Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Customs managemet ni kozi pekee inayotolewa kwenye kwenye chuo cha kodi.

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by Customs trainee, Jan 3, 2012.

  1. C

    Customs trainee Member

    #1
    Jan 3, 2012
    Joined: Jan 2, 2012
    Messages: 8
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ni fursa sasa ya vijana mkaanza mchakato wa kupata utaalamu wa maswala ya customs na hivi jana nafasi za kazi zimetangazwa na TRA. Unangoja nini sasa.
     
  2. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #2
    Jan 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    duh, sijui kabisa hapa
    ngoja waje.
     
Loading...