Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya KOVA!!

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by BIG X, Jul 15, 2012.

  1. BIG X

    BIG X JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 4, 2011
    Messages: 777
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kama kuna mtu mwenye CV ya Kamanda KOVU tudondoshee hapa.
     
  2. G

    Gerald George J Member

    #2
    Jul 15, 2012
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ila leo ndo nimeamini Kova mpumbavu tu.
     
  3. m

    mafian Member

    #3
    Jul 15, 2012
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 45
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwann mkuu?

    Sent from my BlackBerry 9860 using JamiiForums
     
  4. MD25

    MD25 JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2012
    Joined: Jan 28, 2012
    Messages: 3,078
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Mkuu Kova ni zaidi ya mpumbavu...
     
  5. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Kwanini?
     
  6. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hata kama ana elimu itakuwa ni elimu cheti na siyo elimu maarifa
     
  7. Ng`wanakidiku

    Ng`wanakidiku JF-Expert Member

    #7
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 18, 2009
    Messages: 1,197
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kafanya nini?
     
  8. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Sidhani kama ana VC ya kuthubutu kuweka mtandaoni!!!!!!! Kwa maamuzi yake tu, chiboko!!!
     
  9. Vinci

    Vinci JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 6, 2009
    Messages: 2,520
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    Mkuu BIG X...unapiga kofi ncha ya nkuki?:spy: wake wapo wengi tuu humu jamvini hebu tusubiri kama wataweza kukudondoshea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. Kibwebwe

    Kibwebwe JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2012
    Joined: Jun 26, 2012
    Messages: 787
    Likes Received: 31
    Trophy Points: 45
    Kafanya mkuu tumwagie
     
  11. m

    mkupuo JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2012
    Joined: Apr 6, 2012
    Messages: 1,215
    Likes Received: 336
    Trophy Points: 180
    mkuu mbona cv ya kova ipo njenje! haina haja ya kumuuliza mtu nayo ni:
    1.macho yake hayana ushirikiano wakati wa kutazama, yaani la kushoto likiangalia mbele la kulia linaangalia kushoto.
    2. ktk mtihani wake wa uafande alipata alama Z ambayo ni ndogo sana kuliko hata F.
     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Jul 15, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,453
    Likes Received: 587
    Trophy Points: 280
    Kwa hakika!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!
     
  13. G

    GANGSTAR Member

    #13
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 30, 2012
    Messages: 22
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kova ni kamanda madhubuti kabisa anaaminika na hawezi kufanya kazi kwa matakwa ya watu bali sheria ,kanuni na taratibu za kazi ndio muongozo wake. Kamanda endelea kwani kamamda bora na mtendaji huwa hapendwi na ndio maana tunasemaga kamanda mnoko na kamanda poa usikubali kuitwa kamanda poa bora uitwe kamanda mnoko lakini unafuata sheria, kanuni na taratibu za kazi usiwe na upendeleo wala huruma kwa watu.
     
  14. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #14
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,044
    Likes Received: 5,238
    Trophy Points: 280
    Kova ni kielelezo tosha cha viongozi wetu. Kila uchao rais anasema amepotoshwa na wasaidizi wake. Soon tutasikia Kova akijitetea kuwa amepotoshwa. Viongozi wanaopotoshwa na kupotoka kirahisi hawafai katika taifa letu
     
  15. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #15
    Jul 16, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    anaaibisha warangi wote duniani
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Kama kasoma hadi form vi,natoa vocha ya buku 10.
     
  17. PhD

    PhD JF-Expert Member

    #17
    Jul 16, 2012
    Joined: Jul 15, 2009
    Messages: 3,798
    Likes Received: 746
    Trophy Points: 280
    kova form six kaionea wapi huyu? kama kaenda sana ni gumbalu , nahisi alisoma MEMMKWA, Elimu ya Msingi kwa walioikosa
     
  18. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #18
    Jul 16, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Nasikia ana digirii ya sayansi kimu
     
  19. W

    Wimana JF-Expert Member

    #19
    Jul 16, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 2,453
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 145
    Wakuu, hata kama mna hasira kwa upotoshaji wa makusudi na mazingaombwe anayotufanyia lazima staha iwepo; kwa umri wake na nafasi yake anastahili heshima yetu.
    Pamoja sana!
     
  20. kivyako

    kivyako JF-Expert Member

    #20
    Jul 16, 2012
    Joined: Feb 2, 2012
    Messages: 4,634
    Likes Received: 517
    Trophy Points: 280
    Sio mnoko ila IQ yake nahisi haijafikia kufanya kazi aliyonayo, rejesha kumbukumbu ishu ya jery mulo!! Alivotokwa povu bila ushahidi, sasa anaumbuka tena..
     
Loading...