Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya mbunge wa Mtera, Livingstone Lusinde (Kibajaji)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Kaa la Moto, Jul 4, 2012.

Thread Status:
Not open for further replies.
  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,538
    Likes Received: 75
    Trophy Points: 145
    Sina la kusema ninapoona cv kama hizi bungeni!!!

    Member of Parliament CV
    GENERAL

    Salutation Honourable

    Member picture

    First Name: Livingstone

    Middle Name: Joseph

    Last Name: Lusinde

    Member Type: Constituency Member

    Constituent: Mtera

    Political Party: CCM

    Office Location: Box 50, Dodoma

    Office Phone:
    +255 755 453327/+255 785 679927

    Ext.:

    Office Fax:

    Office E-mail: llusinde@parliament.go.tz

    Member Status: Current Member

    Date of Birth: 4 March 1972

    EDUCATION

    School Name/Location

    Course/Degree/Award

    Start Date

    End DateLevel

    Mbigili Primary School Primary Education 1980 1987 PRIMARY

    CCM College Ihemi, Certificate 2007-2008 ,CERTIFICATE

    EMPLOYMENT HISTORY Company Name

    Position From Date To Date

    The Parliament of Tanzania

    Member - Mtera Constituency
    2010-2015

    POLITICAL EXPERIENCE

    Ministry/Political Party/Location Position From To

    Chama Cha Mapinduzi, CCM Secretary - Tarime District 2006-2010

    Chama Cha Mapinduzi, CCM[Assistant Secretary/Accountant 2006-2007

    CHADEMA Member - National Executive Board 1995

    Civic United Front, CUF Secretary - Kawe Constituency 1992-

    1995 Chama Cha Mapinduzi, CCM Secretary

    Source: Parliament of Tanzania
     
  2. asigwa

    asigwa JF-Expert Member

    #2
    Jul 4, 2012
    Joined: Sep 21, 2011
    Messages: 11,880
    Likes Received: 7,062
    Trophy Points: 280
    kama sijaona vizuri naombeni mnisahihishe... HIVI MUHESHIMIWA NA MBWEMBWE ZOTE ZILE NI DARASA LA SABA LA ZAMANI??
     
  3. b

    bdo JF-Expert Member

    #3
    Jul 4, 2012
    Joined: Nov 20, 2006
    Messages: 5,143
    Likes Received: 1,095
    Trophy Points: 280
    hahahhahahahah, Mungu wangu, ninawaachia kwanza waliyokuwa wanaomba hii CV waione kwanza, ila nadhani itakuwa imechakachuliwa?ngoja mie nikamwombee dr.Uli apone mapema
     
  4. Third Eye

    Third Eye JF-Expert Member

    #4
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 8, 2012
    Messages: 298
    Likes Received: 47
    Trophy Points: 45
    Kapata licence ya kusamehewa kwa yote anayoyafanya, na ye sio yeye jaman
     
  5. Job K

    Job K JF-Expert Member

    #5
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 4, 2010
    Messages: 5,604
    Likes Received: 1,316
    Trophy Points: 280
    Uuuuuuuuuuuuuwiiiiiiiiiiiiiiiiiiiii Kamata Mwiiiiiiiiiiiiiiiiiiizi Meeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeen!!

    Hivi na kutukana kote huko ni darasa la saba la juzi? Afadhali lingekuwa la zamani yaani 1987? SH*****N Typeeeeee!!

    Kwa mtindo huu tutapata wapi maendeleo? Watunga sera ndo hawa wa design ya Lusi? Uuuuuuuuuuuuuuuwhiiiiiiii!!
     
  6. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #6
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Siamini macho yangu!...
     
  7. Dangire

    Dangire JF-Expert Member

    #7
    Jul 4, 2012
    Joined: Oct 5, 2011
    Messages: 209
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Eeh! Inatisha.......kumbe matusi yote haya ni kwa sababu ni darasa la 7!!!!!!!!!!!! Sasa ajitahidi aanze form 1, elimu haina mwisho....da!
     
  8. rosemarie

    rosemarie JF-Expert Member

    #8
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 6,679
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    assistant sec,,accountant mbona kama ameandika mambo ambayo hayaeleweki??kama watanzania wanaweza kumpigia kura mtu kama huyu basi sisi bado sana hakyamungu
     
  9. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #9
    Jul 4, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 65
    Trophy Points: 145
    Mhhhhhhh!Kuna watu ni darasa la saba lakini wanauelewa mzuri sana wa mambo na busara yao unaweza kuwaomba hata ushauri huyu jamaa yangu kwa kukosa elimu, angalau angekuwa hata na busara lakini hata hilo hana.Amebaki kutumiwa kama robot kazi yake kuropoka bila kushughulisha ubongo.Kazi kweli kweli.
     
  10. sembuli

    sembuli JF-Expert Member

    #10
    Jul 4, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 762
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    hiyo shule ya msingi mbigili (aina ya miiba midogodogo ambayo husababisha sana pancha za baiskeli)aliyosoma ipo kijiji gani huku dodoma? maana mimi ni mkazi wa jimbo la mtera na sijawahi kuisikia hiyo shule . ipo wapi hiyo jamani kwa yeyote anyejua ! maana mvumi alipokulia haipo, loje haipo, ikombolinga haipo, makang'wa haipo! ndebwe haipo ! asije akawa kachakachuwa?
     
  11. L

    Lekausia Member

    #11
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 2, 2012
    Messages: 39
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    duh na chuo cha yale matusi mbona sioni dtl zake?
     
  12. Lyimo

    Lyimo JF-Expert Member

    #12
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 7, 2006
    Messages: 3,809
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Ila amesoma primary kwa miaka mingi, toka 1980 mpaka 1987 ni miaka nane (8). Au inawezekana kuna mwaka alirudia ili kuongeza maarifa zaidi.
     
  13. majorbuyoya

    majorbuyoya JF-Expert Member

    #13
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 1, 2012
    Messages: 1,805
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    daaah kumbe ni puto tu!!! ameshindwa hata na wale mbwa wa pale SUA wanaotumika kwaajili ya kutegua mabomu wana elimu kubwa kuliko yeye Lusinde.
     
  14. james chapacha

    james chapacha JF-Expert Member

    #14
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 927
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 35
    Mimi naamini CV yake imechakachuliwa CV kama izi nizawaganga wa KIENYEJI na si kwa mh.mbunge wa mtera kwa tiketi ya CCM,tafadhali mwenye CV yakweli atuwekee.NDOVU BARIDIIIIIIIIIIIIIIII !!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  15. l

    lugano5 JF-Expert Member

    #15
    Jul 4, 2012
    Joined: Jul 15, 2010
    Messages: 4,342
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 5
    unaambiwa usimjaji mtu siku moja lakini mh.lusinde haitaji siku nyingi kwa matusi aliyotoa arumeru alafu serikali imekaa kimya hii inaonyesha udhaifu wa mr.sharobaro a.k.a mwenyekiti wa misiba duniani
     
  16. Medical Dictionary

    Medical Dictionary JF-Expert Member

    #16
    Jul 4, 2012
    Joined: Mar 12, 2012
    Messages: 1,053
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    kudadadadadeeeki..!!
     
  17. Filipo

    Filipo JF-Expert Member

    #17
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,314
    Likes Received: 156
    Trophy Points: 160
    Wee Luci! Lete ndovu mbili za moto tafadhali. Faster! Hii elimu anazidiwa hata na bar maids!!?
     
  18. kibol

    kibol JF-Expert Member

    #18
    Jul 4, 2012
    Joined: Apr 24, 2012
    Messages: 2,902
    Likes Received: 129
    Trophy Points: 160
    Mtera wana kazi.
     
  19. Mbimbinho

    Mbimbinho JF-Expert Member

    #19
    Jul 4, 2012
    Joined: Aug 1, 2009
    Messages: 4,477
    Likes Received: 780
    Trophy Points: 280
    Kudadadadeki, we mkali...!
     
  20. Sorrow to Joy

    Sorrow to Joy JF-Expert Member

    #20
    Jul 4, 2012
    Joined: Jan 22, 2012
    Messages: 293
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nchi inayumba na kukosa muelekeo coz wanaosimamia wataalamu ni zero brain. Madiwani wengi na wabun=ge ni std 3-7 ambao hawana hata uwezo wa kumhoji phd holder na ndo waliokabidhiwa dhamana ya kukubali na kuelekeza maendeleo ya tz. Apatikane mtu asiyejali mitandao aokoe taifa. Kuku wa std 3 anapanga hatima ya degree holder. Pumbavu zakeeeeeeeeeee
     
Thread Status:
Not open for further replies.
Loading...