Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya Paul Mzindakaya

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by DOMA, May 10, 2012.

  1. D

    DOMA JF-Expert Member

    #1
    May 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    Wadau!
    Mwenye cv ya huyu mtu aweke hapa maana hakika serikali imeamua ikajidhalilishe kwa kumtumia huyu jamaa maana licha ya kuwa alikuwa mkurugenzi kiwanda cha nyama ila anamaisha ya kihuni- huni, kama uvaaji wa jeans mlegezo,chain kubwa, kofia kugeuzia nyuma kama 50 cent yuko kukwaani sasa kweli kuna Dc hapa? Labda abadilike....ila kama una Cv weka hapa...,
     
  2. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #2
    May 10, 2012
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wewe weka CV yako ili tufanye comparison na yake.
     
  3. D

    DOMA JF-Expert Member

    #3
    May 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    wait kidogo niattach ila sijawahi kupa dv 2 tangu nianze chekechea..... Only 1 licha ya shule kuwa St kayumba
     
  4. O

    OMEGA JF-Expert Member

    #4
    May 10, 2012
    Joined: Jul 12, 2011
    Messages: 632
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 45
    ANA MASTERS DEGREE,NI MWENYEKITI WA UVCCM Sumbawanga,ni mtoto wa baba.
     
  5. B

    BASIASI JF-Expert Member

    #5
    May 10, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 2,471
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    aaah too childish simjui ila maelezo yako unahisi matendo yako yanaweza badilisha cv yake..kama uamini njoo umwone ngeleja ama masha laurent rosegarden alafu ukaulize cv zao...wako wengi tu mtafute aliekuwa mkurugenzi wa idara moja ya ndege mfwatilie matendo yake soma cv yake..ni wakati muafaka kuleta yako kwanzza
     
  6. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #6
    May 10, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,082
    Likes Received: 5,273
    Trophy Points: 280
    Mheshimiwa sharobaro
     
  7. K

    Kidogo chetu JF-Expert Member

    #7
    May 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2009
    Messages: 1,027
    Likes Received: 161
    Trophy Points: 160
    unataka avaeje?
    Hao wanaovaa vizuri kukidhi yanayoujaza moyo wako ndo hao wametufikisha hapa!!
    kama una ugomvi nae mkapambanie huko unakomwona akiwa mlegezo sio humu jamvini
     
  8. Gama

    Gama JF-Expert Member

    #8
    May 10, 2012
    Joined: Jan 9, 2010
    Messages: 6,909
    Likes Received: 270
    Trophy Points: 180
    alikuchukulia kitu chako kwakuwa ulishindwa kukihudumia, acha kumjadili, chukua hatua ya kuacha uvivu ili uweze, acha kujadili watu, jadili issues
     
  9. Ulukolokwitanga

    Ulukolokwitanga JF-Expert Member

    #9
    May 10, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 7,716
    Likes Received: 1,744
    Trophy Points: 280
    Kama anavaa mlegezo atakuwa anawashwa na masaburi. Kapewa kazi kiushkaji so hawajaangalia suala la maadili. But kumbuka wilayani kuna wazee wa heshima kibao na wameitumikia hii nchi kwa muda mrefu lakini watalazimika kumsujudia boss wao anayevaa mlegezo. Wapi Lisinde ammwagie matusi huyu Mzindakaya na milegezo yake
     
  10. b

    big niga Member

    #10
    May 10, 2012
    Joined: May 1, 2012
    Messages: 71
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Weka yako kwanza,mpuuzi nini unashindwa fanya kazi unajadili watu humu,kuvaa jean ni tatizo?wangapi wanavaa tai na wameshindwa kazi
     
  11. M

    Morinyo JF-Expert Member

    #11
    May 10, 2012
    Joined: Aug 26, 2011
    Messages: 2,213
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145

    Marehemu Mwalimu J K. Nyerere wakati anasema kua huyu bado kijana alimaanisha mambo kama haya ila watu hawakumuelewa.
     
  12. D

    Di biagio Member

    #12
    May 10, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Doma utashambuliwa sana humu jamvini,jamaa ana washkaji wengi humu nashangaa mbona Cv za wengine mnaponda hii mnatetea.Jamaa amesoma Forest sec. morogoro enzi hizo baba Rc wa moro badaye akaingia chuo cha diplomasia Kurasini kwa ajili ya diploma,baada ya hapo alienda UK sijui alisoma/alimaliza nini huko then akarejea bongo.
     
  13. D

    DOMA JF-Expert Member

    #13
    May 10, 2012
    Joined: Mar 17, 2011
    Messages: 935
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    asante mkuu
     
  14. trachomatis

    trachomatis JF-Expert Member

    #14
    May 10, 2012
    Joined: Jun 7, 2011
    Messages: 3,552
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 135
    Si mchezo! Ila watu wanabadilika wanapopewa majukumu.. Kuna dada mmoja alikuwa mvaa "vimini" mkubwa,akateuliwa u-DC wilaya moja huko Mtwara.. Enzi hizihizi za JK.. Akabadilika kabisa! Akawa mmama wa heshima tu!
     
  15. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #15
    May 10, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,574
    Likes Received: 1,291
    Trophy Points: 280
    Wakuu hebu tuache kumpandishia DOMA. Hoja hapa ni huo uvaaji lakini la CV hilo tuliweke pembeni. Hivi itakuwaje unapomwona DC wako kavaa mlegezo mpaka masaburi yako nje? Vijana mnashobokea vitu bila hata kupima kwenda zenu huko! DOMA yuko sahihi kulalamikia uvaaji wa aina hiyo. Na hiki ki-SINDBAD BAHARIA kinagawa vyeo tu bila kuangalia! Nyamb..f za kenyewe!! Any way bado miaka 3 tuwamwage wale sana maana tukitinga magogoni tunateua wa kwetu!
     
  16. K

    Kasent Member

    #16
    May 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    SHAME ON U,ask urself dat silly question! kumbe unajiona ulivo **** na mjinga km unaona ni kitu kidogo ukuu wa wilaya kwanini ukaandika msg ya kipumbavu wch means imekuuma.so far i never argue wth fools n the nxt thing is 2 block u,wanaume wengne km mashoga duu!! ishi maisha yako achana na mzinda's u looser!! on top ov dat mzee wetu alishakua waziri wkt wa nyerere so if it happens akapata another fam member dat aint gonna b strange 2 our family...poleey
     
  17. K

    Kasent Member

    #17
    May 11, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 57
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Haya ndo wanayosema dada zake Facebook kwa wananchi wanaojaribu kuhoji vigezo vya uteuzi huu
     
  18. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #18
    May 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    duh!! kazi ipo!
     
  19. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #19
    May 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    DOMA mi niliuliza Huyu jamaa ni mtoto wa mzindakaya watu walitoka mapovu.

    Maji hufuata Mkondo
    Mkondo haufati maji
    Bendera hufata Upepo
    Upepo haufati upepo
     
  20. zubedayo_mchuzi

    zubedayo_mchuzi JF-Expert Member

    #20
    May 11, 2012
    Joined: Sep 2, 2011
    Messages: 4,932
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    kama jamaa zake wanajibu pumba tu.je huyo DC.
    Nilitegemea wamwage hoja za msingi.Wanaishia mipasho.
     
Loading...