Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Customer care zetu hapa Tz ndivyo zilivyo

Discussion in 'Jamii Photos' started by Shine, Jan 9, 2012.

  1. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #1
    Jan 9, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    [​IMG]


    307735_236456579744979_100001419162673_657194_512116639_n.jpg
    Hii ndo hali halisi imenikuta leo nilipoingia chuo kimoja hapa Dar
     
  2. sister

    sister JF-Expert Member

    #2
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 23, 2011
    Messages: 7,960
    Likes Received: 2,190
    Trophy Points: 280
    ndo hvyo customer care ni zero kabisa, utadhani hyo huduma unaipata bure wakati unailipia.
     
  3. chapaa

    chapaa JF-Expert Member

    #3
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 19, 2008
    Messages: 2,343
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    wana katabia kakujisikia wakati utakuta kazi yenyewe kaipata kwa kuvuliwa ch*pi
     
  4. B

    Baba Collins JF-Expert Member

    #4
    Jan 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2011
    Messages: 492
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Naomba kwenda mbali zaidi,nadhani hii ni ya tigo.
     
  5. King'asti

    King'asti JF-Expert Member

    #5
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 27,047
    Likes Received: 1,247
    Trophy Points: 280
    Customer care ya hivi, Mtambuzi hataki kuhudumiwa. Wakibaki watu 2 mbele yake anarudi nyumba watu 10, ilimradi view iruhusu
     
  6. mopaozi

    mopaozi JF-Expert Member

    #6
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 17, 2010
    Messages: 3,070
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    matatizo ya kazi za vimemo hayo. "mwangalie huyu ni mtoto wa dada"
     
  7. Sanja

    Sanja JF-Expert Member

    #7
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 7, 2010
    Messages: 406
    Likes Received: 72
    Trophy Points: 45
    yaani hawa tigo basi tu, utapiga zaidi ya mara tatu simu inaita mpaka inakata yenyewe na 100 zao wanakata na huduma hawatoi.
     
  8. Dr.Chichi

    Dr.Chichi JF-Expert Member

    #8
    Jan 10, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 2,305
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    kila mtu anajiona mungu mtu wakati hata elimu hana....
     
  9. Futota

    Futota JF-Expert Member

    #9
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 11, 2010
    Messages: 524
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Kweli kabisa, customer care za Bongo, zinahitaji kwenda shule kwani ni sifuri kabisa. Concept ya kuwa mteja ni mfalme wao hawaifahamu kabisa
     
  10. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #10
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Hapo ndipo panaaribu mambo mengi haswaa!
     
  11. Inkoskaz

    Inkoskaz JF-Expert Member

    #11
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 6, 2010
    Messages: 6,222
    Likes Received: 258
    Trophy Points: 180
    wauza nyago
     
  12. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #12
    Jan 10, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Halafu utasikia mtu anakuambia Tz itakuja kuendelea
     
  13. Azimio Jipya

    Azimio Jipya JF-Expert Member

    #13
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 27, 2007
    Messages: 3,369
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Si bure ... atoe wapi kujiamini huko kwa kipuuzi ... kama naye hana "kastama kae wake" anayemlinda kazini?
     
  14. Baba V

    Baba V JF-Expert Member

    #14
    Jan 10, 2012
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 19,493
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kitaje tu hcho chuo ndo wajifunze.wabongo tuache kuoneana haya kwenye mambo ya msingi
     
  15. driller

    driller JF-Expert Member

    #15
    Jan 10, 2012
    Joined: Aug 25, 2011
    Messages: 1,117
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 135
    mimi hua siwakwepeshi nawapa hapo hapo..! pumbavu kwakweli hua sina mda wa kumkwepesha mtu..! hua mimi ni mtu mzuri sana na considerate ila kwa mambo ya mtindo huu kwakweli ni hapo hapo tu..!
     
  16. Bob Lee Swagger

    Bob Lee Swagger JF-Expert Member

    #16
    Jan 10, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 1,366
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Yalinikuta ya hivyo nlipoingia katika moja ya ofisi za vodacom pale jengo ppf siku moja nikiwa mwanza! mmoja wao alipigiwa simu na mtu halafu akaamua kuizungusha ofisi nzima:
    "chukua simu uongee na nanii!! akapewa simu yule dada kabla hata hajanisikiliza, akaanza, sijui fulani huyu(sikumbuki jina lililotajwa), eh mambo vipi? eeh kumbe umehamia dar?! utakuwa umependeza mwenyewe!!? wakapigiana simu, wakaongea waliyoongea huku mimi macho yamanitoka, walipomaliza ndo nikaambiwa, karibu kaka...

    Ukiwaangalia unaona ni watu wazima, ila wanafanya mambo ya kitoto kabisa!
     
  17. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #17
    Jan 10, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,194
    Likes Received: 122
    Trophy Points: 160
    Unamnyang'anya simu alafu unamwambia aliepo upande wa pili "nahitaji kuhudumiwa hapa" kabla ya kuikata na kuweka mezani.
     
  18. S

    Shigo Siyc Member

    #18
    Jan 10, 2012
    Joined: Nov 28, 2011
    Messages: 14
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Yani hawa customer care bora wacngewapa hilo jina kwani they dont care wateja wao..huu ni upumbavu..
     
  19. Ally Kombo

    Ally Kombo Verified User

    #19
    Jan 11, 2012
    Joined: Nov 11, 2010
    Messages: 11,408
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 145
    ........... hii ni Hospitali ya Tumaini Upanga, inayoendeshwa na Umoja wa Madaktari Muhimbili. Wameishiwa dawa kama Amana ! Hovyooo kabisa ! Pharmacist anafurahia kukwambia dawa hakuna !
     
  20. Shine

    Shine JF-Expert Member

    #20
    Jan 11, 2012
    Joined: Feb 5, 2011
    Messages: 11,516
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Nadhani wenzetu wakenya ndo wanaweza kufanya hii mambo kwani wanajua sana haki zao
     
Loading...