Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya watoto wa Massaburi

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by kibenya, Jun 14, 2011.

  1. k

    kibenya JF-Expert Member

    #1
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    wadau mwenye cv ya watoto wa massaburi,deograius massaburi na john massaburi aimwage hapa maana hawa watoto eti wanafundisha kwenye chuo chake kiitwacho instistute of procurement and supply-chanika ngazi ya certificate na diploma .
     
  2. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #2
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    sasa kama wanafundisha unataka nini?yaani ni sawa na kutaka CV ya mtu wakati anauza duka la babake
     
  3. k

    kibenya JF-Expert Member

    #3
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    lengo langu ni kufahamu cv zao kama zinasupport wanachokifanya na si mengine
     
  4. Makaimati

    Makaimati JF-Expert Member

    #4
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 4, 2011
    Messages: 462
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii JF wakati mwengine ni kama Majungu Forum!!

    Nilikuwa napita tu Wakuu!
     
  5. k

    kibenya JF-Expert Member

    #5
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    huo ni mtazamo wako jibuni hoja iliyopo kwa mfano baba yako anamiliki shule na wewe kama mtoto uende kufundisha na wakati huna sifa watu wakiomba cv yako ni majungu? au ndo nafasi nzuri kwako ya kudhihilisha uwezo wako kwa unachokifanya
    kama mnazo cv zao ziwekeni wazi msiwatetee
     
  6. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #6
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,255
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    nenda chuoni waambie wakupe cv zao. Kwani wameajiriwa JF?
     
  7. G

    Gurtu JF-Expert Member

    #7
    Jun 14, 2011
    Joined: May 15, 2010
    Messages: 1,202
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Duka la baba yake? Wana sifa ya kufundisha katika chuo kama hicho au kwa sababu ni cha baba yake? Mgongani wa kimaslahi lazima utakuwepo, kwa sababu hata kama hawana sifa kuna uwezekano wa kupewa nafasi ya kufundisha bila kuwa na sifa. Afadhali wangefanya kazi nyingine kama ya ulinzi na upishi hapo chuoni, kazi ambazo zisingesababisha athari ya moja kwa moja kwa wanachuo.
     
  8. k

    kibenya JF-Expert Member

    #8
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ningeomba cv ya ridhiwan kikwete,slaa ,lipumba,nape,mkama ungenijibu nikawaulize?punguza jazba kuomba cv si kumkejeli mtu
     
  9. m

    mwacheni77 JF-Expert Member

    #9
    Jun 14, 2011
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 742
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Msaidieni jamani anachoomba mbona cha msingi tu kwa maslai ya wadogo zetu pale chuoni,wangekuwa viongozi wa hicho chuo asingeomba cv cos wanaongoza chuo chao ila suala linahusu taalum
     
  10. ALLEX

    ALLEX JF-Expert Member

    #10
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 15, 2011
    Messages: 1,984
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    Asante angalau nimejuwa kuna institute ya procurement chanika.. Hapo nikwenda tu cheti mteremko hamna kufeli
     
  11. N

    Nanu JF-Expert Member

    #11
    Jun 14, 2011
    Joined: May 29, 2009
    Messages: 1,224
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    kama kuna mtu anawafahamu au kama wao wanatembelea humu jF wajibu hiyo hoja! nadhani is not a big deal!
     
  12. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #12
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Google utapata maana CV ya mtu ni personal document yake unless otherwise kwa wanasiasa, wakuu wa mashirika nk lakini hata wewe hapo kuna mtu ana CV yako humu?? Au unatafuta ujibiwe vibaya useme watu wanajibu vibaya.

    Na kama umejua wako hapo Chanika why don't take effort ya kufatilia hapo au hawana hata website? Maswali mengine upuuzi mtupu
     
  13. Mlimazunzu

    Mlimazunzu JF-Expert Member

    #13
    Jun 14, 2011
    Joined: Dec 14, 2010
    Messages: 420
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ulitaka watoto wake wapate shida ya ajira na wakati baba yao anaweza kuwaajiri? Mnacheza kweli nyie watu wawe na sifa wasiwe nazo wanakula kuku nyie mnapiga kelele hapa im out
     
  14. delabuta

    delabuta Senior Member

    #14
    Jun 14, 2011
    Joined: May 23, 2011
    Messages: 179
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani cv kuitoa kuna shida gani? nyie acheni kutetea ujinga cv ni muhimu tuzijue kwani tuna vihiyo wengi wanaturudisha nyuma
     
  15. Gagurito

    Gagurito JF-Expert Member

    #15
    Jun 14, 2011
    Joined: Feb 11, 2011
    Messages: 5,618
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hizo cv zao we wazitaka za nin sasa? Hebu acha wivu wa kipuuzi na wa wazi wazi, wale wanafundisha chuo cha baba yao, ni mali yao!
     
  16. Zing

    Zing JF-Expert Member

    #16
    Jun 14, 2011
    Joined: Jun 24, 2009
    Messages: 1,780
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Sasa ujumbe wako una uhusiano gani na siasa.Au unataka CV za siasa ?
     
  17. k

    kibenya JF-Expert Member

    #17
    Jun 14, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 350
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ujumbe una uhusiano na siasa,kwa vile unamgusa mwanasiasa moja kwa moja na nadhani siasa ndo kama ngao yake kuendesha cha massaburi na bendera ya chama cha magamba inapepea pale sasa kwanini siasa isiingie?
     
  18. Kimbunga

    Kimbunga Platinum Member

    #18
    Jun 14, 2011
    Joined: Oct 4, 2007
    Messages: 12,343
    Likes Received: 1,019
    Trophy Points: 280
    Kama ni akufunzi wa chuo ni muhimi watu kujua CV zao ili hata kama unaenda kusoma pale ujue mapema unaenda kufundishwa na watu wenye sifa gani. Hivi hicho chuo hakina Prospectus?
     
  19. Elli

    Elli JF-Expert Member

    #19
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 17, 2008
    Messages: 23,706
    Likes Received: 4,435
    Trophy Points: 280
    Ok, mimi siwajui kwa majina lakini yupo ambaye alisoma hapo hapo kisha akafanya mitahani fulani hivi inatolewa na chuo kimoja ulaya online kwa level fualni hivi ndio akabaki pale pale, mwingine alisoma hapo na ndio mwaka jana august kama sikosei ndio na yeye alikuwa afanye mitahni hiyo ila sikupata tena taarifa zao maana waliingia kwenye Campaign za baba yao, hata hivyo, hawa-qualify kufundisha pale chuoni, nina uhakika na ninachokiongea; nimesha evaluate teaching yao na mitihani ya vijana hawa wanayowapa wanavyuo pale, ni chini ya kiwango ( kumbuka mimi ni mwalimu by proffession na curriculum developer)

    Hawastahili, hawana teaching skills, limited knowledge on subject matter and zero interraction na wanafunzi wao zaidi ya NGONO tena rushwa ya ngono (hili nalo naliongea kwa nguvu maana nina uhakika wa ninachosema) ingawa si mmoja wa wale walichangia hadi wakagoma mwaka juzi juzi hapa wakidai kuwa walimu wanawataka kingono ili wafaulu. Ninazo evidence. tena nashindwa kuendelea maana nitakufuru......
     
  20. CAMARADERIE

    CAMARADERIE JF-Expert Member

    #20
    Jun 14, 2011
    Joined: Mar 3, 2011
    Messages: 4,404
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    Kwa nini usiende hapo chuoni na kuomba hizo CV? Unadhani sisi tutazipata wapi?
     
Loading...