Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Cv Rorya MP ( Lakairo)

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Kaa la Moto, Jul 6, 2012.

  1. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #1
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Sasa basi kama elimu si muhimu kwa nini ccm walipendekeza elimu ya mgombea uraisi iwe ni angalau undergraduate?? si wangeacha raisi akawa wa std 7?

    Angalia na huyu? miswada hii inayoletwa kwa kiingereza anaambulia kitu?

    Yaani hata ccm kwenyewe hajatumika chochote mbali na ukamanda wa vijana wa ccm ambao kwa wanaojua hutolewa kwa wafanyabiashara ili wapate ufadhili!

    [h=2]Member of Parliament CV[/h] [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="colspan: 3, align: left"]GENERAL[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Salutation[/TD]
    [TD]Honourable[/TD]
    [TD="width: 42%, align: center"]Member picture
    [​IMG][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]First Name: [/TD]
    [TD]Lameck[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Middle Name: [/TD]
    [TD]Airo[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Last Name:[/TD]
    [TD]Okambo[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD="width: 20%"]Member Type:[/TD]
    [TD="width: 38%"]Constituency Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Constituent: [/TD]
    [TD]Rorya[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Political Party: [/TD]
    [TD]CCM[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Location: [/TD]
    [TD]Box 594, Mwanza[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Phone: [/TD]
    [TD]+255 784 444305/+255 684 005000/+255 777 444305[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Ext.: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office Fax: [/TD]
    [TD][/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Office E-mail: [/TD]
    [TD]lokambo@parliament.go.tz[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Member Status: [/TD]
    [TD]Current Member[/TD]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Date of Birth [/TD]
    [TD]28 October 1966 [/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="colspan: 5, align: left"]EDUCATION[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="width: 35%"]School Name/Location [/TH]
    [TH="width: 27%"]Course/Degree/Award [/TH]
    [TH="width: 15%, align: center"]Start Date[/TH]
    [TH="width: 13%, align: center"]End Date[/TH]
    [TH="width: 10%, align: center"]Level[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Nyanduga Primary School[/TD]
    [TD="align: center"]Primary Education[/TD]
    [TD="align: center"]1975[/TD]
    [TD="align: center"]1981[/TD]
    [TD="align: center"]PRIMARY[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="colspan: 4, align: left"]EMPLOYMENT HISTORY [/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH]Company Name [/TH]
    [TH="align: center"]Position [/TH]
    [TH="align: center"]From Date[/TH]
    [TH="align: center"]To Date[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]The Parliament of Tanzania[/TD]
    [TD]Member - Rorya Constituency[/TD]
    [TD="align: center"]2010[/TD]
    [TD="align: center"]2015[/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
    [TABLE="width: 100%"]
    [TR]
    [TH="colspan: 4, align: left"]POLITICAL EXPERIENCE [/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TH="class: text_menu, width: 47%"]Ministry/Political Party/Location [/TH]
    [TH="class: text_menu, width: 31%, align: center"]Position [/TH]
    [TH="class: text_menu, width: 12%, align: center"]From[/TH]
    [TH="class: text_menu, width: 10%, align: center"]To[/TH]
    [/TR]
    [TR]
    [TD]Chama Cha Mapinduzi, CCM[/TD]
    [TD]UVCCM - Commander (Councillor)[/TD]
    [TD="align: center"]1994[/TD]
    [TD="align: center"][/TD]
    [/TR]
    [/TABLE]
     
  2. K

    Kilembwe JF-Expert Member

    #2
    Jul 6, 2012
    Joined: Aug 19, 2009
    Messages: 1,102
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Ooooops! mbona kwenye employment history hajasema kama yeye ni DG wa Lakairo Hotel?
     
  3. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #3
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Anaona haya hata kuandika employment history. Teh teh teh teh eh eteeeeee
     
  4. C

    Chikwakara Senior Member

    #4
    Jul 6, 2012
    Joined: Apr 4, 2012
    Messages: 100
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii kitu ni bua tehe tehe afu uwa wanavaaga suti kuficha upepo wao kichwani. Magambaz ni noma
     
  5. z

    zamlock JF-Expert Member

    #5
    Jul 6, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 3,822
    Likes Received: 22
    Trophy Points: 135
    yan huyu bwana hakika pesa ni kitu kingine nikimkumbuka alivyokuwa anasoma magendo kutoka kenya kuja mwanza hv leo ni mbunge hakika ccm ni kiboko
     
  6. Osaka

    Osaka JF-Expert Member

    #6
    Aug 7, 2012
    Joined: Jun 21, 2011
    Messages: 1,764
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    One of the penalties for refusing to participate in 'politiks' is that you end up being governed by your inferiors!
     
  7. W

    WATANABE JF-Expert Member

    #7
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 13, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    The fact kuwa ameweza kuanzisha na kuisimamia Lakairo Company ambayo inamilii biashara mbai mbali ikiwemo Lakairo Hotel ni uthibitisho kuwa elimu aliyonayo inamtosha kuendesha maisha, kani hao akina Lowassa, Chenge na Dr Idrissa waliokuwa na shahada za vyuo vikuu wametufanyia nini cha ziada kama sio ufisadi tuu. Mimi naon haya ni majungu tuu.
     
  8. W

    WildCard JF-Expert Member

    #8
    Aug 7, 2012
    Joined: Apr 22, 2008
    Messages: 7,451
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    Alianza kwa wizi na ujambazi wa kila aina ukiwemo wizi wa kutumia funguo bandia kwenye mahoteli, guests,... na bado ni mfadhili mkubwa wa mambo haya kama lile jamaa la AM Investments toka Kilimanjaro.
     
  9. B

    Bobuk JF-Expert Member

    #9
    Aug 7, 2012
    Joined: Oct 8, 2010
    Messages: 5,809
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 180
    Kuna jamaa alitoa hapa JF quote ningeomba kama ananisoma airudie ili inikae vizuri kichwani na pia nimfahamu aliyeitoa. Lakini ilikuwa inakwenda kama hivi.

    "THE PROBLEM OF THIS WORD IS THAT THE EDUCATED ARE FULL OF DOUBT BUT THE FOOLISH ARE FULL OF CONFINDENCY"

    Ukiisoma hiyo quote between the lines, ndiyo utafahamu kwanini watu kama akina Maji Marefu ni MP na Ma-professor wamebaki kuwalamba miguu akina Maji Marefu wawafikilie japo kuwaongezea posho ya kufundishia.


    Huyu Lameck Kairo alimpiga chini kwenye nomination Prof. Sarungi, japo Sarungi ndiye aliyempatia UTAJIRI huu alionao wakati alimpompatia tender ya ku supply combats na boots kwa JWTZ, wakati huo Sarungi akiwa waziri wa Ulinzi enzi za mzee ruksa. Ndiyo mwanzo wa Lameck kuacha biashara ya Magendo kutoka Kenya na Ujambazi.
     
  10. P

    Precise Pangolin JF-Expert Member

    #10
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 4, 2012
    Messages: 11,318
    Likes Received: 417
    Trophy Points: 180
    Hawa ndio watunga sheria wetu
     
  11. K

    Kakubilo Kasota Senior Member

    #11
    Aug 7, 2012
    Joined: Mar 14, 2012
    Messages: 166
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Watanabe, hujamwelewa mtoa uzi, anasemaaa, "Angalia na huyu? miswada hii inayoletwa kwa kiingereza anaambulia kitu?" hiyo ndio issue kubwa kaka/dada, kuna vitu vimepitishwa huko kwenye bunge hili la bi Kiroboto hadi vinatia kichefu chefu, issue ya Katiba, mswaada ya mafao ya uzeeni, wote tumeona na tunaona kinacho/kilicho endelea baada ya miswada hiyo kupita Bungeni.

     
  12. Crucial Man

    Crucial Man JF-Expert Member

    #12
    Aug 7, 2012
    Joined: Jan 11, 2011
    Messages: 3,027
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 160
    Huyo ndie mh Lamek Airo,one of the tycoons in mwanza.shule hana,pesa tele.watu kama hawa ndio wazee wa ndioooooo.
     
  13. E

    EJay JF-Expert Member

    #13
    Aug 7, 2012
    Joined: May 21, 2012
    Messages: 694
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    yaani huyu hana sifa ya kuwa mbunge kabisa,kutokana na sifa ile ya ,,
    AWE ANAJUA KUSOMA NA KUANDIKA KISWAHILI NA KIINGEREZA.
    Sasa hapo kwenye English Language mmh?┬┐Itabidi kuwe na test ya English kwa wabunge wetu.
     
  14. J

    Jarateng Member

    #14
    Aug 10, 2012
    Joined: May 4, 2012
    Messages: 70
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 15
    "Awe anajua kusoma na kuandika Kiswahili AU Kiingereza" Yeye ali opt kwa Kiswahili na akapita vihunzi vyote lakini sasa ameligawa jimbo letu na kuna maeneo mengine haruhusiwi kukanyaga! Mwisho wa Ubunge wake ni 2015
     
  15. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #15
    Aug 10, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Kilaza huyo.
     
  16. M

    Mjenda Chilo JF-Expert Member

    #16
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 20, 2011
    Messages: 1,426
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 145
    Katiba mpya, mbunge atleast graduate. Tuache kulalamika.
     
  17. T

    Tata JF-Expert Member

    #17
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Siyo Professor Sarungi pekee Lameck Airo alivunja rekodi kwa kuwabwaga chini maprofessor wawili yaani Prof. Sarungi na Prof. mwingine toka chuo cha uhasibu Arusha. Nadhani na yeye anahitaji kuitwa Dr. Airo wa hekshima kama wenzake wa CCM kwa kuwabwaga chini watu waliobobea kwenye fani zao
     
  18. T

    Tata JF-Expert Member

    #18
    Aug 10, 2012
    Joined: Dec 3, 2009
    Messages: 4,235
    Likes Received: 143
    Trophy Points: 160
    Ni kilaza darasani lakini huku mitaani na kwenye siasa za CCM ni kipanga wa kutupa.
     
  19. K

    KENET JF-Expert Member

    #19
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Katika uongozi kinachotakiwa ni mtu mwenye hekima,mchapakazi na anaemwogopa Mungu na si lazima awe graduate.Ufisadi kwenye mabenki,wanaoingia mikataba michafu ya madini na wazungu kuifilisi nchi na tenda hewa za serikali si zinafanywa na hao hao mnaowaita wasomi.
     
  20. K

    KENET JF-Expert Member

    #20
    Aug 10, 2012
    Joined: Jul 5, 2012
    Messages: 259
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Kusoma sana si kuongoza.
     
Loading...