    Kwamex JF-Expert Member

    #20
    Dec 26, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 378
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    CWT bana, watatishia mgomo na walimu kupata mzuka wa mgomo kumbe lengo lao mwishoni serikali ije iwahonge wasitishe mgomo.....Chama cha kingese sana hiki.
     
Loading...