Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

"Cum' on spaida",MMU babu of the year!!Aspirin v/s Dark city!!

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Eiyer, Mar 2, 2012.

  1. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #1
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Kwanza natoa heshima zangu za hali ya juu kwa ODM na DC!Babu zangu wa ukweli!Naona kama hamjatendewa haki kutokuwekewa category yenu spesheli kwa ajili yenu na babu wote wa JF kwa hekima zenu zisizopimika,nasema hayo kwa sababu nyie mkishindanishwa na vijana na watu wazima wa JF mtakua mmeshinda tayari!!Sijaona kama wapo wakuwashindanisha na nyie!Hekima na busara zenu ni za hali ya juu!Plz spaidaman weka category ya hawa watu!Mtazamo wangu huu!
     
  2. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #2
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Ooops!!Very sory,supaman not spaidaman!Hii w/end vipi?
     
  3. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #3
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    mbona watakuwa wawili tuu hapo sasa
     
  4. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #4
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Soma sredi vyema utaona kitu!
     
  5. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #5
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    Mkuu nimekupata ujumbe wako
     
  6. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #6
    Mar 2, 2012
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    na baba canta a.k.a mtambuzi? isn't he in the same league na hawa watukuka?
     
  7. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #7
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    sioni kwanini unawashindanisha washindi... to me they are both champions and two of a kind
     
  8. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #8
    Mar 2, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,056
    Likes Received: 324
    Trophy Points: 180
    True mkuu MTM
    Kama wengine wapo ila hawajajitambulisha kama Babu DC na Aprini na Mtambuzi
    Wengine may be wapo ila kimya kimya
     
  9. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #9
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Duh!Ni kweli ndo maana nimeshe na wengine walioko JF!
     
  10. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #10
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    hiyo c'mon spider imekaa vipi?
     
  11. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #11
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Iko sawa!Teh,teh,teh,teh!!
     
  12. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #12
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Dah! :shock:
     
  13. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #13
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    mic u swiry,na wewe upo kategori gani?
     
  14. Eiyer

    Eiyer JF-Expert Member

    #14
    Mar 2, 2012
    Joined: Apr 17, 2011
    Messages: 27,196
    Likes Received: 642
    Trophy Points: 280
    Mweeeeeeh!!!!!!!
     
  15. sweetlady

    sweetlady JF-Expert Member

    #15
    Mar 2, 2012
    Joined: Dec 24, 2010
    Messages: 16,980
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Mekumiss we mdada!..
     
  16. Mwali

    Mwali JF-Expert Member

    #16
    Mar 2, 2012
    Joined: Nov 9, 2011
    Messages: 7,032
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 0
    Mi ni pompom girl... :cheer2: :cheer2: :cheer2:
    Hivi mpoleeeee alitajwa kule?
     
  17. Amyner

    Amyner JF-Expert Member

    #17
    Mar 2, 2012
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 2,397
    Likes Received: 46
    Trophy Points: 145
    Hizi categories bana.. Unaruhusiwa ku vote wote wawili..?!
     
  18. Superman

    Superman JF-Expert Member

    #18
    Mar 2, 2012
    Joined: Mar 31, 2007
    Messages: 5,698
    Likes Received: 76
    Trophy Points: 145

    Mkuu, Kwanza mimi si Spiderman ni SUPERMAN. Spiderman ni cha Mtoto kwangu hawezi akafika Level hata siku moja.

    Pili hoja yako ina upako, ila shida ni kuwa maombi kama hayo ya Categories ni mengi sana. Kutokana na Ukwasi wa Tume (JEC) ambayo inapewa mgao kutokana na kodi za Wana JF, hatuna fungu la kutuwezesha kushindanisha category hiyo. Hata hivyo siku za mbeleni na Bajeti ikiruhusu tutalifikiria bila shaka. Lipeni michango yenu JF.

    Wasalaam Superman.
     
  19. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #19
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yani wifi mimi zaidi tangu kaka arudi umenisahau eeh
     
  20. Kabakabana

    Kabakabana JF-Expert Member

    #20
    Mar 2, 2012
    Joined: Aug 5, 2011
    Messages: 5,560
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    yani wifi mimi zaidi tangu kaka arudi umenisahau eeh na mapaja nimewapa watoto wale
     
Loading...