Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

CV Kali

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Kichankuli, Jan 12, 2011.

  1. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #1
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Bora siku hizi kuna haya mambo ya Ujasiriamali, jamani kuomba kazi kwa lugha isiyo yako kazi kweli , hebu soma hii cv ya huyu jamaa anayeomba kazi ya ulinzi alivyojitutumua kwenye ung'eng'e.
     
  2. Bazazi

    Bazazi JF-Expert Member

    #2
    Jan 12, 2011
    Joined: Aug 18, 2008
    Messages: 1,918
    Likes Received: 169
    Trophy Points: 160
    Nimeipenda kuliko maelezo. Uzuri amekiri kuwa alifeli somo la kiingereza
     
  3. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #3
    Jan 12, 2011
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Laiti kama angepewa fursa ya kufanya presentation ya hiyo CV yake nadhani ingenoga zaidi na mwajiri asingalisita kumpatia hiyo ajira
     
  4. Omukuru

    Omukuru JF-Expert Member

    #4
    Jan 12, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 244
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Aaaaaaiseeeee nimecheka mpaka mbavu zinauma.
     
  5. Kichankuli

    Kichankuli JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 18, 2008
    Messages: 818
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    Kame zile hekanya za "kicheko huboresha afya na kuongeza muda wa maisha" ni za kweli natumai umenufaina na jekes hii kwa kiasi kikubwa.
     
  6. Utingo

    Utingo JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 15, 2009
    Messages: 6,992
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Msisitizo huu nime u-love
    "remember english is not our mother land (tongue)"
     
  7. TUKUTUKU

    TUKUTUKU JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Sep 14, 2010
    Messages: 11,849
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    Mh!kweli mshikaji ana CV kali!!
     
  8. TATIANA

    TATIANA JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 3,667
    Likes Received: 106
    Trophy Points: 160
    itabidi nami nidese hii cv, naweza nikapata kazi fasta.
     
  9. T

    Thadeus JF-Expert Member

    #9
    Jan 13, 2011
    Joined: Nov 24, 2007
    Messages: 262
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    Na mwandiko nao alifeli?
     
Loading...