Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

cursor inanizingua

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Adolph, Dec 26, 2011.

  1. Adolph

    Adolph JF-Expert Member

    #1
    Dec 26, 2011
    Joined: Sep 26, 2010
    Messages: 845
    Likes Received: 24
    Trophy Points: 35
    nikiamini kama hapa ndo kisima cha maarifa nimeona nilete tatizo langu natumai nitapata jibu...nina computer yangu cursor inapotea..mwanzo nilidhani ni matatizo ya mouce...nikabadili mouce hali ado ikawa pale pale...unatumia vizuri baada ya muda cursor haifanyi kazi..nikaona isiwe tabu labda ni kirusi kimeingia..nimeiformat computer.daah tatizo bado lipo pale pale..naombeni msaada wen wanajamvi tatizo la cursor kutokufanya kazi ni nn?
     
  2. Mwazange

    Mwazange JF-Expert Member

    #2
    Dec 27, 2011
    Joined: Nov 16, 2007
    Messages: 1,044
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Tolea maelezo zaidi mkuu. Mashine ya aina gani? inatumia OS ya aina gani? mapafu yake saizi gani na mambo kama hayo, ili mtu akitaka kukusaidia kung'amua tatizo lako, anakuwa na kaufahamu fulani anadili na nini.
     
  3. Michael Amon

    Michael Amon Verified User

    #3
    Dec 27, 2011
    Joined: Dec 22, 2008
    Messages: 8,471
    Likes Received: 387
    Trophy Points: 180
    Duh! hilo tatizo la ukweli unatumia antivirus?
     
Loading...