Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV na email ya MGESA MALONGO(RC ARUSHA)

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Jasho la Damu, Oct 24, 2011.

  1. J

    Jasho la Damu JF-Expert Member

    #1
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 10, 2011
    Messages: 958
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 0
    Mwenya nayo tafadhali naomba anipatie
     
  2. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #2
    Oct 24, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    ana advanced diploma ya uhasibu...kabla ya kuwa mkuu wa wilaya alikuwa bukoba huko.....mwaka 2005 baada ya uchagiz alikuwa anasema wazi wazi kuwa lazima awe mkuu wa wilaya...na kweli akachaguliwa akapelekwa bagamoyo....hajakaa sawa huyoooo kapelkwa arusha ...na kuna sababu za msingi kwa nini kapelekwa huko...
     
Loading...