Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya Mkulu wa Bangoi (JK)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Safari_ni_Safari, Jan 21, 2011.

  1. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #1
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Profile of Hon. Jakaya Mrisho Kikwete

    [​IMG]










    Born on 7th October 1950 at Msoga, Bagamoyo District, Coast Region, sixth born in the family of nine children. He is married to Mama Salma Kikwete and blessed with eight children
    CAREER BACKGROUND
    1995-2005Minister for Foreign Affairs and International Cooperation
    1995-2005Member of Parliament for Chalinze Constituency
    1994-1995 Minister for Finance
    1990-1995 Member of Parliament for Bagamoyo Constituency
    1990-1994 Minister for Energy, Minerals and Water Development
    1988-1990Deputy Minister for Energy and Minerals
    1986-1988 Nachingwea and Masasi Districts (CCM) Secretary General
    1983-1986 Political Tutor at the Tanzania Military Academy in Monduli
    1981-1983 Tabora CCM Regional Secretary
    1980-1981Administrative officer CCM Headquarters
    1977-1980 Deputy Secretary of CCM, Zanzibar
    1976-1977Singida Regional Secretary of TANU
    1975-1976Deputy Regional Secretary of Tanganyika African National Union (TANU) in Singida

    EDUCATION
    Feb. 2010 Honorary Doctoral Degree in International Relations from the University of Fatih, Istanbul, TurkeyDec.
    2008 Honorary Doctoral Degree in Humane Letters from the University of Kenyatta, Nairobi, KenyaSep.
    2006 Honorary Doctoral Degree in Law from St. Thomas University of Minneapolis, Minesotta, USA

    (sijui education hii aliipata saa ngapi)

    1983-1984Military Leadership Training(WHERE?)
    1976-1977 Military Training at Tanzania Military Academy (TMA) at Monduli
    1972-1975 B.A (Economics) University of Dar es Salaam
    1970-1971 Tanga Secondary School
    1966-1969 Kibaha Secondary School
    1962-1965 Lugoba Middle School
    1958-1961 Msoga Primary School

    OTHER DISTINGUISHED POSTS HELD
    July 2010Chairman of the African Leaders Malaria Alliance (ALMA) for 2010-2011
    Jan 2010 Chairman of the East African Community (EAC)
    2008Chairman of the African Union (AU)
    2004 Co-Chair of the Helsinki Process on Globalisation and Democracy
    2004 Chairman of the Council of Ministers of the Southern African Development Community (SADC) 1997Chairman of the Council of Ministers of the Organisation of African Unity (OAU)
    1997 Chairman of the Council of Ministers of the East African Community (EAC).
    1997Chairman of the Group of 77(What?...KINGS or PRESIDENTS)
    1995Chairman of the Board of Governors of the East African Development Bank (EADB )

    SOURCE: Jakaya Mrisho kikwete
     
  2. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #2
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Si unaona CV ya Rais inavyo takiwa kuwa, sasa Slaa na ye amwage ya kwake. Hapo ndipo mtakapo jua mwalinganisha mlima kilimanjaro na kichuguu
     
  3. NATA

    NATA JF-Expert Member

    #3
    Jan 21, 2011
    Joined: May 10, 2007
    Messages: 4,517
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    wewe utakuwa ms
     
  4. Mvaa Tai

    Mvaa Tai JF-Expert Member

    #4
    Jan 21, 2011
    Joined: Aug 11, 2009
    Messages: 5,330
    Likes Received: 594
    Trophy Points: 280
     
  5. bluetooth

    bluetooth JF-Expert Member

    #5
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 3,685
    Likes Received: 269
    Trophy Points: 180
    hizi ni shahada za heshima Honorary... hata GeniusBrain anaweza akapewa saa yeyote pale UDOM
     
  6. N

    Niajeniaje Member

    #6
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi CV za wabongo zinapambwa kwa maneno makubwaaa, lakini jamani CV ni maandishi tu, ambayo humuelezea mtu, lakini hayaelezi ufanisi wake katika hayo anayojisifia hapo anayo. Mfano, hiyo leadership skill ifanyekazi sasa, Kuna masuala mengi yuko kimya kama vile hasikii vilio vya watanzania! Dowance, Bodi ya mikopo elimu ya juu, Kesi za Mafisadi zinafutwa, kwengine Watuhumiwa wa mauaji sasa wanadiriki kuidai fidia serekali, sasa wapi wapi, CV ni maandishi tu.:A S 39:
     
  7. N

    Niajeniaje Member

    #7
    Jan 21, 2011
    Joined: Jan 19, 2011
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mara nyingi CV za wabongo zinapambwa kwa maneno makubwaaa, lakini jamani CV ni maandishi tu, ambayo humuelezea mtu, lakini hayaelezi ufanisi wake katika hayo anayojisifia hapo anayo. Mfano, hiyo leadership skill ifanyekazi sasa, Kuna masuala mengi yuko kimya kama vile hasikii vilio vya watanzania! Dowance, Bodi ya mikopo elimu ya juu, Kesi za Mafisadi zinafutwa, kwengine Watuhumiwa wa mauaji sasa wanadiriki kuidai fidia serekali, sasa wapi wapi, CV ni maandishi tu.:frusty:
     
  8. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #8
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    Anaonekana alipata demotions toka kuwa Tabora CCM Regional Secretary (1981-1983) na kuwaNachingwea and Masasi Districts CCM Secretary (1986-1988;
     
  9. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #9
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Wekeni basi ya Slaaa wakuu ili tupambanue
     
  10. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #10
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,143
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 180
    hii inaonyesha kabebwa muda mrefu sana sasa!
     
  11. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #11
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    ilikwisha wekwa tukaijadili tukaridhika....nenda kafanye sechi acha uvivu
     
  12. e

    emalau JF-Expert Member

    #12
    Jan 21, 2011
    Joined: Apr 25, 2009
    Messages: 974
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 60
    Ha! mke ni mama salma tu? ina maana wale wengine wanne including duaghter of megji ni vimada au?
     
  13. Makindi N

    Makindi N JF-Expert Member

    #13
    Jan 21, 2011
    Joined: Mar 14, 2008
    Messages: 1,069
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    CAREER BACKGROUND
    1995-2005Minister for Foreign Affairs and International Cooperation
    1995-2005Member of Parliament for Chalinze Constituency
    1994-1995 Minister for Finance
    1990-1995 Member of Parliament for Bagamoyo Constituency
    1990-1994 Minister for Energy, Minerals and Water Development
    1988-1990Deputy Minister for Energy and Minerals
    1986-1988 Nachingwea and Masasi Districts (CCM) Secretary General
    1983-1986 Political Tutor at the Tanzania Military Academy in Monduli
    1981-1983 Tabora CCM Regional Secretary
    1980-1981Administrative officer CCM Headquarters
    1977-1980 Deputy Secretary of CCM, Zanzibar
    1976-1977Singida Regional Secretary of TANU
    1975-1976Deputy Regional Secretary of Tanganyika African National Union (TANU) in Singida

    1972-1975 B.A (Economics) University of Dar es Salaam



    It should read POLITICAL CAREER BACKGROUND, economics haijatumika hata moja hapo.... tusingekuwa na uchumi mbuvo hivi. Kwanza alisoma Political Economics.
     
  14. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #14
    Jan 21, 2011
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,766
    Likes Received: 1,875
    Trophy Points: 280
    [​IMG]

    Kwa nini huyu anaitwa MAMA RAHMA AL KHAROOS na baadhi ya vyombo vya habari? Ni mama wa nani?
     
  15. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #15
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Tunaijua ile ya udini na ukabila, kama ni hivyo nimekuelewa hata mie, kazi ipo !
     
  16. Kigogo

    Kigogo JF-Expert Member

    #16
    Jan 21, 2011
    Joined: Dec 14, 2007
    Messages: 19,245
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Mweeee watoto 8 .mbona wengi sana
     
  17. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #17
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Na ww mwenyewe mbona hujisemi kuwa ni wa 5
     
  18. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #18
    Jan 21, 2011
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa nini unataka ya Dr. Slaa na si mtu mwingine?
     
  19. Bongolander

    Bongolander JF-Expert Member

    #19
    Jan 21, 2011
    Joined: Jul 10, 2007
    Messages: 4,880
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ukitaka kuona CV nzuri tafuta CV ya Ibrahim Haruna Lipumba au ya Benjamin William Mkapa. Ulinganishe na hiyo, Hapo unaweza kujua CV kubwa ni ipi na nyepesi ni ipi.
     
  20. GeniusBrain

    GeniusBrain JF-Expert Member

    #20
    Jan 21, 2011
    Joined: Nov 3, 2010
    Messages: 4,321
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Hapo yaonyesha urijali wa mwanaume, ww vp hata mmoja huna !!
     
Loading...