Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya Naibu Waziri wa Elimu Philip Mulugo: Je inatosheleza kusimamia majukumu aliyopewa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Huihui2, Jan 15, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #1
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wadau naomba tuiangalie CV ya huyu Naibu Waziri wa Elimu na Ufundi tuone kama ina kidhi majukumu mazito :

    First Name: Philipo
    Middle Name: Augustino
    Last Name: Mulugo
    Member Type: Constituency Member
    Constituent: Songwe


    EDUCATION
    Rukwa Primary School, Chunga Primary Education 1982 1989 PRIMARY
    Mbeya Secondary School O-Level Education 1990 1993 SECONDARY
    Songea Boys' High School A-Level Education 1994 1996 HIGH SCHOOL
    Open University of Tanzania BA (Economics Education ) 2002 2008 GRADUATE
    CERTIFICATIONS

    EMPLOYMENT HISTORY
    Company Name Position From Date To Date
    The Parliament of Tanzania Member - Songwe Constituency 2010 2015
    Southern Highland Secondary School School Managing Director 2008 2010
    Southern Highland Secondary School Administrative & Personnel Officer 2005 2010
    Southern Highland Secondary School Teacher 2000 2004
    POLITICAL
    Chama Cha Mapinduzi, CCM Member - National Executive Committee 2008
    Chama Cha Mapinduzi, CCM Secretary General - Mbeya Region (Parents) 2008
    Chama Cha Mapinduzi, CCM Member - Chunya District Political Committee 2007
     
  2. N

    NnyaMbwate JF-Expert Member

    #2
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 1,106
    Likes Received: 184
    Trophy Points: 160
    Ahasante kwa kutujuza! Yaani Mwalimu wa shule ya Sekondari BINAFSI, asiyepata mafunzo yeyote ya UALIMU, anapanda ngazi hadi kufikia UNAIBU WAZIRI WA ELIMU!!!! Tunaipeleka wapi ELIMU katika nchi hii jamani? Lakini usishangae wana JF kibao watajitokeza na kumsifia kuwa jamaa ni KICHWA!!! We haya we!
     
  3. k

    kakolo Senior Member

    #3
    Jan 15, 2012
    Joined: Jul 7, 2011
    Messages: 168
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Duh nafikiri tatizo ni anayewateua. Aibu.
     
  4. R

    Rockabie Member

    #4
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 25, 2011
    Messages: 26
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kasoma miaka yote hiyo primary?au ndo ile ilikuwa inaitwa kukariri?yaani kurudia darasa? alaf leo anawahukumu watoto eti wamefanya udanganyifu....!na alianza kufundisha kabla hajagraduate?Huyu anabalance tu equation ya JK lakini sifa hazitoshi na ndo maana wanashindwa kutafuta suluhu ya matatizo ya vyuo vikuu wanakimbilia kuvishutumu vyama vya upinzani
     
  5. fyddell

    fyddell JF-Expert Member

    #5
    Jan 15, 2012
    Joined: Dec 19, 2011
    Messages: 1,598
    Likes Received: 224
    Trophy Points: 160
    mh kweli kazi ipo! Alafu tutegemee kupatikana kwa utatuzi wa matatizo ya wanafunzi wa vyuo vikuu kwa style ya uongozi kama huu.
     
  6. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #6
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Hili ni janga la taifa na napendekeza wadau wa JF tulihesabu kati ya matatizo yanayokwamisha maendeleo ya nchi yetu . Itakuwaje kipofu awaongoze wanaoona? Kuna usemi unasema uwaziri siyo profession lakini nafikiri usemi huo umepitwa na wakati. Sasa hivi kwenye dunia ambayo imetawaliwa na teknolojia na sayansi ni vizuri safu ya decision/policy makers ingetawaliwa na wataalamu waliobobea kwenye kazi zao.

    Ukiingia kwenye website ya bunge ukaangalia CV za wana CCM waliosoma na ambao wako supported historical perfomance utashangaa kwa nini JK hawapi kazi anakuja kumpa majukumu mazito former head teacher wa Southern Highlands Secondary. Je hata hiyo sekondari aliyokuwa headteacher ina mafanikio yoyote tangible ambayo labda yy ali achieve?
     
  7. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #7
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Makambuya hata kama wewe ni mpiga kura wake au mpambe wake nafikiri hata wewe haikuingii akilini jinsi mtu alivyo fluke na CV nyepesi kama hiyo
     
  8. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #8
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Kwanini usingetangulia kuacha wewe Ebo!:embarassed2:
     
  9. Michese

    Michese JF-Expert Member

    #9
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 372
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Ni kweli kama mtu anayewateua uwezo wake ni mdogo hayo ndio matunda yake.ni kaazi sana kwa kweli
     
  10. Lyceum

    Lyceum JF-Expert Member

    #10
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 1, 2009
    Messages: 733
    Likes Received: 56
    Trophy Points: 45
    Mbona ana BA wandugu?Au alitakiwa awe na elimu kiasi gani?
     
  11. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2012
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,057
    Likes Received: 361
    Trophy Points: 180
    Unarusha mawe wakati upo kwenye nyumba ya vioo! Kama ulianza darasa la kwanza 1982 unatakiwa kumaliza darasa la saba mwaka gani?
     
  12. N

    Ndyali JF-Expert Member

    #12
    Jan 15, 2012
    Joined: Nov 24, 2011
    Messages: 1,215
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 160
    Ndugu yangu wee! Kuna tetesi kuwa alighalamia safari zote za mkoa wa Mbeya wakati Rizi- One alipomkampenia Mkulu kurudi ikulu kwa mara ya pili. Kama tetesi hizi ni za kweli, basi mkono wa Rizi- One umo katika uteuzi wa Mh Mulugo!
     
  13. only83

    only83 JF-Expert Member

    #13
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 5,020
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    CV aileleweki kabisa,na kwa hakika hili ni tatizo kubwa hata anapoongea unaweza ukagundua kuwa kuna tatizo la msingi.
     
  14. englibertm

    englibertm JF-Expert Member

    #14
    Jan 15, 2012
    Joined: May 1, 2009
    Messages: 8,648
    Likes Received: 1,093
    Trophy Points: 280
    Hamjui sifa ya kupewa madaraka siku hizi ni technical know whom?
     
  15. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #15
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Waziri ni "political post" na si "technical post" ninavyofahamu (I stand to be corrected)

    Pale wizarani kuna PS, huyo ndo anapaswa kuwa mtaalamu. Waziri ni kisiasa zaidi, hata kama hana background ya wizara anayosimamia. Sasa kama huyu ana bahati ya kuwa "mwalimu" na background ya admin, anatosheleza.
     
  16. Chatumkali

    Chatumkali JF-Expert Member

    #16
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 2,016
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Sasa anarusha mawe kivipi?Mbona jambo liko wazi kabisa?Kama alianza STD1 mwaka 1982 angemaliza std 7 mwaka 1988 na si 1989!Kama huamini tumia vidole kukokotoa hesabu.
     
  17. D

    Domo Zege JF-Expert Member

    #17
    Jan 15, 2012
    Joined: Sep 18, 2010
    Messages: 687
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
     
  18. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #18
    Jan 15, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Kila nikizitazama teuzi za muuza sura ikulu namkumbuka MR CLEAN.
     
  19. H

    Huihui2 JF-Expert Member

    #19
    Jan 15, 2012
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 395
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Yaani wanaomtetea Mulugo na CV yake wanafanana na mtu anayejaribu kubeba gunia la misumari. Nakubaliana na huyo aliyesema kuwa huyu bwana alifadhili safari za Riz1 wakati wa kutafuta wadhamini wa mgombea wa Uraisi wa baba yake, hivyo hiyo ni fadhila za kazi aliyofanya.
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Umena hee!
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...