Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV za Wabunge ziko wapi kwenye Tovuti ya Bunge?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Gurudumu, Jun 6, 2011.

  1. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #1
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Bunge linaanza kikao chake cha bajeti tarehe 7 Juni 2011. Mabunge mawili yaliyopita (sina uhakika kabla ya hapo) C.V za wabunge zilikuwa zinapatikana kwenye tovuti ya Bunge sambamba na picha na majina yao.

    Katika bunge hili kuna baadhi ya wabunge wachache ambao C.V zao zipo katika tovuti ya Bunge lakini idadi kubwa taarifa zao hazipo (no information)

    Hili ni tatizo pale unapotaka kujua mbunge gani uwasiliane naye kuhusu hoja fulani unayotaka usaidizi wake kwani huna uhakika kama ataweza kuelewa na kuizungumzia bila kujua kiwango chake cha elimu na uzoefu wake katika hiyo hoja.

    Wakati mwingine Mbunge anachangia hoja vizuri unashawishika kujua wasifu wake, au kinyume chake

    Wakubwa wahusika wa hili jambo tusaidieni tafadhali
     
  2. apolycaripto

    apolycaripto JF-Expert Member

    #2
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 630
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35

    Unataka kuangalia ya nani? Vicent Nyerere?
     
  3. F

    FJM JF-Expert Member

    #3
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    Mh. Vicent hajawahi kujidai kwamba yeye ni msomi. tunataka kujuwa wale DOCTORS walipata wapi doctorate zao na research topics zao zilikuwa nini? hayo tu.
     
  4. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #4
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    tunaombeni hiyo website na sisi tupitie
     
  5. Mamndenyi

    Mamndenyi JF-Expert Member

    #5
    Jun 6, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 27,248
    Likes Received: 1,916
    Trophy Points: 280
    twangojea tutaonaga ati.
     
  6. k

    kakin Member

    #6
    Jun 6, 2011
    Joined: Oct 20, 2010
    Messages: 49
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kwani huyu wanaemwta rais wao ni DOCTOR?
     
  7. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Www.parliament.go.tz
     
  8. Chasha Poultry Farm

    Chasha Poultry Farm Verified User

    #8
    Jun 6, 2011
    Joined: Jun 4, 2011
    Messages: 5,083
    Likes Received: 231
    Trophy Points: 160
    Vip ya Mzee kijana? c ni Doctar? Ningependa kujua research topic yake.
     
  9. Jay One

    Jay One JF-Expert Member

    #9
    Jun 6, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 9,345
    Likes Received: 1,992
    Trophy Points: 280
    Sio kila mtu ana CV, vihiyo kibao, eg std 7, form 4 failures kibao unadhani hawa wana CV? Wapo viti maalum 102, hawa most sijui hata std 7 au form 4 wamesoma, wapo wapo tu, kutufilisi, hivi what is Special seats...!!?? I am sick of these useless seats, kupiga miayo,kulala, vikuku na mambo fulani ndio kazi yao, nitavunja keyboard sasa hivi nikisikia Special seats tena, aaarrrrrgggghhh..!!!
     
  10. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #10
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    asante mkuu
     
  11. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #11
    Jun 6, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    nawaomba wahusika wabadili hii foto,sio nzuri kwa wanaotembelea web yenu
     
  12. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #12
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukitaka C.V ya komba nenda kajiunge T.O.T, hakuna mbunge wa ccm mwenye c.v ya kueleweka, mamluki wamezidi!
     
  13. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #13
    Jun 6, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    mtorii 09:14 PM Today
    nawaomba wahusika wabadili hii
    foto,sio nzuri kwa wanaotembelea
    web yenu
    Attached: speaker.png (38.5 KB)

    NDIO SURA YAKE ILIVYO, HANA UREMBO, C UNAJUA MBOZI WACHAWI WENGI TEH!
     
  14. Bollo Yang

    Bollo Yang JF-Expert Member

    #14
    Jun 6, 2011
    Joined: Aug 10, 2009
    Messages: 439
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Kama kina Mr Two na Lema....
     
  15. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #15
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Dr. Kashilila and your ICT team please upload C.V za wabunge, kazi zetu zinakwama!
     
  16. maishapopote

    maishapopote JF Gold Member

    #16
    Jun 7, 2011
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 1,818
    Likes Received: 596
    Trophy Points: 280
    hapo kwenye Red haina majotro.....Cv zao ni majina yao hahaha
     
  17. Gurudumu

    Gurudumu JF-Expert Member

    #17
    Jun 7, 2011
    Joined: Feb 5, 2008
    Messages: 2,350
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    1. Uamuzi wa kutokupost c.v ni wa mbunge husika au ni wa utawala wa bunge
    2. Kama hana elimu, c.v yake isipopostiwa ndo anaipata hiyo elimu?
    3. Kuna njia nyingi za kuwa na tija siyo lazima ujue kusoma na kuandika au kiingereza. Ndiyo maana tunataka kujua ili kama ana mapungufu ya elimu tujue namna ya kuwasiliana naye
     
  18. SG8

    SG8 JF-Expert Member

    #18
    Jun 7, 2011
    Joined: Dec 12, 2009
    Messages: 2,945
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Yupo kwenye ugomvi wa Makundi si umesikia kuna Sitta vs Makinda miongoni mwa watumishi wa bunge? Watafanya kazi muda gani ?
     
Loading...