Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV ya Dr. Hussein Mwinyi UTATA MTUPU!!!

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by SirBonge, May 7, 2012.

  1. S

    SirBonge JF-Expert Member

    #1
    May 7, 2012
    Joined: Jul 18, 2010
    Messages: 329
    Likes Received: 130
    Trophy Points: 60
    HII CV INAJADILIWA KWENYE JUKWAA MOJA LA WASOMI......HEBU TUSHIRIKIANE NAO KIDOGO HAPA, IANGALIE KWA MAKINI,
    : Hussein Mwinyi
    Surname Mwinyi
    First Names: Hussein Ali
    Alternate Name
    Title: Dr
    Country of Birth : Tanzania
    Positions
    From To Organisation Position
    2008 Ministry of Defence & National Services Minister of Defence & National Service
    2006 2008 Vice-President's Office Minister of State for Union Affairs
    2005 Kwahani Constituency MP for Kwahani
    Date of Birth 23 Dec 1966
    Political Affiliation CCM
    eMail
    Telephone
    Address
    Notes +255 744 279343 [ Retrieved on 19-07-06 ]

    EDUCATION
    School Name/Location Course/Degree/Award Start Date End Date Level
    -Hamersmith Hospital U.K/ Masters in Internal Medicine/-1993-1997 /MASTERS DEGREE
    -Marmara University Turkey/ Doctor of Medicine/ 1985-1992 /CERTIFICATE
    -Tambaza High School/ A-Level Education /1982-1984/ HIGH SCHOOL
    -Azania Secondary Schoo/l O-Level Education/ 1981-1982 /SECONDARY
    -Manor House Primary School/ Primary Education /1978-1981 /PRIMARY
    -Oysterbay Primary School/ Primary Education/ 1974-1978 /PRIMARY

    EMPLOYMENT HISTORY
    Company Name Position From Date To Date
    Vice-President's Office - Union Affairs Minister 2006
    Ministry of Health Deputy Minister 2000 2005
    Hubert Kairuki Memorial University Lecturer in Medicine 1998 1998
    Ministry of Health Specialist Doctor 1997 1997
    Ministry of Health Doctor 1993 1993

    ****

    POINTS TO NOTE!!!
    1991-1992-Intern (Marmar university Turkey )
    1993-1993- Doctor MMC
    1994-1995- Registrar MMC
    1991-1997-Masters UK

    1)Kwani tofauti kati ya doctor na registrar ni nini?
    2)Huyu mtu alisomaje masters tena Clinical:redface: huku anafanya intern Turkey?? tena wakati huo huo akiwa Doctor and registrar Muhimbili??? wakati huohuo akiwa anafanya masters UK?

    MH. Dr. Mwinyi, ufafanuzi wako ni muhimu sana katika hili suala la sivyo tutaanza ku'doubt hizi elimu zako!
    Nawasilisha...
     
  2. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #2
    May 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33
    Kwa kweli mkuu unaibua mazito duh balaa wacha wataalamu waje na hoja!!
     
  3. Matope

    Matope JF-Expert Member

    #3
    May 7, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 539
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 33


    huu uzi utafutwa tu cheki kwenye blue hapo!
     
  4. m

    mzee wa njaa JF-Expert Member

    #4
    May 7, 2012
    Joined: Jun 16, 2011
    Messages: 1,368
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kwenye RED Dr. Mwinyi kasoma O level kwa miaka miwili tu inatia shaka sana kweli alikuwa genius huyu jamaa au mbwembwe zake za kubebwa na Baba yake.

    -Azania Secondary Schoo/l O-Level Education/ 1981-1982 /SECONDARY jamani kuna ukweli kwenye hili au?
     
  5. Nyalotsi

    Nyalotsi JF-Expert Member

    #5
    May 7, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 4,754
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 160
    bungeni ni kijiwe cha kutishia na kudanganyia watu kwamba wewe umesoma. Ukisoma cv za kila mmoja utagundua kwamba bunge letu limekubali kutumiwa na mafisadi wa elimu,kila mmoja anajinafasi kwa vile anavyoweza
     
  6. t

    timbilimu JF-Expert Member

    #6
    May 7, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 4,661
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Huyu jamaa aliondoka Tambaza akiwa kidato cha tano kwenda Turkey. Hakukanyaga kidato cha 6! Nadhani sasa kutasemwa hata yale yaliyokua yamefichwa!
     
  7. F

    FJM JF-Expert Member

    #7
    May 7, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
     
  8. Ozzie

    Ozzie JF-Expert Member

    #8
    May 8, 2012
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 3,236
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nasikia ali 'disco' Muhimbili (enzi zile ikiwa chini ya UDSM) na ndiposa akakimbilia uturuki. Inaonesha wakati alikuwa anasoma Masters (sijui alikuwa anasoma MRCP???), wakati huo alikuwa anasoma PhD na wakati huo huo alikuwa ameajiriwa kama registrar hapo Muhimbili!!!
    Wengine wanadai hakufanya internship Tanzania, kitu ambacho ni lazima kwa daktari, mfamasia au nesi yeyote aliyesoma nje ya Tanzania kwamba ni lazima afanye internship hapa kwetu, chini ya uangalizi wa wataalamu wa kitanzania. Wengine wanadai alifanya Internship Muhimbili, lakini hakumaliza.
    Wasomi wa kitanzania bwana, utata mtupu!!!
     
  9. nyengo

    nyengo JF-Expert Member

    #9
    May 8, 2012
    Joined: Oct 27, 2010
    Messages: 433
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    yaani kamaliza mwaka huo huo darasa la Saba na mwaka huo huo kajiunga na sekondari!!!!!!!!
     
  10. UmkhontoweSizwe

    UmkhontoweSizwe JF-Expert Member

    #10
    May 8, 2012
    Joined: Dec 19, 2008
    Messages: 2,619
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Mhhhhh, ama kweli kua uyaone! Bongo ni tambalale, ukistaajabu ya Dr Nchimbi unaona ya Dr Mwinyi!
     
  11. Babkey

    Babkey JF-Expert Member

    #11
    May 8, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 3,182
    Likes Received: 521
    Trophy Points: 280
    Aaaaah! Ngoja nilale mie.
     
  12. Mwakalinga Y. R

    Mwakalinga Y. R Tanzanite Member

    #12
    May 8, 2012
    Joined: Oct 22, 2008
    Messages: 2,723
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 135
    Huyu jamaa ni kilazaa zaidi ya Dr. Mponda ngoja mtaona madudu yake kwenye hiyo wizara ya afya.Huyu akiwa wizara hiyo hiyo alishawahi toa kauli za kushangaza kuwafukuza Ma Dr nchini kwa kitendo cha kugoma.
     
  13. saimon111

    saimon111 JF-Expert Member

    #13
    May 8, 2012
    Joined: Apr 5, 2012
    Messages: 1,392
    Likes Received: 601
    Trophy Points: 280
    Jamani mie ningependa siku nione cv ya ****** nione alivyounga unga mwana
     
  14. T

    TUJIULIZE Member

    #14
    May 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2012
    Messages: 9
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hivi hii tabia ya kulipana fadhila kwenye haka kanchi kataisha lini.Hawa washauri wa baba Riz1 wanamshauri nini wakisikia mtu anaitwa dokta tu wao wanakurupuka kumpatia nafasi kwa elimu ya kuungaunga tu.
     
  15. Makame

    Makame JF-Expert Member

    #15
    May 8, 2012
    Joined: Jan 3, 2008
    Messages: 512
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MIMI NINAVYOFAHAMU NI KWAMBA DKT MWINYI AMESOMA COMPETENTLY NA NI QUALIFIED PHYSICIAN. Ama kuhusu hii CV sina uhakika ni nani kaichakachua. Kazi yake aliyokuwa akiifanya kabla ya kuanza siasa mwaka 2000 ilikuwa ni Mhadhiri, uhadhiri hauendani na uchakachuaji wa elimu
     
  16. Janjaweed

    Janjaweed JF-Expert Member

    #16
    May 8, 2012
    Joined: Jan 20, 2010
    Messages: 9,445
    Likes Received: 764
    Trophy Points: 280
    This is serious...

    Mamake bunge'
     
  17. H

    Hamad Mkekena Member

    #17
    May 8, 2012
    Joined: Apr 15, 2012
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    dah!hii aibu xaxa!
     
  18. W. J. Malecela

    W. J. Malecela Tanzanite Member

    #18
    May 8, 2012
    Joined: Mar 15, 2009
    Messages: 12,313
    Likes Received: 719
    Trophy Points: 280
    - Sawa sawa mkuu, balanced na imetulia sana!, labda tuseme mapungufu yake kiuongozi lakini siamini kwamba elimu yake ina utata hata kidogo!


    William.
     
  19. Zinedine

    Zinedine JF-Expert Member

    #19
    May 8, 2012
    Joined: Apr 9, 2011
    Messages: 1,189
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hivi siye mie niliesoma ktk gazeti la Mwananchi kuwa madaktari wamepongeza uteuzi wake au ilikuwa ndoto ya aladin na taa yake ya ajabu au?
     
  20. F

    FJM JF-Expert Member

    #20
    May 8, 2012
    Joined: Apr 11, 2011
    Messages: 8,091
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145
    I am afraid kwa sasa tumepata hii version, kama iko nyingine inayomuonesha kuwa competent zaidi ni vema ikawekwa hapa vinginevyo profile ya mtu ndiyo hivyo inaingia mchanga.
     
Loading...