Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya Mheshimiwa Waziri wa Afya anayesubiri kujiuzuru hivi karibuni

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by ntawo, Feb 3, 2012.

  1. n

    ntawo Member

    #1
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    First Name: Dr. Hadji
    Middle Name: Hussein
    ... Last Name: Mponda
    Member Type: Constituency Member
    Constituent: Ulanga Magharibi
    Political Party: CCM
    Office Location: P.O. Box 9083, Dar Es Salaam
    Office Phone: +255 783 003 635
    Ext.:
    Office Fax:
    Office E-mail: hmponda@parliament.go.tz
    Member Status: Current Member
    Date of Birth 27 September 1958

    EDUCATIONS
    School Name/Location Course/Degree/Award Start Date End Date Level
    Manda Chini Primary School Primary Education 1967 1970 - PRIMARY
    Nawenge Primary School Primary Education 1971 1973 - PRIMARY
    Minaki Secondary School O-Level Education 1974 1977 - SECONDARY
    Tosamaganga Secondary School A - Level Education 1978 1980 - HIGH SCHOOL
    Mzumbe University Business Management 1984 1987 - ADV DIPLOMA
    London Univeristy Public Health 2003 2004 - MASTERS DEGREE
    Mzumbe University Material Management - GRADUATE
    London Univeristy Public Health 2007 2010 - PHD
     
  2. n

    ntawo Member

    #2
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mponda amepondeka,..... jamaa inaonekana hata siasa hajui kwa sababu wenzake wajanja..... hajui kusoma wakati
     
  3. N

    Ngonini JF-Expert Member

    #3
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 2,024
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    kumbe huyu kasomea ukatibu wa afya pale mzumbe ndo anajifanya md?
     
  4. n

    ntawo Member

    #4
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 24, 2012
    Messages: 11
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Mwenye CV ya Pinda please
     
  5. mwaJ

    mwaJ Tanzanite Member

    #5
    Feb 3, 2012
    Joined: Sep 27, 2007
    Messages: 4,077
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pinda ni LL.B holder ambae hajawahi ku practice law.
     
  6. Mtoboasiri

    Mtoboasiri JF-Expert Member

    #6
    Feb 3, 2012
    Joined: Aug 6, 2009
    Messages: 5,107
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 0
    Ndio maaaaana....!
     
  7. t

    taranda Member

    #7
    Feb 3, 2012
    Joined: Jan 31, 2012
    Messages: 84
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jamani mbwembwe zote kumbe sio md? Anamnyanyapaa Ulimboka kumbe yeye ndio sio md? Ovyo kabisaa no wonder alikuwa anatetemeka wakati wakutoa tamko bungeni.magamba ovyo sana
     
  8. twatwatwa

    twatwatwa JF-Expert Member

    #8
    Feb 4, 2012
    Joined: Sep 19, 2011
    Messages: 1,922
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Ua umeruka kozi moja ? Wewe mtoa mada
     
  9. N

    Ninliy Senior Member

    #9
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 133
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kama ndio hivi huyu hafai!!!
     
  10. HKigwangalla

    HKigwangalla Verified User

    #10
    Feb 4, 2012
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 717
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Uongozi siyo elimu, Dr. Hadj Mponda hana matatizo as far as I am concerned. Tatizo pale ni MRS. Blandina Nyoni, period!

    Sema nimeshangaa na mpaka sasa bado najiuliza kwa nini serikali ilianza kumshughulikia mtu mmoja tu? 'Ulimboka' I think that was not fair...
     
  11. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #11
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hahahahahaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa, he is not a medical doctor, and we thought we have a fellow!!! what a hit by JK and his crew!!

    Ndio maana IHI aliipeleka ki ndio mzee na kuajiri nyumba ndogo zake, LOL

    View attachment 46641
     
  12. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #12
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kamanda

    Kuna lawama kwamba mlijua huo udhaifu wakati wa bajeti lakini baada ya kupewa "Kajairo" mkageuka dead-balls, ni kweli?
     
  13. U

    UNIQUE Senior Member

    #13
    Feb 4, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Elimu aliyo nayo ni nzuri. Tatizo si kiongozi. Tatizo la kikwete anaendekeza urafiki na udini kwenye kazi. Huyu by all dimensions hafai hata akizungumza unaona kabisa. A leader should speak from his/her heart. Ni mwoga, hajiamini.
    Kiongozi gani anaogopa ama hajiiamini kuongea na anaowaongoza?
    Jamani hata niipewa leo hiyo wizara ningelikuwa nakayagia kwa raisi kumwambia awaagalie madaktari. Mbona magofuri alikuwa anaungana na maengineer kuwatetea alipokuwa ujenzi.
    Tyaani huyu kikwete anateua watu wengi wasio na uwezo kwa sababu vigezo vyake ni vya ovyo.
    Hata pinda muangalie. Hana hata quality 1 ya kuwa waziri mkuu. Pinda ana sifa moja very royal kwa aliyemteua. Kila kitu mpaka akaulize, tatizo anayemuuliza yuko icu. Jamani nchi yetu inaongozwa na matahira.
    Sasa pinda kasema anafukuza madaktari na kuleta wanajeshi, imeshindikana. Sasa apige chini akalime sumbawanga.
    Tumesoma science kwa mateso sasa tufanye kazi kwa mateso. No
    isiwe kwa madaktari tu. Kila mtu adai haki yake uzalendo tuweke pembeni
     
  14. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #14
    Feb 4, 2012
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante Mheshimiwa,

    Nasikitika kwamba na wewe umeangukia kwenye mtego kama ule wa Mh Pinda na Mponda....Hadi hapa tulipofika, huwezi kusema mwenye tatizo ni Nyoni peke yake. Kwani nani mwenye mamlaka juu ya uendeshaji wa wizara kati ya PM, Minister na PS????

    Hatuwezi tena kuongelea root course ya mgomo kabla hatujarudisha huduma za afya katika katika hali yake ya kawaida. Na kuendelea kwa huu mgomo kunatokana na MP + waziri kushindwa kuonesha uongozi usioyumba (firm leadership)!! Baada kurudisha huduma za afya ndipo tutakapoweza kushughulika na akina Nyoni + Mtasiwa et al!!

    Hawa wote lazima wawajibe (if we were to be civilised citizens and leaders)!!
     
  15. Suzie

    Suzie JF-Expert Member

    #15
    Feb 4, 2012
    Joined: May 7, 2010
    Messages: 1,264
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kwahiyo unakubali pia serikali kumshughulikia Ulimboka. Nanikwakosa lipi sasa
     
  16. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #16
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,045
    Likes Received: 1,240
    Trophy Points: 280
    Hiyo masters ya materials management ya mzumbe aliipata lini? Labda ndo anajaribu kumanage madr kama materials!
     
  17. kweleakwelea

    kweleakwelea JF-Expert Member

    #17
    Feb 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 2,142
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Mh Dr wa ukweli Kingwangwala....

    kwanza nikupe pole sana kwa misukosuko ambayo imekukuta katika kipindi hiki cha mpito cha ukombozi wa taaluma dhidi ya wanasiasa.....

    maneno waliyokurushia wenzio wakiwapo mawaziri sisi hayajatufurahisha kabisa..... but....you have stand as a real man na USIMFUKUZE KICHAA ALIYEBEBA NGUO ZAKO MTONI.......

    but, dhana ya responsibility iko pale pale.... je waziri kama mtu wa mwisho katika dhamana yake asingeweza kufanya mabo yakawa otherwise?

    je msomi katika level hiyo ya PhD japo yenye background iliyopinda pinda changanya na influence yake kwa wapiga kura anakosa cha kuongea at list with logic.....HOW COMES ULIMBOKA BECOMES THE PART OF THESIS.....tena mbele ya watunga sheria??? HAPA NADHANI HUYU ALIANDIKIWA THESIS ZAKE ZOTE.

    but kamanda....dont you think its RATIONAL TO HAVE THE MINISTER RESPONSIBLE FOR FAILURE OF MEDICAL SERVICES delivery FOR ALL THIS PERIOD?

    all the best mkuu...tuko pamoja!|
     
  18. Ngisibara

    Ngisibara JF-Expert Member

    #18
    Feb 4, 2012
    Joined: Jan 2, 2009
    Messages: 2,066
    Likes Received: 382
    Trophy Points: 180
    Duuu kuuumbe ni Dr wa type ileeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee! naomba tukumbushane Mawaziri wa Afya waliopita wa type hii ni kina nani?
     
  19. ntamaholo

    ntamaholo JF-Expert Member

    #19
    Feb 4, 2012
    Joined: Aug 30, 2011
    Messages: 8,428
    Likes Received: 891
    Trophy Points: 280
    Waziri anakuwa si kitu ukifuatilia matamshi yake. Naye anaonesha siyo makini katika uongozi wake. Nakupa pongezi kupambana na mafisadi ukiwa meza moja na wao. kama wameadhimia kukufukuza, jing'atue mara moja ili waabike wao
     
  20. G

    Gagnija JF-Expert Member

    #20
    Feb 4, 2012
    Joined: Apr 28, 2006
    Messages: 5,548
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    OK Hon Kigwangala, kuna tetesi kuwa mama Nyoni anaweza kuachia ngazi muda wowote kuanzia sasa. Unaamini kwa dhati kabisa kuwa mama huyo akitoka pale ndio utakuwa mwisho wa matatizo? Kama Mponda ameshindwa kujua alitatue vipi tatizo, basi yeye hafai mara 100.
     
Loading...