Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Current news:walimu wapya mwaka huu hakuna pesa ya mizigo na wategemezi.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Polite, Feb 13, 2012.

  1. Polite

    Polite JF-Expert Member

    #1
    Feb 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 2,158
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    Kuna pesa ya nauli tu.source=kikao kati ya walimu wapya na mkuu wa wilaya,kaimu mkurugenzi na afisa elimu mwanza jiji
     
  2. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #2
    Feb 13, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,183
    Likes Received: 472
    Trophy Points: 180
    Na nyie sasa fanyeni kama doctors!!!msitishie!!!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 13, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,147
    Likes Received: 5,692
    Trophy Points: 280
    mkigoma wanafunzi wanafurahia...japo zero zitaongezeka.
     
  4. MARCKO

    MARCKO JF-Expert Member

    #4
    Feb 14, 2012
    Joined: Jun 10, 2011
    Messages: 2,267
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mabadiliko yapo lakini cyo kuondoa kabisa! Nimpaka mzigo uonekane halafu uczidi 1.5 tones kwa new appointees. Ukizidi, unapewa gari na halmashauri! Swali langu ni je iwapo wote mizigo imezidi watapewa magari hata kama kwao ni mbali sana? Ah mi cjui bana. Fomula ni (1.5 tones *1000*number of kms) ACHENI UJINGA WALIMU. FIGHT PLZ! OOHOO!
     
  5. Polite

    Polite JF-Expert Member

    #5
    Feb 14, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 2,158
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    wanasema mwaka jana watu walileta document za uongo so ziliwasumbua mpaka polisi, eg mtu kahamisha chumba,yani tunakomaa kwa mkuu wa mkoa every moment
     
Loading...