Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cv ya katibu mkuu wa ccm

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by MZAWATA, Feb 12, 2011.

  1. M

    MZAWATA JF-Expert Member

    #1
    Feb 12, 2011
    Joined: Feb 10, 2011
    Messages: 555
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Jamani wadau naomba CV ya Makamba
     
  2. Michelle

    Michelle JF-Expert Member

    #2
    Feb 12, 2011
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 7,289
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    proffession= mwalimu!
    kabila= msambaa!!

    :laugh::laugh:
     
  3. Tambara Bovu

    Tambara Bovu JF-Expert Member

    #3
    Feb 12, 2011
    Joined: Dec 19, 2007
    Messages: 586
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Elimu darasa la nane.ila alipumzika kidogo baada ya kumaliza darasa la nne.ni mwalimu wa ngazi ya cheti plus experience.
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Feb 12, 2011
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    what 4?
     
  5. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #5
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu unataka kumwajiri kuwa publicity officer?
     
  6. Linamo

    Linamo JF-Expert Member

    #6
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 12, 2011
    Messages: 4,436
    Likes Received: 9,160
    Trophy Points: 280
    Kwa ajira hafai CV yake is very very poor.tafuta mwingine.
     
  7. Mpevu

    Mpevu JF-Expert Member

    #7
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 23, 2010
    Messages: 1,817
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Ila ni Leutenant wa jeshi letu pia, ni sifa japo sijui vyeo vya jeshi hupeana ama la.
    Amekuwa pia ni RC wa kgm, dar
     
  8. Sinkala

    Sinkala JF-Expert Member

    #8
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 1,505
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    • Alimpa mimba mwanafunzi!
    • Endelezeni CV...
     
  9. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #9
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    na hao walimu aliokuwa anawafundisha sio siri walikuwa na kazi ya ziada.
    jamani kama kuna wanafunzi waliofundishwa na huyu jamaa watupe shuhuda..:laugh:
     
  10. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #10
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    ndio huko kufundisha? eeh eh eh wapi huko ?:laugh:
     
  11. Julius Kaisari

    Julius Kaisari JF-Expert Member

    #11
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 1,170
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Tafadhalini wana Jf, tuheshimiane..huyu hakufaa kwa mwl..naomba tajeni sifa nyingine,siyo ualimu..labda leutenant,tena leutenant wa jeshi bogus kama letu..huyu mtu ni kama punguani fulan.!
     
  12. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #12
    Feb 13, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,965
    Trophy Points: 280
    ni katibu wa chama(CCM) aneaminika na mwenyekiti wa cham na sio wanachama
     
  13. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #13
    Feb 13, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,878
    Likes Received: 397
    Trophy Points: 180
    hivi ni sababu zipi ziliwafanya wakamtosa mangula wakamweka huyu kilaza? mangula atleast alikua na substance
     
  14. b

    binti ashura Senior Member

    #14
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mangula alitolewa kwasababu asingeendana na mwenyekiti aliyeko madalakani. watu waliokuwa wanaendana na serikali iliyopo madalakani ni wale wanaoweza kutimiza objectives za awamu hii! hii ni awamu ya kujisifu kwa yaliyofanyika siyo awamu ya kufanya mambo yatakayoleta sifa badae.
    mfano.
    1. serikali imetekeleza mpango wa sekondari za kata
    2. serikari imeweza kujenga mradi mkubwa wa maji kutoka ziwa victoria
    3. serikari imejenga chuo kikubwa kuliko vyote cha dodoma
    4. serikali imeweza kutoa mbolea za ruzuku kuliko kipindi chochote kile
    5. nchi imepata heshima kubwa naibu katibu mkuu wa UN katoka tanzania haijawahi tokea
    6. rais wa awamu ya nne amepata vyeo vingi vya kimataifa kuliko rais yeyote aliyetangulia
    7. wananchi wanamagari mengi kuliko kipindi chochote
    8. barabara zimejengwa kuliko vipindi vingine
    9. muafaka zanzibar
    10. taifa stars imeweza kucheza mechi nyingi za kimataifa na hatimae kunyakua kombe la SECAFA
    11. brazili kuja kucheza tanzania
    12. Rais kahudhuria mechi nyingi kuliko rais yeyote aliyetangulia
    13. wahitimu wa sekondari wamekuwa wengi zaid kuliko kipindi chochote!
    14. nchi imeendelea kuwa na amani

    namengineyo mengi sana

    hii ni awamu ya kutangaza mafanikio
     
  15. b

    binti ashura Senior Member

    #15
    Feb 13, 2011
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 120
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    :clap2: makamba anasifa nyingi! kwanza alikuwa mbunge wa kuteuliwa na rais, pia amekuwa baba wa january makamba ambae ni mbunge na pia ni mwenyekiti wa kamati mojawapo ya kamati za bunge (anakitengo)
    anauwezo wa kutoa maneno ya aina yeyote popote pale

    anaweza kumsifu mtu hatakama hastahili sifa hizo:clap2:
     
  16. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #16
    Feb 13, 2011
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Ni mropokaji wa karne hii na mdomo wake hana gavana~
     
  17. Pena

    Pena Member

    #17
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 30, 2010
    Messages: 34
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Hunywa maji ya Chooni kabla ya kuongea, ndio maana yanayotoka kinywani mwake hukera roho za walio wengi.
     
  18. Mpasuajipu

    Mpasuajipu JF-Expert Member

    #18
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 22, 2010
    Messages: 838
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Amesoma Seminari hivyo alisomeshwa na mapadri.:A S-alert1:
     
  19. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #19
    Feb 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Tupeni na ile ya mgombea mweza wa urais wa Jamhuri ya Muungano kwa tiketi ya CDM.
     
  20. B

    Byendangwero JF-Expert Member

    #20
    Feb 13, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 872
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Kwenye nadharia ya uendeshaji kuna kanuni moja inahitwa; "Peters principle" ambayo inasema katika kazi mtu anaendelea kupanda ngazi mpaka kufikia kwenye cheo ambacho hakimudu hata kidogo(promoted to the level of incompetancy.) Hayo ndiyo yaliyomkumba Makamba. Mtakumbuka huko nyuma alimudu majukumu yake vizuri, hasa alipokuwa RC DSM, lakini hili la kupandisha cheo kuwa katibu mkuu wa CCM lilimuweka katika nafasi inayozidi uwezo wake.
     
Loading...