Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CWT kulikoni mbona kimya kuhusu mgomo walimu?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kayabwe, Jul 8, 2012.

  1. Kayabwe

    Kayabwe JF-Expert Member

    #1
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 331
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Tunategemea tamko lenu cwt kama serikali haiongezi mshahara tugome acha mgomo baridi tuliofanya zamani,tunasubiri kwa hamu sana.
     
  2. Mungi

    Mungi JF Gold Member

    #2
    Jul 8, 2012
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 16,944
    Likes Received: 352
    Trophy Points: 180
    Baada ya tar. 10
     
  3. Capt Tamar

    Capt Tamar JF-Expert Member

    #3
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 15, 2011
    Messages: 5,044
    Likes Received: 827
    Trophy Points: 280
    You mean walimuwa tz ama?wagome na vitumbua na visheti ukwaju, ubuyu watauzia wapi?hawawezi goma hawa goigoi tena serikali ilivyo na hasira kutokana na issue ya docs!hawatathubutu hata siku moja,kumbuka walivyomtosa Mkoba,jk akapata wimbo,mwalimu wa tz ni kiburudisho cha ccm.
     
  4. Marire

    Marire JF-Expert Member

    #4
    Jul 8, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 11,349
    Likes Received: 171
    Trophy Points: 160
    Walimu dhaifu
     
  5. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #5
    Jul 8, 2012
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Macho ya Walimu yako kwenye 10,000 za sensa nani atagoma muda huu? Baada ya sensa mitihani ya Std 7, inafuata ya NECTA F IV na Zonal Form II...Kisha kazi maalum mwezi Novemba hao wagomaji hawataki hizi zote? Labda kama watatoka nje ya nchi
     
  6. Gwangambo

    Gwangambo JF-Expert Member

    #6
    Jul 8, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 3,665
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Mna-beep Mabwepande?
     
  7. I

    IsayaMwita JF-Expert Member

    #7
    Jul 8, 2012
    Joined: Mar 9, 2008
    Messages: 1,119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kazi nzito hiyo, zile DIV 4 za kuchechemea, halafu wagome? wakifukuzwa ni nani atawaajiri?
     
  8. Micro E coli

    Micro E coli JF-Expert Member

    #8
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 31, 2011
    Messages: 940
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 35
    viongozi wao ni genge la wahuni tu lknalokula hela na serikali ili kuwahadaa walimu.
     
  9. K

    Kiboko Yenu JF-Expert Member

    #9
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 12, 2012
    Messages: 312
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mgomo unaweza usiwepo sababu wafadhili wao wamejitoa
     
  10. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #10
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Acha dharau wewe.
    Mbona wewe unalishwa na Mwanamke wako,
    ukifukuzwa nani atakupokea.
     
  11. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #11
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    We haya tu!
     
  12. lutayega

    lutayega JF-Expert Member

    #12
    Jul 8, 2012
    Joined: Feb 29, 2012
    Messages: 1,163
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    walimu hawawezi kugoma chini ya uongozi dhaifu na dhalimu ambaye ni agent wa serikali bwana Mkoba. Ili kuweza kugoma sharti apatikane kiongozi jasiri kama Ulimboka.
     
  13. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #13
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Na wewe na Familia yako Dhaifu
     
  14. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #14
    Jul 8, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    from the beginning nilisema hizi na sarakasi za Mkoba na wahuni wenzake wa CWT kujipatia ulaji toka serikalini... Wao wanajilipa posho na mishahara minono toka kwenye 2% ya mishahara yetu wanayotukata kwa lazima, Sasa wakati umefika walimu tudeal na hawa mabazazi wa CWT Kabla ya serikali tudai auditing huru na hawa jamaa wachukuliwe hatua then ndo tuanze na serikali bila hivyo ni mark time tu tunapiga, tusafishe ndani kwanza ndo tuende nje...hawa CWT wamevimbiwa na hela zetu
     
  15. MCHONGANISHI

    MCHONGANISHI JF-Expert Member

    #15
    Jul 8, 2012
    Joined: May 28, 2011
    Messages: 340
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 60
    Hizo chance zina watu mzee watakaoenda kufanya SENSA ni walewale Kama ilivyo kwenye kusahisha na kusimamia mitihani usipokuwa Mtu wao hupati hizi deal so kwa wengine sio issue... Mkuu wangu alishanipendekeza DEO akanikata, hizi chance wanapewa kwa kujuana..sio ka hawagomi kuhofia hizo kazi coz hata tusipogoma wanapewa walimu walewale, tatizo kuu hapa ni CWT na sio vinginevyo
     
  16. samilakadunda

    samilakadunda JF-Expert Member

    #16
    Jul 8, 2012
    Joined: Oct 13, 2011
    Messages: 1,645
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 135
    madame ww mticheri nn?maana mapovu yalivyo kuruka! Namm nakusaidia huyojama dhaifu mwenyewe na ukoo wake wote!
     
  17. s

    slufay JF-Expert Member

    #17
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 1,358
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Walimu wametutoa mbali acheni dharau. Nyie mnaodharau mna elimu ya kudesa, vichupi na za kafteria nani hajui. Kuelimika ni kustaarabika wandugu.
     
  18. Son of Africa

    Son of Africa JF-Expert Member

    #18
    Jul 8, 2012
    Joined: Jan 16, 2011
    Messages: 233
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Unapenda migomo ee? Nitamwambia mkeo akugomee miezi miwili.
     
  19. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #19
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Sio suala la kuwa nani au nani,Mnawahara sana,
    ila mtu hata kama ana changia post,achangie kwa adabu na si kwa kashfa wala dharau.

    Yeye angefika hapo pasipo juhudi na jitihada za waalimu waliomuinua tangu Msingi?

    Me Namuona FAMBA tu.

    Mkuu samilakadunda, tena usikute alietoa comment ya Walimu Dhaifu humu jukwaani, anaishi kwa kutegemea 'Urithi wa Bibi'
    au ni Gigolo
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. Madame B

    Madame B JF-Expert Member

    #20
    Jul 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2012
    Messages: 22,767
    Likes Received: 1,876
    Trophy Points: 280
    Mkuu slufay wapashe hao wanaojiita wasomi.
    Wangekuwa wasomi wasingechangia kwa kebehi.
    Tena Vi-pichu vilivyotoboka.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
Loading...