Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Customs officer TRA

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Majasho, May 18, 2012.

  1. M

    Majasho JF-Expert Member

    #1
    May 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    What are the updates. Naona thread zimepotea. Barua zishawafikia watu? Wanapiga simu au ni barua tu?
     
  2. tindikalikali

    tindikalikali JF-Expert Member

    #2
    May 18, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,887
    Likes Received: 63
    Trophy Points: 135
    we bado unawaza hayo mambo? Fanya shughuli nyingine mkuu
     
  3. M

    Majasho JF-Expert Member

    #3
    May 18, 2012
    Joined: Aug 4, 2009
    Messages: 338
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Mi nimegoma kwenda posta. Ntaenda tarehe 5 June
     
  4. T

    Tafakuru Member

    #4
    May 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    heloTRA wametoa barua na sim pia wanapiga. Jaribu kuangalia posta maana barua zinakuja kabla ya sim kama upo apa Dar-es-Salaam. Fuatilia mapema maana kuanzia tarehe 3 inabidi uwe umeattend
     
  5. T

    Tafakuru Member

    #5
    May 18, 2012
    Joined: Dec 9, 2011
    Messages: 84
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 15
    TRA wanatoa barua na kupiga sim pia. Kama uko apa Dar jaribu kufatilia kwanza posta maana naona kama barua zimewai kabla ata ya sim. Fuatilia mapema maana mpaka taree 3 inabidi uwe umeattend
     
  6. K

    Kongi JF-Expert Member

    #6
    May 19, 2012
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 442
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 33
    Watu waliochaguliwa ni 58 badala ya 40. Naripoti kutoka humo ndani ya mamlaka.
     
  7. N

    Njelu New Member

    #7
    May 20, 2012
    Joined: May 18, 2012
    Messages: 3
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    oya mazee mchongo gan huo
     
Loading...