Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cv ya mbunge wa Dodoma mjini.

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Malolella, Jun 22, 2012.

  1. M

    Malolella JF-Expert Member

    #1
    Jun 22, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Wanajf naomba mwenye cv ya mbunge wa jimbo la Dodoma mjini aiweke hapa. Nimejitahidi sana kufatilia utendaji wake pamoja na uwepo wake na uchangiaji bungeni ni utata mtupu. Naombeni cv yake mengine nitasema baada ya kupata cv yake.
     
  2. MAMA POROJO

    MAMA POROJO JF-Expert Member

    #2
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 4,971
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Nenda tovuti ya bunge utaikuta huko......
     
  3. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #3
    Jun 22, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    Malole bure kabisa............dodoma mjini!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  4. M

    Malolella JF-Expert Member

    #4
    Mar 24, 2013
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 368
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Dodoma itaendelea kuwa na wabunge wababaishaji mpaka lini?
     
  5. v

    vegas JF-Expert Member

    #5
    Mar 24, 2013
    Joined: Apr 3, 2012
    Messages: 822
    Likes Received: 264
    Trophy Points: 80
    mpaka cku watakapoacha kuchagua magamba kuwa wabunge wao.
     
  6. S

    Sango Ochwera Member

    #6
    Mar 24, 2013
    Joined: Mar 20, 2013
    Messages: 97
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sina CV yake ila kwa sasa anasoma BA in Philosophy Jordan University College(Morogoro)
     
  7. bushman

    bushman JF-Expert Member

    #7
    Mar 24, 2013
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,292
    Likes Received: 52
    Trophy Points: 145
    2015 harudi tena
     
  8. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #8
    Mar 24, 2013
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    Ni mkurugenzi wa City secondary iliyopo Dodoma town kabla ya hapo aliwahi kufanya kazi Ndanda kabla ya kufukuzwa zaidi watakuja wanaomjua vizuri zaidi
     
Loading...