Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya mheshimiwa Diallo

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Asprin, Sep 5, 2009.

  1. Asprin

    Asprin JF-Expert Member

    #1
    Sep 5, 2009
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 42,156
    Likes Received: 4,688
    Trophy Points: 280
    Kuna mdau kanipeperushia CV ya mzee wetu. Nimeipitia nikaangalia mlolongo wa kusaka madigrii yake na majukumu makubwa aliyokuwa nayo kipindi hicho. Nikashangaa hizo nondo alizipatajepataje na majukumu hayo mazito aliyafanyajefanyaje? Au ndio vile vyuo vya kina Dr. Nanihiii? Nawasilisha.


    GENERAL
    Salutation: Honourable
    First Name: Dr. Anthony
    Middle Name: Mwandu
    Last Name: Diallo
    Member Type: Constituency Member
    Constituent: Mwanza Vijijini
    Political Party: CHAMA CHA MAPINDUZI
    Office Location: P.O. Box 6404, Dar es Salaam
    Office Phone: +255 784 769976
    Ext.:

    Office Fax:

    Office E-mail: adiallo@parliament. go.tz
    Member Status: Current Member
    Start Date: 28 December 2005
    End Date: 27 December 2010
    Date of Birth 25 December 1956
    EDUCATIONS
    School Name/Location Course/Degree/ Award Start Date End Date Level
    University of Phoenix, USA Masters of International Management (MM-I) 2006 - 2007: MASTERS DEGREE
    University of Phoenix, USA BA-eB (Bachelor of Science in e-Business) 2002 - 2006 GRADUATE
    RVB - Holland (Maastricht School of Management) PostGraduate Diploma in Technology Management 1992 - 1993: POSTGRADUATE
    Harvard University (Business School) AMP (Management) 1994 - 1994: POSTGRADUATE
    University of Newcastle MBA(Services Marketing) 2003 - 2005: MASTERS DEGREE
    Mwanza Sec. School Center-Private Candidate O-Level Education 1970 - 1974 SECONDARY
    University of Newcastle Doctor of Bussiness Administration 2004 - 2008: PHD

    CERTIFICATIONS
    Certification Name or Type Certification No. Issued Expires
    No items on list

    EMPLOYMENT HISTORY
    Company Name Position From Date To Date
    Ministry of Water and Livestock - Deputy Minister: 2001 - 2005
    Ministry of Industry and Trade - Deputy Minister: 2000 - 2000
    Parliament of Tanzania - Member of Parliament of Tanzania: 1995 - 2010
    DM Investments Group - Managing Director: 1992
    DM Investments - General Manager: 1982
    DM Investments - Project Manager: 1979
    General Health - Sales Officer: 1978
    Mwanza Chemist - Managing Director: 1973 - 1975
    Mwananchi Dispensary - Dispensary Assistant: 1971 1972
    Roman Catholic - Mission Clerk: 1969
    Ministry of Livestock Development - Minister 10/17/2006 - 2/8/2008
    Ministry of Natural Resources and Tourism - Minister 1/1/2006 - 10/16/2006

    POLITICAL EXPERIENCE
    Ministry/Political Party/Location Position From To
    Chama Cha Mapinduzi - CCM Member of National Executive Council(MNEC) 2002 To Date
    Chama Cha Mapinduzi - CCM District Political Committee Member 1995 To Date
    PUBLICATIONS
    Description Published Date
    No items on list

    SPECIAL SKILLS
    Skill Name or Description Years Experience Acquired Through Skill Level
    No items on list


    RECOGNITIONS
    Recognition Type Recognition Date Reason Action Taken Issued by
    No items on list
     
  2. Mchizi

    Mchizi JF-Expert Member

    #2
    Sep 5, 2009
    Joined: Apr 23, 2009
    Messages: 304
    Likes Received: 97
    Trophy Points: 45
    Huyu ni mmoja wa wabunge wenye CV tata,akiwa na miaka 12 tu tayari alikuwa karani,miaka 17 managing director wa kampuni,hmm enzi za mwalimu hizo..du.Hizo degree zote alizoandikia hapo zote online,kama kina nchimbi.
     
  3. BornTown

    BornTown JF-Expert Member

    #3
    Sep 5, 2009
    Joined: May 7, 2008
    Messages: 1,701
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145

    Hivyo Vyuo alipata vipi ikiwa hakusoma form 5 & 6? Mbona anataka kutufanya sie wote ni vihiyo kama yeye???
     
  4. StaffordKibona

    StaffordKibona JF-Expert Member

    #4
    Sep 5, 2009
    Joined: Apr 21, 2008
    Messages: 672
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Nilimaliza Mwaza secondary (MWASECO) 1975 sikuwahi kusikia jina hilo
     
  5. K

    Kicheruka JF-Expert Member

    #5
    Sep 5, 2009
    Joined: Feb 2, 2009
    Messages: 792
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Huyu jamaa nilishasikia siku nyingi kuwa hiyo dr. ni feki na hunda hata jina, sasa kuangalia hii CV nafikiri elimu na udr. wake vyote ni feki. Wapinzani wake kwenye uchaguzi wa mwakani wafanyie kazi hizi data zenye utata ili wampige knockout mapema.
     
  6. K

    Kakalende JF-Expert Member

    #6
    Sep 5, 2009
    Joined: Dec 1, 2006
    Messages: 3,260
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    CV inaweza kuwa imejichanganya kuetegeme na aliyeitayarisha lakini ukipata CV yake mwenyewe imekaa vizuri.

    Huyu Mheshimiwa anaweza kuwa ROLE MODEL, alianza kazi kama karani wa kanisa amepanda kupitia ngazi mbalimbali hadi kuwa Minister! Hii inatoa changamoto kwa wale wanaoanzia ngazi za chini kwamba waongeze juhudi na siku zote kuna uwezekanao wa kufanikiwa.
     
  7. V

    Vakwavwe JF-Expert Member

    #7
    Sep 5, 2009
    Joined: May 16, 2009
    Messages: 507
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    alikuwa private candidate....soma vizuri hapo juu.
    huyu jamaa ni balaa,tokea form one mpaka pHD amesoma online though hazikuwepo internet enzi hizo,alijisomea mwenyewe. nashindwa kuelewa vizuri,enzi hizo hata private school zilikuwa chache,yeye aliwezaje kuwa private candidate?...
    anyways:namappreciate kwa kuwa mmoja wa wajasiriamali tunaowategemea nchini,it doesn't matter madegree fake or otherwise amekipata alichokitaka i.e. fedha pamoja na status.
     
  8. K

    Kituko JF-Expert Member

    #8
    Sep 5, 2009
    Joined: Jan 12, 2009
    Messages: 5,924
    Likes Received: 1,073
    Trophy Points: 280
    yeye alikuwa private candidate, ndio maana, lakini mhhh
     
  9. Mkereketwa

    Mkereketwa JF-Expert Member

    #9
    Sep 8, 2009
    Joined: May 19, 2007
    Messages: 202
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hilo siyo tatizo sana, waheshimiwa wengi sana wana hizo degree za kubumba. Mmesahau ile degree aliyoipata Mhe. Mrema aliyoisoma akapewa leaving certificate laikini alikataa kutoa/kuonyesha result slip.

    Hiyo kali
     
  10. Jile79

    Jile79 JF-Expert Member

    #10
    Sep 8, 2009
    Joined: May 28, 2009
    Messages: 8,754
    Likes Received: 103
    Trophy Points: 145
    yuko deep sana huyu bwana inawezekana ni born genious ndio maana kafanya investment nyingi......tumpe haki yake.Mbona kikwete sasa anaitwa Dr.kikwete mbona hamhoji kasomea wapi wakati ana majukumu mengi ya kitaifa?
    ''Mvumilivu hula mbivu.....ila mvundika mbivu hula mbovu''
     
  11. M

    MzeePunch JF-Expert Member

    #11
    Sep 8, 2009
    Joined: Jun 8, 2009
    Messages: 1,412
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Kumbe jamaa ujanja wote elimu yake ya kuungaunga hivyo? ina maana hata elimu ya sekondari aliikosa ikabidi ajisomee privately! Siamini kama aliweza kupata elimu ya juu hivyo, tena kwenye vyuo vinavyoheshimika, bila kuona ndani ya A level. Hebu wanaomfahamu siku nyingi watuambie kama kweli jina lake ni Diallo. Hili ni jina la West Africa, alilipataje huyu? Isije iwaka hata vyeti vyake ni vya Diallo wa huko West Africa!
     
  12. K

    Kibongoto JF-Expert Member

    #12
    Sep 8, 2009
    Joined: Aug 5, 2009
    Messages: 227
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Ila hiyo bachelor na masters zote kapata mwaka 2006 kivipi? how did he get the qualifications to enroll for the masters degree before completion of the first degree hapo phoenix? Kweli online mambo ni easy sana. Kama kukaa bungeni tu,unalala zako mwisho wa siku unalamba mkwanja wa nguvu unakula bata tu.
     
  13. Mathias

    Mathias Senior Member

    #13
    Sep 8, 2009
    Joined: Apr 22, 2009
    Messages: 119
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    This it not serious
    Nafikiri hii ni total joke, manake mpangilio wa CV yenyewe haioneshi kama mtu uyu ni makini, Umri wake wa kuzaliwa, kuanza shule na kazi vina maswali mengi! Nafikiri hii sio CV yake
     
  14. Nemesis

    Nemesis JF-Expert Member

    #14
    Sep 8, 2009
    Joined: Feb 13, 2008
    Messages: 3,262
    Likes Received: 212
    Trophy Points: 160
    Hii CV ni utata mtupu. Hivi hakuna audit ya wabunge? mbona watumishi wengine huwa inafanyika staff audit ambapo kila mtumishi awasilisha nakala halisi ya vyeti vyake. Ofisi ya spika inapaswa kufuatilia maelezo yanayowasilishwa na MPs.
     
  15. M

    Masatu JF-Expert Member

    #15
    Sep 8, 2009
    Joined: Jan 29, 2007
    Messages: 3,287
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mmekalia fitna, majungu na kuchimbana chimbana tu mshamua sawa elimu ya kuunga unga lakini jamaa lina excel kwenye business na siasa nyie bakini na majungu yenu tu.
     
  16. Chimo

    Chimo JF-Expert Member

    #16
    Sep 8, 2009
    Joined: Aug 31, 2008
    Messages: 584
    Likes Received: 107
    Trophy Points: 60
    Orodha ya Watanzania waliosoma Harvard University(USA)
    1.Marehemu Tuntumeke Sanga
    2. Rakesh(Haki elimu)
    3......
    4......
    5......
    Naomba tuendele....
    Lakini Mbona A. M Diallo Jina lake halipo?????
     
  17. S

    Stuxnet JF-Expert Member

    #17
    Sep 8, 2016
    Joined: Feb 12, 2011
    Messages: 1,012
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 145
    Kuna mdau kanipeperushia CV ya mzee wetu. Nimeipitia nikaangalia mlolongo wa kusaka madigrii yake na majukumu makubwa aliyokuwa nayo kipindi hicho. Nikashangaa hizo nondo alizipatajepataje na majukumu hayo mazito aliyafanyajefanyaje? Au ndio vile vyuo vya kina Dr. Nanihiii? Nawasilisha.
    GENERAL
    Salutation: Honourable
    First Name: Dr. Anthony
    Middle Name: Mwandu
    Last Name: Diallo
    Member Type: Constituency Member
    Constituent: Mwanza Vijijini
    Political Party: CHAMA CHA MAPINDUZI
    Office Location: P.O. Box 6404, Dar es Salaam
    Office Phone: +255 784 769976
    Ext.:
    Office Fax:
    Office E-mail: adiallo@parliament. go.tz
    Member Status: Current Member
    Start Date: 28 December 2005
    End Date: 27 December 2010
    Date of Birth 25 December 1956
    EDUCATIONS
    School Name/Location Course/Degree/ Award Start Date End Date Level
    University of Phoenix, USA Masters of International Management (MM-I) 2006 - 2007: MASTERS DEGREE
    University of Phoenix, USA BA-eB (Bachelor of Science in e-Business) 2002 - 2006 GRADUATE
    RVB - Holland (Maastricht School of Management) PostGraduate Diploma in Technology Management 1992 - 1993: POSTGRADUATE
    Harvard University (Business School) AMP (Management) 1994 - 1994: POSTGRADUATE
    University of Newcastle MBA(Services Marketing) 2003 - 2005: MASTERS DEGREE
    Mwanza Sec. School Center-Private Candidate O-Level Education 1970 - 1974 SECONDARY
    University of Newcastle Doctor of Bussiness Administration 2004 - 2008: PHD
    CERTIFICATIONS
    Certification Name or Type Certification No. Issued Expires
    No items on list
    EMPLOYMENT HISTORY
    Company Name Position From Date To Date
    Ministry of Water and Livestock - Deputy Minister: 2001 - 2005
    Ministry of Industry and Trade - Deputy Minister: 2000 - 2000
    Parliament of Tanzania - Member of Parliament of Tanzania: 1995 - 2010
    DM Investments Group - Managing Director: 1992
    DM Investments - General Manager: 1982
    DM Investments - Project Manager: 1979
    General Health - Sales Officer: 1978
    Mwanza Chemist - Managing Director: 1973 - 1975
    Mwananchi Dispensary - Dispensary Assistant: 1971 1972
    Roman Catholic - Mission Clerk: 1969
    Ministry of Livestock Development - Minister 10/17/2006 - 2/8/2008
    Ministry of Natural Resources and Tourism - Minister 1/1/2006 - 10/16/2006
    POLITICAL EXPERIENCE
    Ministry/Political Party/Location Position From To
    Chama Cha Mapinduzi - CCM Member of National Executive Council(MNEC) 2002 To Date
    Chama Cha Mapinduzi - CCM District Political Committee Member 1995 To Date
    PUBLICATIONS
    Description Published Date
    No items on list
    SPECIAL SKILLS
    Skill Name or Description Years Experience Acquired Through Skill Level
    No items on list
    RECOGNITIONS
    Recognition Type Recognition Date Reason Action Taken Issued by
     
  18. t

    treborx JF-Expert Member

    #18
    Sep 8, 2016
    Joined: Jul 11, 2015
    Messages: 2,188
    Likes Received: 881
    Trophy Points: 280
    Anasema alikuwa "Private candidate" kwa hiyo inawezekana MWZ Sec ilikuwa center kwa ajili ya kufanyia mitihani. Swali langu hapa, alikuwa anasoma wapi???? maana sidhani wakati huo kulikuw ana madarasa ya tuition kama sasa...
     
  19. k

    kulwa MG JF-Expert Member

    #19
    Sep 8, 2016
    Joined: Aug 29, 2016
    Messages: 1,159
    Likes Received: 668
    Trophy Points: 280
    mkuu,neno ulilotumia"vihiyo" sasa linapeleka watu mahakamani....kuwa makini,bado tunakuhitaji hapa jamvini..
     
  20. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #20
    Sep 8, 2016
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    3. Mzee wa Vijicenti
     
Loading...