Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Customer complain

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by Nalonga, Dec 21, 2010.

  1. N

    Nalonga Senior Member

    #1
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    JANA NILIENDA KUMTEMBELEA RAFIKI YANGU MMOJA ANAEFANYA KAZI KAMA MAKETINGI MENEJA KATIKA KIWANDA CHA KUTENGENEZA KONDOMU,NILIPOFIKA KWAKE NILIKUTA NYUMBA YAKE IMEJAA WATOTO WACHANGA WAKILIALIA,NA MSHIKAJI NAJUA ALIKUWA NA MKE NA MTOTO MMOJA TU..SASA NLIPOMUULIZA VIPI MKUU KULIKONI,AKANIJIBU "HIZI ZOTE NI CUSTOMER COMPLAIN SI UNAJUA KAZI ZETU HIZI"KWA KWELI NILIBAKI DUH! KAZI NYINGINE BWANA,SASA CJUI CUSTOMER COMPLAIN ZA DADA POA ITAKUWAJE?:lol:
     
  2. M

    Mokoyo JF-Expert Member

    #2
    Dec 21, 2010
    Joined: Mar 2, 2010
    Messages: 13,442
    Likes Received: 825
    Trophy Points: 280
    hahahahahhaaahah ina maaana ndoms zilikuwa zinapasuka au?
     
  3. Mabel

    Mabel JF-Expert Member

    #3
    Dec 21, 2010
    Joined: Sep 1, 2010
    Messages: 1,003
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Katika bussines customer complain ni opportunity kwani feedback(mlisho nyuma) wa soko, ukiweza tu kuzitatua basi utafanya biashara
     
  4. G

    Gad ONEYA JF-Expert Member

    #4
    Dec 21, 2010
    Joined: Oct 26, 2010
    Messages: 2,641
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    He who has no the spirit of this age, has all the misery of it. Customer complaint is part of business after sale services.
     
  5. D

    Dindai Member

    #5
    Dec 21, 2010
    Joined: Dec 5, 2010
    Messages: 16
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hii Kali.
    Check bei labda ipo juu?
     
  6. N

    Nalonga Senior Member

    #6
    Dec 22, 2010
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 193
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Ingawa Mshikaji hajaniambia wale infants wanahusiana vipi na hizo customer complian,na alikuwa yupo desperate hivyo ckumuuliza zaidi,lakini nadhani Ndom zilikuwa zinapasuka ktk game hivyo thoz infants ni wasiotarajiwa so jamaaa badala ya kuabort imebidi warudishe feedbak kwa wahusika
     
Loading...