Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV za kibongo zinataka nibandike picha, niweke kabila, umri, nina wake wangapi...

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Bu'yaka, Jul 1, 2011.

  1. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #1
    Jul 1, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Nchi hii ina sheria against employment discrimination, sasa kwa nini tunafumbia macho hili tatizo la waajiri kutaka kujua personal information za job applicant ambazo zinaweza kusababisha discrimination?

    Nitume picha, najijua nina sura mbaya, kwa hiyo sijaomba kazi ya u-model, picha yangu ya nini? Na hii habari ya kutaka niweke umri na mahala nilikozaliwa ya nini, ujue kabila langu ili iweje?

    Nchi za wenzetu zimeshaachana na mpango wa kuandika personal biography kwenye resume (CV).

    worst-things-to-put-on-resume-fins: Personal Finance News from Yahoo! Finance
     
  2. Lutala

    Lutala JF-Expert Member

    #2
    Jul 1, 2011
    Joined: Jun 17, 2010
    Messages: 823
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kwa kwe;i hata mimi sikubaliani na kitendo hicho. Huo ni ubaguzi kwa 100%
     
  3. Viper

    Viper JF-Expert Member

    #3
    Jul 1, 2011
    Joined: Dec 21, 2007
    Messages: 3,664
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 135
    dude.. u want a job just do it... usiwabishie
     
  4. m

    matambo JF-Expert Member

    #4
    Jul 1, 2011
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 728
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    siamini kama kuna kitu kama hicho ila yatakuwa hayo ma Nothing GOING On (aka NGOs) yenu tu
     
  5. Mentor

    Mentor JF-Expert Member

    #5
    Jul 1, 2011
    Joined: Oct 14, 2008
    Messages: 16,629
    Likes Received: 3,895
    Trophy Points: 280
    I think kama sio Tanzania Railways ni Tanzania Airports, mwezi wa pili walitangaz nafasi na wakataka picha!
    But I think kabla hujahukkumu, labda tuulize sababu za wao kutaka picha!
     
  6. Jaxx

    Jaxx Senior Member

    #6
    Jul 1, 2011
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 130
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MSD,NHIF,PSPF,GPSA,SUMATRA,NECTA,THE INSTITUTE OF JUDICIAL ADMIN-LUSHOTO na NIDA-Ni NGO hizo????? [FONT=&quot][/FONT][FONT=&quot][/FONT]
     
  7. Bu'yaka

    Bu'yaka JF-Expert Member

    #7
    Jul 3, 2011
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 525
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Hapana nawabishia, na nakupinga kwa kila chembe ya uhai wangu, sivumilii discrimination.

    Siku nilipohitimu shule aliyetoa commencement speech alituambia "Never accept the status quo." Usikubalikubali mambo kama yalivyolivyo kwa sababu tu yako hivyo na umeyakuta hivyo ndivyo yalivyo.

    Nimekutana na watu wengi wanalalamika employment discrimination, mfano mmoja, kuna widely held perception, whether true or not, kwamba NSSF inaajiri dini moja tu. Anaelalamika anaitwa Matiku Lyamungu. Namuuliza, human resources wa NSSF anajuaje wewe dini gani akunyime kazi? Jibu lake, CV za kibongo zina hizi biographicals zinazoweza kutumika ku discriminate job seekers.

    Kuombwa picha, kutangaziana kijijini kwetu wapi, na dini yangu, taarifa za kuoa na kuolewa, hayahusiana na kazi yangu, waajiri wa Tanzania wamepitwa na wakati. Usiniambie nataka kazi basi nisiwabishie, nataka kuchangia kubadilisha jamii yangu, sio kazi.
     
Loading...