Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya Jaji Mkuu wa Tanzania, Augustine Ramadhani

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Chapakazi, Jun 24, 2010.

  1. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #1
    Jun 24, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Wakuu nilikuwa naomba kama kuna mtu mwenye CV ya huyu bwana amwage hapa. Education and work experience ndo vya maana zaidi. Mambo mengine ni ya ziada! Natanguliza shukrani.

     
  2. Obuntu

    Obuntu JF-Expert Member

    #2
    Jun 24, 2010
    Joined: Feb 6, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Justice Ramadhani is a Justice of Appeal of the Court of Appeal of Tanzania, Judge of the East African Court of Justice and Vice-Chairman of the National Electoral Commission of Tanzania.

    He is also Registrar of the Anglican Church of Tanzania.
     
  3. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #3
    Jun 24, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Jaji mkuu pia ni mwanajeshi mwenye cheo cha brigadia general
     
  4. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #4
    Jun 24, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    be serious guys!
     
  5. minda

    minda JF-Expert Member

    #5
    Jun 24, 2010
    Joined: Oct 2, 2009
    Messages: 1,065
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    uliza wanasheria watakuambia what it takes to be a justice of appeal na jdg wa mahakama kuu. hiyo itakuwa education. work experience ni kwamba sasa yeye ni judge mkuu.
     
  6. Engineer2

    Engineer2 Senior Member

    #6
    Jun 24, 2010
    Joined: Mar 31, 2009
    Messages: 127
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    ???
     
  7. Ngongo

    Ngongo JF-Expert Member

    #7
    Jun 24, 2010
    Joined: Sep 20, 2008
    Messages: 11,804
    Likes Received: 2,952
    Trophy Points: 280
    Code:
    [FONT=courier new][COLOR=#000080]
       [SIZE=3][IMG]http://www.bongo5.com/images/stories/jaji_ramadhani.jpg[/IMG]
    
     [/SIZE][/COLOR][/FONT][SIZE=4][FONT=courier new]RAIS  Jakaya Kikwete amemteua Jaji Augustino Ramadhan kuwa Jaji Mkuu  wa nne  wa Tanzania, baada ya Jaji Mkuu Barnabas Samatta kustaafu rasmi. 
    
     Kwa mujibu wa taarifa ya Ikulu iliyotolewa na Katibu Mkuu Kiongozi,   Phillemon Luhanjo jana, uteuzi wa Jaji Ramadhan ambaye ni Jaji wa   Mahakama ya Rufani kwa muda mrefu sasa, unaanza mara moja. 
    
     Taarifa hiyo ilielezea kuwa Jaji Ramadhani ataapishwa kesho jioni  Ikulu jijini Dar es Salaam. 
    
     Jaji Ramadhani ambaye ni mwenye vipaji vingi, kabla ya kuingia katika   shughuli za mahakama, alikuwa katika jeshi la Wananchi wa Tanzania   (JWTZ) akifanya kazi huko katika Idara ya Sheria na alitoka jeshini   akiwa na cheo cha Brigedia Jenerali. 
    
     Pia amewahi kuwa Jaji katika Mahakama ya Afrika Mashariki ambako   alikuwa yeye pamoja na Waziri Mkuu wa zamani wa Tanzania, Jaji Joseph   Warioba, walikuwa wakiiwakilisha Tanzania. 
    
     Kwa upande wake, Kenya ilikuwa ikiwakilishwa na Jaji Moijo ole Keiwu   na Jaji Kassanga Mulwa walioteuliwa na Rais wa zamani wa Kenya, Daniel   arap Moi. 
    
     Kwa Uganda walikuwepo majaji Joseph Mulenga na Jaji Solony Bosse,   aliyepata kuwa Mwenyekiti wa Chama cha Wanasheria wa Afrika Mashariki. 
    
     Sambamba na hilo, Jaji Ramadhan pia ni mpiga kinanda maarufu katika  kwaya ya wa Kanisa la Anglikana jijini Dar es Salaam. 
     Taarifa iliyotolewa juzi kwa vyombo vya habari na Idara ya Habari   (Maelezo), ilisema kuwa Mahakama ya Tanzania itafanya kikao maalum cha   kumuaga kitaaluma Jaji Msataafu Samatta, ambacho kitafanyika Julai 19,   mwaka huu kwenye jengo la Mahakama ya Rufani iliyopo Kivukoni Front. 
    
     Taarifa hiyo ilieleza kuwa Jaji Samatta atastaafu ifikapo Julai 20,  mwaka huu. 
    
     Katika shughuli za kumwaga, atakagua gwaride la heshima mbele ya  jengo hilo. 
    
     Miongoni mwa watu watakaohudhuria siku hiyo ni Waziri Mkuu, Edward   Lowassa, Waziri wa Sheria na Katiba, Dk Mary Nagu akiwemo Naibu wake,   Mathias Chikawe, na Mwanasheria Mkuu wa Serikali, Johnson Mwanyika   ambaye atatoa hotuba. 
    
     Mbali na Jaji Samatta, Watanzania wengine wazalendo waliowahi   kushikilia nafasi ya Jaji Mkuu ni Augustino Saidi na Francis Nyalali. 
    
     Hii ina maana kwamba Jaji Ramadhan anakuwa pia Mzanzibari wa kwanza   kushika wadhifa wa juu katika duru za mahakama nchini Tanzania. 
    
     Source: Mwananchi[/FONT][/SIZE]
     
  8. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #8
    Jun 25, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli tuna kazi...kumbe hata kupata CV ya huyu bwana ni shughuli!!
     
  9. Safari_ni_Safari

    Safari_ni_Safari JF-Expert Member

    #9
    Jun 25, 2010
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 19,759
    Likes Received: 1,872
    Trophy Points: 280
    Yes its true...Retired Brigadier General Of TPDF...btw JK is a Liutenant Colonel........
     
  10. Buchanan

    Buchanan JF Diamond Member

    #10
    Jun 25, 2010
    Joined: May 19, 2009
    Messages: 13,088
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    Cheo kipi kikubwa hapa? Wengine hatujapita huko wandugu!
     
  11. N

    Ngala Senior Member

    #11
    Jun 25, 2010
    Joined: Sep 30, 2009
    Messages: 160
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    luteniusu;luteni;kapteni;meja;lutenikanali;kanali;brigadiajenerali;mejajenerali; jenerali;lutenijenerali;field mashooo
     
  12. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #12
    Jun 26, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Kweli wanasheria hamjui education ya CJ wenu? Nikisema ana vyeti feki kuna mtu ana evidence ya kupinga?
     
  13. Kichuguu

    Kichuguu Platinum Member

    #13
    Jun 27, 2010
    Joined: Oct 11, 2006
    Messages: 6,940
    Likes Received: 277
    Trophy Points: 180
    Umekosea kidogo: kati ya Major General na genera kune Lieutenant General; wewe umemeka Lt. Gen. kuwa mbele ye Gen.

    OK tumeambiwa kazi alizowahi kufanya; je jaji mkuu alipatia wapi elimu yake ya sheria? Jibu lake ni hili:

    Naona kuwa huyu jaji, pamoja na kuwa ni mzanzibari, ni mtu ambaye sehemu kubwa sana ya maisha yake ameitumia akiwa Tanganyika. Sijui akiambiwa aamue kesi ya katiba kuhusu Muungano wa Tangayika na Zanzibar ataichukuliaje.
     
  14. T

    Taso JF-Expert Member

    #14
    Jun 27, 2010
    Joined: Jun 12, 2010
    Messages: 1,394
    Likes Received: 119
    Trophy Points: 160
    he's got one degree
     
  15. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #15
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Alimaliza na honors au vipi? Inaelekea yeye sio academic bali ni practitioner zaidi!
     
  16. Da Womanizer

    Da Womanizer JF-Expert Member

    #16
    Jun 28, 2010
    Joined: May 24, 2010
    Messages: 1,559
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    With exclamation marks, that is "he's got one degree!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!"
     
  17. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #17
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    He has amazing experience!!!
     
  18. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #18
    Jun 28, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Kumbe amefanya sana kazi kwenye hizi tume za uchaguzi ZEC na NEC siyo?
    Kumbe anajua vizuri udanganyifu wa mambo yao katika chaguzi zetu. Na hata katika kesi hii alikuwa na background ya mambo haya ya hivi vitume kichwani. Alichofanya ni kuwashawishi tu wenzie wakubaliane naye.
     
  19. Aza

    Aza JF-Expert Member

    #19
    Jun 29, 2010
    Joined: Feb 23, 2010
    Messages: 1,649
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    mtu anaweza kuwa hajasoma kivileee,ila akili na experiance yake maishani ndivo vvya msingi
    madegree nini bwana?ni kuklemu tu sometimes (sio wakati wote)
    nimeipenda CV yake
     
  20. Chapakazi

    Chapakazi JF-Expert Member

    #20
    Jun 29, 2010
    Joined: Apr 19, 2009
    Messages: 2,881
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Totally agree...i wld prefer someone with extensive experience over an academic anytime!I've spent time with too many academics!In the end...they dont make a difference!
     
Loading...