Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Customs(tra) kunani jamani

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by sakata, Sep 17, 2010.

  1. s

    sakata New Member

    #1
    Sep 17, 2010
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Its really frustrating jamani,sekta muhimu kama TRA bado wanazembea kazi,hii inaonekana wazi kwenye maswala ya clearing and fowarding.Inasikitisha sana jinsi mafaili ya wateja yanavyochelewa,unapeleka documents,baada ya siku tatu ndo inafanyiwa kazi,kila mara,system down! kwa hali hii tutafika kweli? Mamlaka ya mapato ndo sekta mabayo inafaa kuwa na teknelojia ya juu kupitiliza,ni sekta ambayo inaitaji ufanyaji kazi masaa 24 na wafanyakazi wenye professional zao! Tunaitaji marekebisho jamani lasivyo wawekezaji hatutawaona! Wadau mnasemaje?
     
Loading...