Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cv ya cag ludovick otouh

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by gbrother, May 6, 2012.

  1. g

    gbrother JF-Expert Member

    #1
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Naomba msaada mwenye CV ya Mh ludovick,
     
  2. Somoche

    Somoche JF-Expert Member

    #2
    May 6, 2012
    Joined: Oct 6, 2010
    Messages: 3,219
    Likes Received: 359
    Trophy Points: 180
    Unataka kumpa ajira ama ametaja nduguyo kwenye ufisadi?!!
     
  3. g

    gbrother JF-Expert Member

    #3
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    utendaji wake wa kazi umenivutia sana, hivyo ni vyema kumjua kwa mapana elimu yake, na ukizingatia ni kiongozi pekee ambaye mamlaka yake hawezi kuingiliwa hata na rais aliyemteua,
    so nadhani ni vyema kuijua cv yake,
     
  4. TODO

    TODO JF-Expert Member

    #4
    May 6, 2012
    Joined: Jul 14, 2011
    Messages: 219
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ana cpa
     
  5. Mr.mzumbe

    Mr.mzumbe JF-Expert Member

    #5
    May 6, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 745
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Hana CV.
     
  6. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #6
    May 6, 2012
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,841
    Likes Received: 522
    Trophy Points: 280
    Ni graduate wa mzumbe.over
     
  7. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #7
    May 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Not over. Sir. Aliteuliwa kushika hiyo nafasi akitokea Mzumbe, ambapo alikuwa mwajiriwa...
     
  8. Tuko

    Tuko JF Bronze Member

    #8
    May 6, 2012
    Joined: Jul 29, 2010
    Messages: 11,182
    Likes Received: 347
    Trophy Points: 180
    Nikiangalia jina lako na kuzingatia kuwa Utoh alifanya kazi mda mrefu Mzumbe, nachelea kuhisi kuwa unamfahamu...
     
  9. TUMBIRI

    TUMBIRI JF-Expert Member

    #9
    May 6, 2012
    Joined: May 7, 2011
    Messages: 1,934
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mkuu TODO,

    Utouh hana CPA. Ana kitu kinaitwa cheti cha CIMA (Chartered Institute of Management Accountant).
    TUMBIRI wa JF
     
  10. Az 89

    Az 89 JF-Expert Member

    #10
    May 6, 2012
    Joined: Nov 20, 2011
    Messages: 1,551
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    umejibu kama form six leaver!
     
  11. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #11
    May 6, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    :biggrin1:
     
  12. ALOYCE MPANDANA

    ALOYCE MPANDANA Senior Member

    #12
    May 6, 2012
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 114
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    kifupi yule jamaa lazima atakuwa na CPA...Alafu uongozi sio kuwa na CV nzuri kama za kina maghembe,kawambwa,chami, na wengineo alafu bado hawana msaada wowote kwa jamii
     
  13. R

    Ronal Reagan JF-Expert Member

    #13
    May 6, 2012
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 3,620
    Likes Received: 114
    Trophy Points: 160
    Kama umevutiwa na utendaji Utoh, sidhani kama cv yake itakidhi unachohitaji.
     
  14. k

    kanganyoro Senior Member

    #14
    May 6, 2012
    Joined: Jun 22, 2011
    Messages: 127
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Nadhani ana ATEC I
     
  15. g

    gbrother JF-Expert Member

    #15
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Mzumbe alikuwa anafundisha or? Na alikuwa anafundisha nini?
     
  16. g

    gbrother JF-Expert Member

    #16
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nilipomsikiliza JK juzi kwenye hotuba yake ya mei mosi, niligundua kwamba Utoh ana kinga kubwa sana ya kisheria, "sina hakika" ila nadhani hakuna kiongozi mwingine mwenye kinga kama yake, so ndio maana nikataka nimjue vizuri kiutendaji katokea wapi.
     
  17. D

    Di biagio Member

    #17
    May 6, 2012
    Joined: May 5, 2012
    Messages: 31
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Acha kudanganya Utoh ametokea Nbaa kama mkurugenzi mkuu.
     
  18. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #18
    May 6, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Ludovic utoh ana ADCA ya IDM Mzumbe, CIMA ya Canada!! Aliwahi kufundisha Mzumbe (by then IDM) kwa miaka mingi tu na akina Blandina Nyoni. Alikuwa akifindisha Management Accounting na Financial Accounting. Baadae aliajiriwa NBAA na kufikia level ya CEO. Baada ya hapo akachaguliwa kama CAG!
     
  19. m

    mageuzi1992 JF-Expert Member

    #19
    May 6, 2012
    Joined: Apr 9, 2010
    Messages: 2,513
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Niliwahi kufatilia kwa jamaa mmoja wa nbaa akaniambia huyu mtu ana adca ya mzumbe na cima
     
  20. g

    gbrother JF-Expert Member

    #20
    May 6, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 406
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    nimekusoma kaka, thank.
     
Loading...